A2 nhung neo đường

mimanchi

Member
mấy cái kiểu kéo topic của lớp lên này bắt đầu buồn ngủ rồi, các bạn làm ơn nói cái gì hay ho một chút, kô thì kệ topic bèo dạt mây trôi đi vậy

cupid

Nguyệt ơi... đề nghị N post một số bài thơ N làm lên đi :) hình như từ hồi sang kia N làm thơ nhìu lắm thì phải chứ Q thấy mấy bài kèm theo bài post của N lạ hoắc,chắc là N làm roài :D
Mặc dù buồn ngủ thật nhưng t vẫn muốn nâng nó lên Chi ạ :|

teddybear

Member
He he, post đây, mỗi ngày một bài nhá... làm thì làm nhưng mà chẳng biết có gọi là thơ không... mà mấy bài này chắc cũng chẳng làm bạn Chi của chúng ta tỉnh ngủ đau nhỉ...:|

Chẳng nhắc mà sao nao lòng đến thế
Mảng nắng cuối đường gọi xuân về có phải
Mãi xa nơi này bạn còn nhớ gì không?
Xòe bàn tay đếm thầm kỉ niệm mênh mông
Này khung cửa vẫn đi qua những năm dài tháng rộng
Một chút băn khoăn xưa chẳng bao giờ vướng bận
Chợt bây giờ ngẩn ngơ khóc... lạ không
Cuộc sống phiêu bồng như một nhánh rong
Nẻo ngược, đường xuôi cái còn cái mất
Sẽ còn lại gì sau tháng ngày tất bật
Sẽ còn lại gì... hay một chút hư không

cupid

hic! hôm nay đi thi làm bài như c... chán quá!!! dạo này mọi chuyện đều k suôn sẻ..vào đây lại đọc thơ của Nguyệt lại càng sầu thảm thế nào ý :( N ơi là N....................................................................................

Pikachu

Member
o,dao nay moi viec deu khong suon se.buc minh qua!!!Hoc hanh thi chan,choi boi thi cha co gi de choi,....buc minh lam!!!
Bat chiec thang cupid chui mot cau vay!!!
CHÓ CHẾT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cupid

cho chửi phát nữa nhé :( hnay nhờ bọn bạn đến sớm giữ chỗ ở thư viện, đến nơi nhìn thư viện đã hết chỗ và mấy thằng bạn thằng thì đi chơi voi gái thằng thì đang ngủ...chán quá lủi thủi đi bộ về nhà...nước mắt ướt đẫm 2 cái áo ...
BỰC MÌNH QUÁ !!!
TS NHÀ CHÚNG NÓ !!!

linky_nl

Ối giời,tôi chết với các ông các bà,lại còn kiêu tra tấn anh em thế này...tưởng vào đọc được cài gì cho vui vui một tí,hix,ai ngờ...đời bạc bẽo thế cơ chứ..
Công nhận đọc cái bài thơ của Nguyệt thấy thảm wá cơ.hít hít...:((
LIFE LIKE SHITTTTTTTTTTTTT!

Pikachu

Member
ay!!!sao may bat công thế hả cupid.Sao mày chỉ thích thơ của Nguyệt.Anh em JLA lam thơ cũng hay lắm cơ mà...ví dụ như bài "làm sao để tốt cho cả hai"
anh em vat oc the ma mày chê hả?mày thiên vị thế hả?

hawking

Chiều nay thiên tài sẽ thi Kỹ thuật Lập trình. Anh sẽ upgrade tài năng của mình thêm 1 level. Thông tấn xã cúm gà quả này fát tài nhờ thiên tài rồi.

hawking

Thực ra đã là người cầm bút thì đâu đâu cũng là mặt trận. Có những lúc không kiểm soát nổi cảm xúc. Từng con chữ cứ ùa ra từ mỗi đầu ngón tay. Thật không thể hiểu nổi???Thiên tài mà/

hawking said:
Chiều nay thiên tài sẽ thi Kỹ thuật Lập trình. Anh sẽ upgrade tài năng của mình thêm 1 level. Thông tấn xã cúm gà quả này fát tài nhờ thiên tài rồi.
He he,thế thì chú sang tin 4 hỏi anh Thắng thuật toán,Thắng ngôn ngữ(lập trình ) đi nhé.Anh mới là thiên tài.Chú là đệ tử của thiên tài thôi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000