A2 nhung neo đường

teddybear

Member
Đây là topic được quyền buôn phải không? He he... vậy bon chen phát... cho N phát biểu quả cảm tưởng cái nhé... lâu rồi không luyện tập thể loại phát biểu cảm nghĩ :>> Đọc topic này buồn cười quá cơ... =)) =))

cupid

chả có gì buồn cười cả :D dạo này Hoa pín về VN đang bận đi đú đởn nên k co time ghé thăm topic mình Nguyệt ạ!! con ôn, nó đẻ ra cái topic rồi bắt bọn mình chăm sóc thế này đây ...

ong vang

day day, khieop p lam gi ma cac ban mang mo to nhieu the. to co cau chuyen xin trinh bay vao tuan sau,
ma khong hieu ban CHi thu dau ma k vao day nhi, hay la ban y doi to???

Pikachu

Member
Thật sự các bạn làm mình rất buồn.Lớn rồi mà không có việc j làm hay hơn a?
Con trai chí ở 4 phương, phải ra biển đông chém cá kình chứ.
Con gái thì phải nấu cơm,giặt quần áo.Sao suốt ngày buôn dưa thế hả??
To nguyệt: ở gần nhà Nguyệt có đứa nào tên là Hà (bằng tuổi mình) không??Nó có xinh không?????

cupid

e hèm đề nghị bạn Tuất nghiêm túc !!!!
to Hoa : dạo này Chi đang bận đi làm nên chưa có thời gian ....Hoa ơi Hoa co chuyện gì thì kể đi cho mọi người soi mói tí chứ cứ thế này ... :(

ong vang

me, van o HL chu di dau qua quay di quay lai,
cau chuyen to trinh bay nhu sau:
PHAN 1: ngay xua tu cach day rat lau roi, o mot ngoi lang heo lanh kia co hai me con nha nay dang sinh song, co con gai 12 tuoi ba me 30 tuoi. (CON NUA)
PHAN 2 : moi cac ban theo doi tiep trang ben (co nghia la khi nao sang trang 4 chung may moi co chuyen de nghe tiep )ho ho ho
xin cam on vi su ung ho nhiet tinh

ong vang

Phan 3: den 1 ngay kia co gai lon len. sau no luc xin xo cua gia dinh , co gai da xin vao dc mot ngoi truong het suc danh tieng mang ten CHu Van AN

teddybear

Member
Truyện kể của Hoa hay kinh. Chuẩn bị có 1 bộ truyện cổ tích Ngọc Hoa cạnh tranh với truyện cổ Grim rồi... :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000