A1(03-06)

meomeo

đề nghị mọi người stop cãi nhau here.
nói chung bây giờ có 2 việc vô cùng quan trọng :làm forum và đi chơi tết.
đơn giản thế thôi mà cũng phải cãi nhau cứ như trẻ con ý.
29 TẾT RỒI BÀ CON ƠI ,CHÚC MỌI NGƯỜI MỘT ĐÊM GIAO THỪA ZUI ZE NHA!

choupiedou

:eek: ghét wa,vừa nhìn thấy thằng eminem nó poste bài ở bõ lớp A6 có tức ko,trong khi lớp mình thì đã chả có ai,đúng là đem chuông đánh xứ ngưòi
mà cái box này do nó lập ra mới cú chứ,thế mới thấy con trai lớp mình....thôi sắp nămmowis nói nữa lại bực mình.

hôm nay là 30 tết rùi,chúc mọi người ăn tết vui vẻ nhá,năm mới nhiêu điều mới(như mít thì chúc nhiều chồng mới,bé mai cho mẹ con rể mới :lol: )và lớp 10A1 thì cái gì cũng giỏi nhất trường ;)

XuânHiếu

Member
Chúc mừng năm mới nhé, ai cũng vui vẻ trẻ khỏe, con gái ngày càng xinh xắn dễ thương, con trai ngày càng đẹp trai dễ..nhìn :huh: :lol:

choupiedou

ohoo,car ngày mới thấy thêm đc 1 đưa chịu vào đây,đúng là tết có khác ,bạn nào cũng bận rộn nhỉ,chả bù mình.hic ở nhà suốt thôi.có bạn nào tốt bụng guiwr tiền lixi cho tui ko????? :(

gớm cái bà choupiedou này tham thật 10 ông chồng mừng tuổi rồi lại còn anh người yêu mới nữa chứ .Đã chẳng chia cho mọi người thì thôi lại còn đòi lì xì nữa <_< ,chia bớt chồng cho princesse đi rồi prin mừng tuổi cho ;)

hmm.................hum nay chán wa'..................tựn nhiên đi lạc vào đây mạn phép đọc bài của các bác..................Hơ....................tự nhiên mình phát hiện..................đứa con gái đáng iu của mình lại dám bi bô gọi kẻ khác là.....mẹ.............Trùi..............đau đớn wa'..............Mai ơi..................năm nay mẹ cắt tiền mừng tuổi của mày..................hmm.................nhớ đấy <_<

choupiedou

ô hay,cái bà prin này,tui có bao h giữ đâu mà đòi chia,gớm,co nhắm bạn nào trong chỗ ấy thì cứ xông thẳng tới my đây ko dám nói câu gì đâu.
còn nói cho mà bít,anh người yêu mới nào của tui,nói rõ ngày tháng mới bít chứ,từng ngày là thay đổi tui ko chắc đâu à.hahaha,thì vì tao là bank tôt của mày nên mới giống mày ở điểm này đấy.

choupiedou

chậc,bên này thấy thưa thớt wa,chả ai chịu vào nữa.khổ thân cái box này là thằng anh mà bị em nó độc chiếm .thôi thế thi fair quyết định dẹp cãi box này chứ để đây làm mình mỗi lần đều fair vào xem có ai ko.hichic

choupiedou

ừ,thế cũng đành vậy,chuyển snag dung cái ìno thui để dễ dàng bàn luận,chứ nhiều was chả bít đường nào mà lần.thế là bỏ cái này chứ gì.hichichic

.... có CHung nè ..... chăm chỉ post bài trong này cho các bạn quý mới được ..... cái vụ làm # cho lớp mình .... tốt nhất là dẹp đi nhá ......

<_< <_< <_<

<!--QuoteBegin-linkinpark_girl_f2+Feb 4 2004, 06:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (linkinpark_girl_f2 @ Feb 4 2004, 06:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> .... có CHung nè ..... chăm chỉ post bài trong này cho các bạn quý mới được ..... cái vụ làm # cho lớp mình .... tốt nhất là dẹp đi nhá ......

<_< <_< <_< [/b][/quote]
CÓ CHĂM THÌ VIẾT NHIỀU MỘT CHÚT CHỨ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000