{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

BlackDragon

Active Member
Aptech-unnamed said:
Đúng có mỗi chú là hiểu anh thôi ....Spier cua anh có khác....

Được mình chia đôi nhé....Anh--Bảo Thư

Chú thì tùy chọn oki ;)

Hợp tác nhé
=)) ha ha, bó tay với lão này.
Bản thân từ "Spy" đã có nghĩa là "gián điệp" rồi, cho thêm "er" vào chẳng hiểu nó ra cái gì =)) Đúng là ... mà thích chơi chữ .

xoai

Member
Ặc giờ mới biết tên cái bạn Phượng Thư (Như tên một nhân vật trong Hồng Lâu Mộng) . Bữa trước mình nhận xét bạn này xinh kiểu simple thì có thằng lớp mình chửi. bố khỉ.

xoai said:
Ặc giờ mới biết tên cái bạn Phượng Thư (Như tên một nhân vật trong Hồng Lâu Mộng) . Bữa trước mình nhận xét bạn này xinh kiểu simple thì có thằng lớp mình chửi. bố khỉ.
Thằng xoài nì bị chửi cũng là đúng lắm...
Nói chung là con gái A1 quá được.... Như các bạn đã được giới thiệu đó:

Nguyệt Linh thì có tài, múa đẹp hát hay => thừa tiểu chuẩn làm hot. :)

À nhắc đến Linh thì phải nhắc đến Hạnh ngay, cực kì đáng yêu, dịu dàng, thân thiện =D> Cực kì nữ tính

Phượng Thư ( ngồi cạnh tớ), học tương đối là ổn, tính tình thì như một đứa trẻ con, yêu cực !
:9 Xinh như thiên thần vậy đó...

Còn Phượng ư??? Hãy chú ý đến chữ kí của cu Hiếu lớp em... =)) Phượng tuy có đanh đá, nhưng dễ thương cực kì....

smooth

Member
ark said:
Cuối năm có gắng lấy ảnh thật nhé :D sắp thi xong rồi mà
Với lại, mọi người đề cử ai thì nhận xét vài dòng, thông tin cá nhân ( sở thích, YM, tính tình .... ) thì càng tốt :D chứ đứng có post ảnh ko :D Những người xinh chưa chắc đã Hot và ngược lại ;)
để anh hợp tác với chú ARK, tổng kết học kỳ I này lại mang máy đi dòm thôi :D :D :cool: nhưng mà xin chụp ảnh các em lấy tư cách gì bây giờ ?? hay là zoom từ xa mà ko cần xin phép. Tốt nhất là để bé Un đi cùng anh cho các bạn đỡ nghi ngờ :)
số lượng đề cử nhiều rồi đấy, cứ sau 2,3 ngày chú ARK lại làm list đi cho anh em dễ theo dõi.

BlackDragon

Active Member
Đợi bao h trường có dịp CTM hay chương trình gì thì vác máy ảnh đi 1 vòng là chụp được khối . Dùng Zoom chụp trộm cũng được, thế càng "tự nhiên" :D Hôm bế giảng anh cũng chụp được kha khá nhưng vì là chụp phim nên ko up lên đây được .

BlackDragon

Active Member
Thế thì chú hợp tác với anh đi, bao h có vụ gì thì gọi, anh chụp ảnh thuộc dạng Pro rồi :D, thế nên lớp anh chẳng bao h phải thuê thợ ảnh cả :cool:

Hình như hồi đầu năm có mấy bạn xinh xinh bị chụp chộp thì phải?
Bán tin tức về các bạn D6 đê: Bảo Thư, Tú Anh, Hằng My :p
Các bác post ảnh thật đi, chơi ảnh nghệ thuật thì Bảo Thư lớp em ăn đứt hết.

sieusaominhngoc

Ái chà chà

Tình hình nhà mình là em LyB của chú ark có vẻ kém quá nhỉ :D:D:D Lắm em xinh xẻo được đề cử quá đi mất :D:D:D
Hello các bác, em nhân mới vào với sự giới thiệu của chủ nhân topic ;;);;);;)

Đợi trường tổ chức đàn đúm mới chụp á ? Lâu quá, lâu quá ... thế thì ko kịp list lên mất Các vị tranh thủ thi xong....luôn , thỏa lòng mong đợi của bà con 3-6 =P~

BlackDragon

Active Member
Em LyB cũng dễ thương đấy chứ, có cái hay riêng, chưa biết ai ăn ai :D
Mà em MN bon chen sang đây làm gì thế ? Em có vẻ khoái mấy vụ Hot girls này nhỉ =))

xoai

Member
Ặc. Minh Ngọc thấy con gái xinh là xí xớn mò sang =)) Bẹn MN là mod box 03-06 bên hn-ams. xinh lắm ;)) bạn nào muốn làm quen không =))

Seven-Up

Ảnh thường cũng có đấy chứ ... nói chung là nhìn ở ngoài còn sống động hơn nhiều í .... ^^ ..... đây là ảnh thường của Nguyệt Linh và Hồng Hạnh ..... ( Hạnh áo hồng , Linh ngoài cùng bên fải )

red_heat

blackmoont ra trường lâu rồi mà vẫn theo dõi tình hình trường mình ghê nhỉ =D> Tiếc cái là khóa anh em mình không có mống nào để bầu chọn :D Bao h ông tổ chức 01-04 gặp nhau cái đi..
Thế là các em 03-06 đã đủ hết chưa nhỉ để bắt đầu bâug chọn.Xong nhờ các em 03-06 tổ chức một buổi giao lưu cho mọi người đc gặp thần tượng cái nhỉ =))

smooth

Member
QUOC TRUNG said:
các bác cứ gt em sẽ đi tìm thông tin để sát hạch xem bạn nào là hot girl thuc sự
hehehehehee
hot girl cần có tiêu chuẩn gì ?? toàn thấy các bác quan tâm đến cái mặt :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000