{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

live-or-die

Active Member
BlackDragon said:
Girl 11D6 :

Ứng viên :
1.Thiếu Hằng My
Đứng bên trái hàng trên (ảnh 1)
Đứng thứ 2 từ trái sang (ảnh 2)
Đúng bên phải (ảnh 3)

2.Bảo Thư
Ngoài cùng bên phải (ảnh 2)
bên trái (Ảnh 3)

3. Tú Anh
Ngồi hàng 2, thứ 2 từ trái sang (ảnh 1)
Ngoài cùng bên trái (ảnh 2)
rieng may ban nay bác nao co nhu cau lam wen noi voi em 1 cau nha.....

Được đây anh thấy cái em ....em.... sẽ được anh tuyển dụng nhiều nhất là Bảo Thư...khì khì...

Được đó anh cũng phải công nhận chú Smoot Number One tương lai sang lạng với nghề papazi gì gì đó....Thôi gọi hẳn là nhiếp ảnh gia luôn....khì khì Được
được đệ nah khá lắm có ai nữa không up zoo lẹ đê....

TO: Triệu Gia Phong hay Phong Vân gì đó kia cố lên...up lên đi cho anh đề vử....cái ...
hix hix mẹ ơi sao mà.... =P~ chẹp chẹp cha mẹ ơi ....Hack ơi cứu anh với ....cứu anh với =P~ =P~ ....Ai đó cứu anh với nào...anh...anh

Anh không chịu nổi nữa rùi...Bức xúc quá....... =P~ =P~

chao ôi :9 anh....quay mất....em ơi.....Kết thế không biết...

:O oài 03-06 xinh thế

có khi bây h phải mở thêm dịch vụ môi giới tình cảm mới đc. trường mình các chị xinh tươi thế này. làm ăn chắc là lãi lăm :D

smooth

Member
BlackDragon said:
Đề cử thêm :
Lớp 11F :

Cẩm Tú :
Phương Tú - Chip pi pi
Lớp 11A3 :

Nguyễn Minh Hằng - Unni_x
Lớp 11A4 :

Nguyễn Vũ Hoài My :
Lớp 11D5 :

Lâm Hồng My :

hix, list của anh Phong duyệt được mỗi 2 bạn Tú, nếu em bầu thì sẽ bầu cho P Tú cơ anh BD ạ. bé Un cho vào hot girl cũng được đấy nhỉ, ko phản đối ;) bạn My A4 thì dạo này có vẻ hơi phát về đường ăn uống, hix. bạn D5 thì chưa biết mặt.

Seven-Up

... đấy là 1 vài gurl A1 ... ^^ .... còn ảnh bạn Ánh Ngọc thì hiện h chưa có ... khi nào có sẽ up lên sau .....

unni_x

Active Member
không có ảnh khác sao, mí bạn bên A1 này nhìu iu lắm :>> , nhất là bạn HKP ý < khen nhá, hối lộ Ban giám khảo đê :D >,

Không được loại loại ngay...........không được.....

Có hành vi gian lận trong thi tuyển rùi....Loại ngay.....

Dám chơi anh Digital hả ???? Mà chụp ở đâu thế.....Phú Thành hả ????

hôm nào cho anh đi cùng làm một kiểu nhé .......có gì anh sẽ .....tiếp sức cho.....oki ;)

XuânHiếu

Member
Hehe, gal A1 xinh thật đấy anh ạ, digital ko khác true life là mấy đâu, ko tin lên 11A1 mà ngắm :)
Mà ảnh bạn HKP có digital đâu, xinh nhỉ? ^_^

ark

Active Member
Cuối năm có gắng lấy ảnh thật nhé :D sắp thi xong rồi mà
Với lại, mọi người đề cử ai thì nhận xét vài dòng, thông tin cá nhân ( sở thích, YM, tính tình .... ) thì càng tốt :D chứ đứng có post ảnh ko :D Những người xinh chưa chắc đã Hot và ngược lại ;)

BlackDragon

Active Member
Ảnh mấy em A1 kia mình xem hết rồi, bên info thì phải :D . Nói chung girl A1 mặt bằng được nhưng chẳng thấy ai nổi bật cả. Em Nguyệt Linh thì suốt ngày thấy lên hát ở trường, nhưng có vẻ điệu quá .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000