5 điều con trai thích nhất ở con gái!

Ha ha ha ha! =)) Quanh đi quẩn lại thì em đây cũng chỉ thấy mỗi một điều là các vị chỉ thích câu bài thui chứ có ai muốn viết bài thiệt hay đâu.Như em đây muốn câu bài thì cũng phải có nghệ thuật (ví dụ như bài này chẳng hạn :D ).Đùa chút thôi chứ em cũng khoái con gái tóc dài lắm nha.Kể cả con gái nghịch ngợm nhưng tóc mà dài thì em đây vẫn.....okie!!!! ;)

estrella

Active Member
câu bài thì đã làm sao, mà tóc dai tóc ngắn cũng tùy từng ngừoi mà để thôi, có người hợp có nguời ko hợp

rikku

Active Member
Tại sao lại ko ra Y!M để chat nhỉ? nói chuyện riêng nơi Public; không lâu thì thành loạn. ^^ rite ? ^_^

Chim Sẻ

Member
fruit NHO said:
ơ
thế có ai hỉu lầm à ?
em là iem trong sáng nhé ..................
Em à, anh chưa hiểu ý em ?
còn bản thân anh thì anh cũng thích con gái nhiệt tình trong công việc :>>

estrella

Active Member
em bít ngay là anh ko hỉu mà hehe, đành chịu thui, khi nào gặp thì anh sẽ bít ngay thui. Oanh ơi tao lại nhìn thấy cái đấy... =)) =)) =))

fruit NHO

Active Member
tại sao mày cứ nhắc cái đấy nhỉ
công nhânk cứ nhìn cái đấy nhớ anh CS ....
mà mình lại có tận 2 cái
<đáng ra là 3 nhưng hôm qua đi super off TTVNOL bị ai lấy mất ý >....

trở về chủ đề chính
hôm nọ nhận ra thêm 1 điều nữa...nhìu khi con gái cảm động vì con trai chỉ từ những gì nhỏ nhất ...ví dụ sự quan tâm ...2 ng đi song song 2 xe máy ....con gái đang đi bên ngoài ....con trai bên trong ..và đến đoạn đg đông ..con trai vọt lên ....đi bên ngoài .....có 1 cái gì đấy.........

Xời ơi!Có thế mà đã "thần kinh rung rinh" rùi hả bà chịa?Nghe rõ nè!Con trai bao h cũng phải làm như vầy vì họ luôn muốn bảo vệ và che chở cho những người thuộc phái "íu".Hiểu chưa?Có thế thui mà...Nhưng đó cũng là một điểm đáng iu của con gái đó!!

Chim Sẻ

Member
Tóm lại anh vẫn không hiểu em nói ji` cả em yêu :)
Tối nay giải thích rõ ràng cho anh nhá ... không là không yêu đâu :)

mày ơi, khi người ta quan tâm tới cả bạn mình, nói chuyện thoải mái với bạn của mình... và một câu nói nhẹ nhàng" Anh biết bạn em thì anh sẽ hiểu người yêu của anh hơn mà"... thì... đáng iu nhỉ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000