5 điều con trai thích nhất ở con gái!

Dạ dạ! EM biết là như thế. Thế nhưng mà anh Nam ơi, có cá tính ko phải là lên lớp người khác hay nói cách khác là trèo lên đầu lên cổ người khác. Có cá tính nghĩa là nổi bật trong đám đông, làm cho người khác phải phục mình và nhìn mình = 1 con mắt khác ( tất nhiên là XANH chứ ko phải ĐEN).
Còn nữa, chẳng ai thik những người thik làm pố hay mẹ mình cả anh ạ! Và cũng có thể là do em còn pé nên ko hiểu đc!

Ưhm thì cá tính khác với đanh đá. Nhưng tất nhiên là con gái hơi dữ dằn 1 chút cũng vẫn hơn là con gái hiền chứ nhẩy. ( rõ ràng bi giừ ngoài đg nhìu người con trai xấu cả tính lẫn nết lắm!!!)

xxxzzz

Member
styleliza_e2 said:
rõ ràng bi giừ ngoài đg nhìu người con trai xấu cả tính lẫn nết lắm!!!
Phải nói là "rõ ràng bi giừ ngoài đg nhìu người (cả trai cả gái) xấu cả tính lẫn nết lắm!!!" :)

fruit NHO

Active Member
Red Devil said:
Nhung ơi, anh nói thật là gái cá tính vào tay anh hiền hết, chỉ sợ trước khi hiền các bà bay hết. Con gái có cá tính thì tư trọng hơi cao. Bà NHO đòi cá tính cơ đấy, quả là cá voi có khác..hehehe
đòi bao h hả ???
Nhìn chung những bạn nữ chơi một môn thể thao nào đó thực sự tạo ấn tượng tốt cho mình

Dành cho những ai thích con gái xinh :
http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/I...9&ChannelID=194
http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/I...0&ChannelID=194

Con gái cần nữ tính & đảm đang thôi !!
Yến chơi kéo co ..bóng rổ ...đá bóng <thủ môn >...Thảo thì chạy ...kéo co đều siêu ...
:cool:

xxxzzz

Member
fruit NHO said:
đòi bao h hả ???
Yến chơi kéo co ..bóng rổ ...đá bóng <thủ môn >...Thảo thì chạy ...kéo co đều siêu ...
:cool:

Sao "khỏe " thế, giống Tú Anh lớp tớ (nó bơi "rỏi" như ếch ý)

Chị Nho chơi tụi con trai chúng em một vố được đó! X( Nhưng hổng sao,vì con trai là phải bao dung độ lượng(nhất là với tụi con gái lắm điều :p ).Em cũng đồng ý là những tiêu chí đó là căn bản,nhưng cái chính vẫn phải là ở mỗi người bởi con người đâu phải ai cũng có sở thích giống nhau đâu!Như em đây thì lại hổng thích có người iu vì.......lí do khác nhau.

Chim Sẻ

Member
fruit NHO said:
Thông minh(82%)
-Bao dung-vị tha(81%)
-Hiểu biết(72%)
-Tự nhiên nhưng không vô duyên( 57%)
-thủy chung(49%)
-Ngoài ra còn những đặc tính được mong đợi như sau: Trung thực; biết kiêu hãnh not kiêu ngạo;chăm chỉ; Biết thông cảm ;Kín đáo;Nhiệt tình; biết nấu ăn.còn dịu dàng thì hơi khó tìm được con gái dịu dàng đúng nghĩa nên con trai cũng có vẻ không yêu cầu cao lắm với vấn đề này
Còn 1 điều nữa là "Nhiệt tình trong công việc" ok ? :)

Chắc có một điều mà 100% người đều thích. Đó là con gái là con gái đơn giản vậy thôi, điều này điều kia làm gì cho nó mệt. Nếu như không phải con gái thì thích làm cái gì ...............................????????

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:
Chị Nho chơi tụi con trai chúng em một vố được đó! X( Nhưng hổng sao,vì con trai là phải bao dung độ lượng(nhất là với tụi con gái lắm điều :p ).Em cũng đồng ý là những tiêu chí đó là căn bản,nhưng cái chính vẫn phải là ở mỗi người bởi con người đâu phải ai cũng có sở thích giống nhau đâu!Như em đây thì lại hổng thích có người iu vì.......lí do khác nhau.
Long thì chị bít lí do roài .....lí do "tế nhị"..... =))
Còn 1 điều nữa là "Nhiệt tình trong công việc" ok ?
em sợ thêm cái đó thì tiêu chuẩn ng iu thành tiêu chuẩn ng máy mất .... =))
hôm nay mua đc mấy cái huy hiệu hay quá! :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000