5 điều con trai thích nhất ở con gái!

Ờ! Nói cũng đúng thế nhưng mà quan trọng là ở tính cách chứ cái vấn đề bên ngoài ko quan trọng lắm! Tuy là xấu tệ cũng ko được! :D

mark_ecstasy

Hix, con gái thick con trai lãng mạn nhưng nói thật là chẳng có thằng nào lãng mạn hết *sigh* :-S . Bọn con trai nó chỉ lãng mạn vì con gái thôi, bọn nó có coi chocolate với lại hoa ra cái gì đâu :| :D :q: . Coi cái signature của tui xem kiếm được ai romance hơn thế này :x :D :D

Ko phải là thèng nào có hoa có chocolate( cho dù iem rất thik sô cô la) cũng là lãng mạn cả? Nhưng mà iem ko thik con trai lãng mạn cho lém!

Red Devil

Member
Kô có người con gái nào xấu, chỉ là tùy người nhìn thôi. Đừng tự ti em ạ.......................hahahahahahahahahahahahah

x-(
Em luôn tự hào vì chính mình
Vì em đc mẹ anh sanh ra chứ ko phải ai khác
Tất nhiên là em ko hoàn hảo
Nhưng em cũng ko tự ti với chính bản thân mình đâu anh ạ!!!
:)

Ặc!
Con gái bi giừ đâu cần thiết phải nữ tính, cũng có con gái rất cá tính tuy ko hiền nhưng mừ cũng ko quá đanh đá
Nói chung là bi giừ là thời đại nào rồi mà cần nữ tính????

Hờ! Anh khác, ối người khác anh. Anh nghĩ là ai cũng như anh á???
Á à! Chứng tỏ là anh Dương ghét mèo lại sợ con gái cá tính, sợ rằng sau nèng nếu con gái cá tính mà làm vợ thì anh... chẳng là j trong gia đình nữa hay sao????
Hie hie
Em xin lỗi vì nói hơi quá!!!!
Nhưng anh xem kìa! Còn có người thik cả con gái đanh đá cơ!!! Bạn 7luver ở bài 7... :D

fruit NHO

Active Member

công nhận con gái xinh bi h các bé khó mà xớ rớ
các chị ý đi với các anh ràu hết roài
còn các bạn cá tính thì thoải mái đi !!!

Red Devil

Member
Nhung ơi, anh nói thật là gái cá tính vào tay anh hiền hết, chỉ sợ trước khi hiền các bà bay hết. Con gái có cá tính thì tư trọng hơi cao. Bà NHO đòi cá tính cơ đấy, quả là cá voi có khác..hehehe

xxxzzz

Member
styleliza_e2 said:
Ặc!
Con gái bi giừ đâu cần thiết phải nữ tính, cũng có con gái rất cá tính tuy ko hiền nhưng mừ cũng ko quá đanh đá
Nói chung là bi giừ là thời đại nào rồi mà cần nữ tính????
Pó tay !!!(cũng có thể em còn quá bé để hiểu)

Rõ ràng con trai chả ai thích mình suốt ngày bị lên lớp (có thằng điên mới thích), cho nên con gái phải nhẹ nhàng thôi, cứ suốt ngày lên lớp con trai thì bọn nó (bọn anh) sẽ chán đến phát ngấy và........ bye.

Mình sợ nhất những ai thích làm mẹ mình !!!

xxxzzz

Member
styleliza_e2 said:
Hờ! Anh khác, ối người khác anh. Anh nghĩ là ai cũng như anh á???
Á à! Chứng tỏ là anh Dương ghét mèo lại sợ con gái cá tính, sợ rằng sau nèng nếu con gái cá tính mà làm vợ thì anh... chẳng là j trong gia đình nữa hay sao????
Hie hie
Em xin lỗi vì nói hơi quá!!!!
Nhưng anh xem kìa! Còn có người thik cả con gái đanh đá cơ!!! Bạn 7luver ở bài 7... :D
Con gái cá tính khác với đanh đá. Nhưng đanh đá lại góp phần thể hiện cá tính (nói thê nhưng kô có nghĩa là hiền = no các tính đau nhé)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000