2 bé béo lớp A7 !

dkny

Oác cái con hạt mít kia.Tia gái bao h hả :-/ Có mà di dường bà thì tia giai còn gái dường thì nó tia tui ;-) ;-)

dkny said:
Oác cái con hạt mít kia.Tia gái bao h hả :-/ Có mà di dường bà thì tia giai còn gái dường thì nó tia tui ;-) ;-)
Má ơi, từ khi nào mà má bắt đầu bít tưởng bở thế, ở đời fải bít mình là ai chứ, má nghĩ má là ai thế, ngượng thay cho má :p =))

dkny said:
Oác cái con hạt mít kia.Tia gái bao h hả :-/ Có mà di dường bà thì tia giai còn gái dường thì nó tia tui ;-) ;-)[/QUOTE
Hỏi ý ko fải Tlinh nói mà ko biết ngượng mồm a?Gái nào nó nhìn ông,à,công nhận cũng có,mấy con đòng nát nè,lại thêm mấy em bán rau......ai ai cũng nhìn Tlinh với ánh mắt hâm... mộ....
To tocduoide_q :mẹ mày ko điên,cũng ko tưởng bở đâu ,nhìu em nhìn mẹ mày lém :9 Tao sắp mất bạn,mày sắp mất mẹ rùi đó

khanhvicky

Chài , chẳng hiểu ai tia bạn T.Linh thế , chắc là mấy đứa mù tia mài rùi linh à , tao thấy mài viết vào topic của tao toàn là những thứ linh tinh thui. Tao bảo này , lần sau có thấy bài của tao , nếu có muốn viết gì thì suy nghĩ kĩ để mà viết lời hay ý đẹp vào đấy , đừng có viết linh tinh nữa nha ku.
Mà ở đời thì phải biết mình là ai chứ linh , toàn nói những câu ko thể nghe nổi. heeheehee

khanhvicky

Lại được cả thằng Thảo zez ở đâu ra đấy , toàn viết linh tinh , nốt lần này thôi nha , ko có lần sau đâu đấy.

khanhvicky said:
Lại được cả thằng Thảo zez ở đâu ra đấy , toàn viết linh tinh , nốt lần này thôi nha , ko có lần sau đâu đấy.
Có mà anh ý,2pic thì của anh thật đấy,nhưng mà bọn nó nói gì là quyền của bọn nó ,cắm à?Anh cả con Lan nên làm cái 2pic riêng ý ngồi mà tâm sự ,dừng có nói xấu bạn em,em mà còn nghe thấy nữa thì anh sẽ nổi tiếng cả cái HN này vì....em nói xấu anh đậy
đừng vào 2pic này nữa,mà cõ trót bước chân vào đây thì cũng đừng có post bài nữa,càng đọc càng bực mình :cool: X(

dkny

X( Đá chẻ mõm thằng khánh thoong bi h.Ăn nói với đại ca mày thế à ;-) ;-) Biến về cái trường PHT ghẻ lở của mày di.Này Diệp Anh ơi,tui bảo bà về 2pic của bà di dừng vào dây nữa dể chú khánh thoong còn chỗ mà tâm sự với cả cưa cẩm.Cứ bon chen vào chỗ của ng` ta làm j` vô duyên lắm vịt nhỉ :q: :q:

khanhvicky

này, cái lũ kia, có muốn tao đập cho vài fát ko? hả?ăn nói linh tinh cái j thế, bực mình, tâm sự cái con monkey í, tao Lan đây, ko fải K đâu

dkny said:
X( Đá chẻ mõm thằng khánh thoong bi h.Ăn nói với đại ca mày thế à ;-) ;-) Biến về cái trường PHT ghẻ lở của mày di.Này Diệp Anh ơi,tui bảo bà về 2pic của bà di dừng vào dây nữa dể chú khánh thoong còn chỗ mà tâm sự với cả cưa cẩm.Cứ bon chen vào chỗ của ng` ta làm j` vô duyên lắm vịt nhỉ :q: :q:
người ta tử tế với ông,mà ông thì...chẹp chẹp lần sau thì cứ cho thằng kia nó chửi,kệ,ko quan tâm.Mà còn bảo mình vô duyên,bực cả mình :cool: X( bây h thì ko có bạn bè gì nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000