2 bé béo lớp A7 !

dkny said:
thường thui mà con gái :D có con dạo này tham gia 4r mới nhiều
Nhìu gi, bt thôi, mà má con tham gia thì mới ngạc nhiên chứ, dạo này má khoẻ ko, gầy hay béo, tình cảm với bố con thế nào rùi =))
Mà này, con Lan với con Diệp Anh có bít mình bị đăng ảnh lên đây ko thế :)

dkny

tocduoide_q said:
Nhìu gi, bt thôi, mà má con tham gia thì mới ngạc nhiên chứ, dạo này má khoẻ ko, gầy hay béo, tình cảm với bố con thế nào rùi =))
Mà này, con Lan với con Diệp Anh có bít mình bị đăng ảnh lên đây ko thế :)
uhm` thì giao lưu tí mà con gái
dạo này má gầy lắm còn gầy hơn lúc di học mãi mới dược con gái cưng quan tâm sướng quá :>> dạo này cũng ít gặp thằng bố con
hai con béo này chắc ko bít dâu con ạ chúng nó mà bít thì gào loạn cái 4r này lên ngay :) :)

dkny said:
uhm` thì giao lưu tí mà con gái
dạo này má gầy lắm còn gầy hơn lúc di học mãi mới dược con gái cưng quan tâm sướng quá :>> dạo này cũng ít gặp thằng bố con
hai con béo này chắc ko bít dâu con ạ chúng nó mà bít thì gào loạn cái 4r này lên ngay :) :)
Đùa, đã gầy như que củi rùi mà còn gầy hơn nữa thì chẳng hỉu má bi h trông như thế nào nữa :)
Hôm trc lên mạng thấy con diệp anh, con đang định kể cho nó thì nó out, mất cả hứng, ko thèm nói nữa, mà có khi đúng như lời má nói, bọn nó mà bít thì có mà..... =)) =))

dkny said:
thui con à nói cho chúng nó thì chỗ này tan hoang ngay hết chỗ cho mà con mình bốc phét với nhau dấy :D
Ừ, thế thôi con chẳng nói nữa, mà sao má thức muộn thế, cẩn thận ko tàn fai nhan sắc đấy =))

dkny

tocduoide_q said:
Ừ, thế thôi con chẳng nói nữa, mà sao má thức muộn thế, cẩn thận ko tàn fai nhan sắc đấy =))
Oạch con ơi sao lại nói thế :-( mà má già rùi di thẩm mỹ viện làm j` hả con :) con thì con gái dang tuổi lớn cứ thức dêm thế này thì còn hại nhan sắc hơn má thì ko kiếm dc. người yêu đâu con à ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000