2 bé béo lớp A7 !

dkny said:
Oạch con ơi sao lại nói thế :-( mà má già rùi di thẩm mỹ viện làm j` hả con :) con thì con gái dang tuổi lớn cứ thức dêm thế này thì còn hại nhan sắc hơn má thì ko kiếm dc. người yêu đâu con à ;-) ;-)
Con thì làm gì có nhan sắc mà tàn fai :) hả má =)) =))

darkknight1411 said:
dưa gang ko có nhan sắc ko phải vì ko có nhan sắc
lăn vào lăn ra nhan sắc đổi thay mất rồi
=)) =)) =)) =)) =)) =))
Đồ vịt lắm mồm X(
Má ơi, có người bắt nạt con kìa :-(

dkny

dâu dâu con à má thấy rùi dược rùi con ạ trêu phải thiên Kim tiểu thư của má là ko ổn rui` X( X( .Con yên tâm khi nào vào học mà sẽ đòi lại công bằng cho con,ok.Mà con ơi sao nó lại bảo con là dưa gang:):)

*cute*boy*hehe*

dkny said:
dâu dâu con à má thấy rùi dược rùi con ạ trêu phải thiên Kim tiểu thư của má là ko ổn rui` X( X( .Con yên tâm khi nào vào học mà sẽ đòi lại công bằng cho con,ok.Mà con ơi sao nó lại bảo con là dưa gang:):)
Thằng Linh dở hơi kia, mày vit nhiu bài ngu thế hả mày,hahahaha.tao bảo này tao vào trong 4r trường mày tao sẽ đì mày hehehehe =))

*cute*boy*hehe*

hay hay đây là Tiến Linh đây

dkny said:
Thằng Linh dở hơi kia, mày vit nhiu bài ngu thế hả mày,hahahaha.tao bảo này tao vào trong 4r trường mày tao sẽ đì mày hehehehe =))

dkny said:
hô hô
con chào má =)) =)) =))
con là anh của con má tức em gái con đây =)) =))
mong sau này má chỉ giáo nhiều cho con nhá =))

*cute*boy*hehe* said:
Thằng Linh dở hơi kia, mày vit nhiu bài ngu thế hả mày,hahahaha.tao bảo này tao vào trong 4r trường mày tao sẽ đì mày hehehehe =))[/QUOTE
Bạn này có fải là bạn Thảo răng sứt :) hồi xưa học Chu rùi chuyển sang Giảng võ ko ý nhỉ ?? :)
Ấy cẩn thận nhé, dám đì mẹ tớ á, tớ mách bố tớ đấy =)) :p

*cute*boy*hehe*

tocduoide_q said:
*cute*boy*hehe* said:
Thằng Linh dở hơi kia, mày vit nhiu bài ngu thế hả mày,hahahaha.tao bảo này tao vào trong 4r trường mày tao sẽ đì mày hehehehe =))[/QUOTE
Bạn này có fải là bạn Thảo răng sứt :) hồi xưa học Chu rùi chuyển sang Giảng võ ko ý nhỉ ?? :)
Ấy cẩn thận nhé, dám đì mẹ tớ á, tớ mách bố tớ đấy =)) :p
Đừng nói thế chứ, ai lai mang khuyết điểm của bạn bè ra nói vậy ha. ma Thao ko sợ đâu thật đấy. Nhưng mình tuy răng sưt vẫn đẹp trai lộng lẫy mừ. Ma sao bít mịnh bi chuyển trường đấy hả. giỏi nhỉ :q: bố bà là ai đấy hả :-S

*cute*boy*hehe* said:
tocduoide_q said:
Đừng nói thế chứ, ai lai mang khuyết điểm của bạn bè ra nói vậy ha. ma Thao ko sợ đâu thật đấy. Nhưng mình tuy răng sưt vẫn đẹp trai lộng lẫy mừ. Ma sao bít mịnh bi chuyển trường đấy hả. giỏi nhỉ :q: bố bà là ai đấy hả :-S
Bố tớ là Huy trọc ý bạn, hồi xưa ấy học cùng bố tớ, cả mẹ Dương của tớ còn gì, nghe mẹ tớ kể suốt, bít ấy từ cấp 2, mà mấy lần gặp nói chuyện rùi con gì, mẹ tớ mỗi lần nhắc đến ấy là nói đến cái răng sứt, thương hiệu của ấy rùi còn gì =)) =)) :p

Hehe!!Quỳnh ơi mày có biết koko??Bạn Thảo kể hồi xưa bị Huy Trọc ném cái của khỉ gì vào mồm ý,bạn Thảo chỉ biết đứng nhìn cái đó bay thẳng vào mồm.Kể ra ông Huy cũng thâm thật:D như tao tao ném đến bao h gãy hết răng thì thui,chứ ko đơn giản chỉ là sứt 1 cái đâu!!:))

To DKNY:ông thích lắm mồm à?Buôn ngoài chưa đủ à mà lại còn mang chuyện của người ta vào đây mà nói?Con zai ơi là con zai.Tí mở hẳn cái 2pic nói xấu DKNY.Cho vào đó mà tâm sự
To tocduoide_q:mày dạy lại thằng bố,à nhầm con mẹ Tlinh đi nha.Ko có ngày ra ngoài đường lại bị bọn nó oánh cho tung xác đấy:D
To cute*boy*hehe:mình cùng đì cái thèng bạn ông đê!
Công nhận mình giỏi đá bon nó thật!!Tự hào quá:)

To Diệp anh:mày ạ, tao dạy mãi thằng bố với cả má Tiến Linh đấy nhưng chẳng đứa nào tiến bộ cả, nhục cả mặt đứa con như tao =)) =))

dkny

trời 2 con hư hỏng này dịnh dua nhau nói xấu ta hả dừng hòng nha ;-) Con ơi má con thì con phải bao? vệ chứ sao lại hùa theo chúng nó làm j` hả con ngoan :d:

tocduoide_q said:
To Diệp anh:mày ạ, tao dạy mãi thằng bố với cả má Tiến Linh đấy nhưng chẳng đứa nào tiến bộ cả, nhục cả mặt đứa con như tao =)) =))
Nhà mày chắc vô fúc lém mới vớ được mẹ Tlinh.Mẹ Tlinh nhà mày sợ nhất là i tao đá đếu,tao mà nói cho câu nào chắc tẽn tò ngồi mà căm ý =)) Fải thế ko Tlinh thân iu
Mà Quỳnh ui con mẹ mày nó lại còn bảo tao cả mày là 2 con hư hỏng :cool: Có đáng đốt nhà nó ko hả mày? Tao cả mày đốt cho Tlinh hết chỗ chui ra chui vào =)) Nghĩ đến mà thấy hạnh fúc khi được chứng kiến cái cảnh Tlinh ra đê ở ;-)

su hào là tao said:
Nhà mày chắc vô fúc lém mới vớ được mẹ Tlinh.Mẹ Tlinh nhà mày sợ nhất là i tao đá đếu,tao mà nói cho câu nào chắc tẽn tò ngồi mà căm ý =)) Fải thế ko Tlinh thân iu
Mà Quỳnh ui con mẹ mày nó lại còn bảo tao cả mày là 2 con hư hỏng :cool: Có đáng đốt nhà nó ko hả mày? Tao cả mày đốt cho Tlinh hết chỗ chui ra chui vào =)) Nghĩ đến mà thấy hạnh fúc khi được chứng kiến cái cảnh Tlinh ra đê ở ;-)
Diệp anh, sao mày lại nói thế về má tao, má tao tuy nhìu lúc hâm hâm nhưng đc cái nghe lời con gái lắm mày ạ, tao nói gì là nghe đấy, ko dám cãi đâu :)
MÀ mày ơi, mày đốt nhà má tao thế thì tao ở đâu hả, nhà má tao cũng là nhà tao, mà tao bảo, tao nhìn thấy cảnh má tao ra đê ở rùi, bi j tao với bố tao đuổi ra khỏi nhà suốt, fải ko má ;-) =))

dkny

trời ơi con cái nó thế dấy :-( :-( Má nó nó cũng duổi dể ở với dì.có má nào khổ như tui ko hả các bạn :-( :-(

Cho mẹ con nhà mày nói chuyện với nhau,nhưng dù sao thì tao nói thiệt,me mày lăng nhăng lém.Hum trước tao đi với mẹ mày,gái nào cũng thấy liếc,gái già gái trẻ,từ bé tí đến già,ko con nèo mẹ mày ko tha...Tao nghĩ cho nó ra đê ở,cho nó hết ngắm gái mày ahf.Chỉ còn cách đó mới giữ được mẹ mày trong sạch thui(cho ra đê mà ngắm mấy con đồng nát)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000