12D2

:D còn ai vào đây nữa :D Chẳng phải cả lớp D3 đều thấy hết à ( hix người ta đã nhận lời đâu .... cậu làm bạn gái tớ nhé :>> )

Nhắn Vũ Nhị nè
Anh thiết kế cho CLB mình 1 box riêng ở box âm nhạc đi chứ cứ phải chung đụng em không hứng tí nào cả
Với cả có lẽ từ giờ khó mà em tham gia được với mọi người vì bắt đầu đi làm ( học việc thôi :) ) vì thế mong rằng anh Nhị sẽ cai quản bọn kia tốt. Về mặt tài nguyên và tài liệu cứ liên lạc với em , em sẽ cố cung cấp đủ.
Nếu có dịp thì họp mặt vào chủ nhật ấy em không trốn được đâu :-( .

gil87

D2 à, cho hỏi bạn Phạm Tùng có online bao h không nhỉ?
hình nhưD2 ngoài Sơn Tùng,Tùng cot,còn có Tùng chip phải ko?
bạn ý có nick YM ko vậy?
thanks

Vũ "nhị"

Member
D2 có "ngũ Tùng" : thọ , nghiện (chip), điện , cót , đệ. Bạn Phạm Tùng là Tùng "chip", hầu như không thấy ở 4rum. YM thì tớ sẽ nói sau (Về nhà tìm đã!!)

Ừ Vũ nhị ơi em bảo sao chúng nó đi họp CLB ít thế hôm thứ 3 cái Trang còn qua nhà em nữa cơ mà.
Nhắn gil87 YM của Tùng Nghiện là [email protected] (Phạm Thanh Tùng)

Ps : Em vừa post cái ảnh của thầy Thắng lên đấy. :D

Các anh ơi kỉ niệm đầu tiên đi làm của em thật ghê rợn hu hu.
Ti toe tập lái xe được 1 ngày ông anh em bảo đánh xe từ bãi về xưởng cả quãng đường chỉ khoảng 1 km. Lúc đi thì ok lúc về thì em suýt bị cá thộp cổ. Ui anh ơi nó mà bắt được thì xích xe 16 ngày phạt tại chỗ dăm ba triệu cái tội không bằng lái xe không giấy tờ xe không biển số xe.... ( nói chung là chả có gì sất) hix quả đấy mà bị thu cái 1,5 tấn thì bố em về cạo đầu gạch tên khỏi gia phả quá hu hu
Mà quái lạ người ta lấy xe con ra tập em lấy xe tải ra tập mới liều

gnart_lyt

Member
Appassionata said:
:D còn ai vào đây nữa :D Chẳng phải cả lớp D3 đều thấy hết à ( hix người ta đã nhận lời đâu .... cậu làm bạn gái tớ nhé :>> )
Tớ là D3 mà có biết gì đâu :-O Ấy thích ăn dưa bở ko? Hôm nào đến nhà ấy chơi tớ mang cho cả mấy bịch =))

Hy vọng <> dưa bở nhiều lắm chứ.
Tớ không bình luận về việc này.
Nói trước về tương lai là việc tớ không thích tớ chỉ sống hết mình cho thực tại thôi vì ngày mai bắt đầu từ hôm nay và lên kế hoạch từ hôm qua rồi :)

hix lỡ viết bài này cho bên D2 03 -06 rồi được bác ác quỉ khích lệ em copy sang đây cho mọi người cùng đọc và góp ý luôn vì đây là viết về lớp mình :)
( Em xin tạ tội trước nếu có gì mạo phạm :D )

Thân là bậc tiền nhân, tại hạ có đôi điều muốn nhắn nhủ với lớp kế cận.
Từ hồi xuống nhà E, các bậc tiền bối (D2 02-05) vô cùng ân hận vì đã trút bỏ cái nhiệm vụ vẻ vang thiêng liêng là làm cái bao tải cho Mr Mão trút giận. Mà chính xác là từ hồi ấy thầy Mão trở nên cục cằn khó tính hơn bao nhiêu. Phân tích hồi lâu dưới con mắt của các chuyên gia và cả người trong cuộc ta mới nhận ra được cái nguyên nhân sâu xa của nó. Bác Mão bị stress !! Mà stress ở đây không phải vì công việc căng thẳng quá độ không phải vì sức ép thành tích mà người ta vẫn than ngắn thở dài. Bệnh của bác Mão đó là khi thói quen hưởng thụ cảm giác "tìm và diệt" D2 (02-05) đã thành phần tất yếu của cuộc sống thì vì 1 lí do là cái trần của D1 bị sụt nên D2 đành nhường lớp để xuống nhà E. Mà đời thật ngang trái biết bao, D1 sụt thì kệ xác D1 chứ, từ trước tới giờ D1 nào có phải miếng mỡ hay con cá nóng hổi đâu. Rách giời rơi xuống đất , vu vơ làm sao, niềm vui ngày hôm qua đang tận hưởng giờ vụt biến mất. 1 cuộc chiến nổ ra giữa thầy Đại và bác Mão, 1 bên đại diện cho hạnh phúc được sống cho ra sống, sống để tận hưởng niềm vui tao nhã trong lao động của bác Mão và một bên là vì lời dạy " tất cả vì học sinh thân yêu " của thầy Đại. Đáng tiếc thân cô thế cô sức vóc tuồi già lại có hạn thế là bác Mão ngậm ngùi chấp nhận cay đắng. Nhưng vật đổi sao rời, nào ai có hay được bác lại thay đổi tâm tính hễ gặp "con gà" nào lơ ngơ là "thịt" đẹp bất kể thuộc lớp nào. Câu thơ lấy "Lấy trí nhân mà thay cường bạo" giờ lại đổi vế :9

Úi chao ôi lòng dân oán thán, trời đất bi thương !!
Thân là hậu bối D2 như các đệ thiết nghĩ nên vì hai chữ thiên hạ mà đứng mũi chịu sào để nhân gian thái bình, muôn dân hạnh phúc.
Đừng để bác Mão mãi đi tìm " 1 phần tất yếu của cuộc sống như vậy " :D :) =)) :q:

Kỉ niệm đáng "yêu" nhất của em là : hồi lớp 10 còn học ở nhà F cũ ấy đi học muộn trèo tường bị bắt ,em phải viết 6 cái bản kiểm điểm gửi cho 6 người khác nhau :D

gil87

Appassionata said:
Ừ Vũ nhị ơi em bảo sao chúng nó đi họp CLB ít thế hôm thứ 3 cái Trang còn qua nhà em nữa cơ mà.
Nhắn gil87 YM của Tùng Nghiện là [email protected] (Phạm Thanh Tùng)

Ps : Em vừa post cái ảnh của thầy Thắng lên đấy. :D
cảm ơn các bạn D2 nhé,ko ngờ các bạn tốt vậy :D ,chứ tớ biết mấy bạn D2 chỉ giỏi trêu con gái lớp khác thôi,bây h suy nghĩ đó giảm đi nhiều rồi

ac quy

hay hay thật đó mấy đứa. Có thấy Lý Hùng nhà ta viết hay không! Giá như Mão "đại gia" đọc được nhỉ he he he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000