12D2

subu_zaizai

Lớp D2 hình như có mấy người bị dị ứng với con gái A4 hay sao ý nhỉ??? Hình như tên là Vũ Mụn gì đó??? Con gái lớp em hiền như thế(điển hình là em :D) thì có gì mà phải dị ứng chứ??? Không hỉu nổi !!!!!!!!!!!!

subu_zaizai

Mà năm nay các anh thi đại học thế nào??? Em nghe nói là điểm rất cao nhưng đề có dễ không??? Em cũng thi khối A nè! Nhưng chẳng bít có đỗ được không??? Hay em nhờ anh Vũ Mụn gì đó làm gia sư được không???? Cũng là để anh làm wen với con gái A4 mà!:D:D:D:D:D

Em ơi có ai dị ứng đâu nhỉ :D. Bọn anh chỉ mong đến giờ thể dục của lớp A4 bọn em để ... :>> À Vũ hả lớp anh chỉ có 1 người tên Vũ thôi mà gọi là Vũ Nhị cơ em ạ. Em cần gia sư khối A thì chọn đúng người rồi đấy. Ơ thế không cho anh làm quen với à :D

Vũ "nhị"

Member
Appassionata said:
Em ơi có ai dị ứng đâu nhỉ :D. Bọn anh chỉ mong đến giờ thể dục của lớp A4 bọn em để ... :>>
Lớp A4 anh nói là A4 0306 cơ. Còn các em, em nào muốn ra sư thì thoải mái, dạy không mất tiền, nhưng phải đăng kí nhanh vì số lượng có hạn :cool:

Kính thưa bà con cô bác gần xa. Cám ơn bà con đã lắng nghe em nói. Khà khà ta nói các ngươi nghe có rõ không =))

Chuyện là thế này, tích cóp từ đời ông nội em trải qua đời bố em đến tận đời em nhà em cho em đi du học ( Lào ;) ). Trải qua muôn trùng cạm bẫy bảy bảy bốn mươi chín ải khó khăn nguy hiểm cuối cùng em sắp được sang xứ người thỉnh kinh. Nhưng mà hiềm nỗi em thì muốn đi sớm lắm ( biến lẹ cho nó đẹp trời :D ) nhưng chả hiểu sao cứ bị hoãn suốt. Nay phụng thiên thừa vận Lý Hùng chiếu rằng
Ngày 30 này em lên đường thỉnh kinh vậy có bác nào tiễn không nhẩy ? Nếu không tiễn được thì cứ gửi quà he he :q:

vinh_loves

Chào cả nhà, mang tiếng chuyên Tin mà giờ này em mới vào forum của trường, thành thật cáo lỗi.
Chúc anh Hùng lên đường thuận buồm xuôi gió.
Còn anh Vũ Nhị hả, cho em làm gia sư với, đang túng tiền đây.
Còn thằng ác qui kia kêu ca j` thế. Tao tưởng mày trượt cơ mà???

vinh_loves

Ôi, đọc lại mấy trang vừa rồi thấy dân D2 bị hiểu nhầm kinh wa'.
Nghịch thì có nghịch thật đấy nhưng đó chỉ là những "hiếu động nhất thời của tuổi mới lớn" thôi.
Còn cái khoản "giao tiếp" với các bạn nữ ý hả -> nên gọi là "sự rung động của những người trẻ tuổi" thì đúng hơn.
-> tóm lại, chúng tôi xin thành thật cáo lỗi về những "xáo động tâm lí ở tuổi dậy thì" của mình, lên DH rùi hứa sẽ sửa chữa. ^^

subu_zaizai

Nếu đi tiễn thì có được cát xê không anh?? Bọn em chỉ đi loanh quanh cho người ta PCCC thui mà đã được 50K rùi mà!!!:D
To anh Vũ mụn: Tên Vũ mụn hợp với anh hơn nè :p
Mà thằng chồng em nó bảo anh sợ em thiệt mà!!!!!!!!!

subu_zaizai

Appassionata said:
Em ơi có ai dị ứng đâu nhỉ :D. Bọn anh chỉ mong đến giờ thể dục của lớp A4 bọn em để ... :>> À Vũ hả lớp anh chỉ có 1 người tên Vũ thôi mà gọi là Vũ Nhị cơ em ạ. Em cần gia sư khối A thì chọn đúng người rồi đấy. Ơ thế không cho anh làm quen với à :D
Để làm mô hả anh???

ptgd

Bác Hùng béo cả Vũ Nhị chịu khó vào forum thế. Lâu lắm mới chui vào đây, em Hằng nào thế ?

vinh_loves

Ờ, sao thằng Hùng và Vũ nhị chăm vào forum thế.
Mà bọn lớp mình đi đâu hết ý Hải lớ nhỉ?
Mang tiếng chuyên Tin thế mà chỉ giỏi ngồi nhà solo thôi. ^^
Mà Hằng nào hả Hải lớ? Tao chia tay từ lâu rùi

Mie. bác Vinh bình tĩnh đâu phải bé Hằng của bác đâu. Em ấy học lớp A4 cơ. Các ông trốn biệt đi đâu để tôi với Vũ Nhị ngồi mần cái topic này rõ lâu. Hic sắp hết chữ rồi các ông mới vào. Tích cực lên dân tin gì mà ...

subu_zaizai

Theo nguyên văn một chị nói về D2:" Tạ ơn chúa chúng nó bị chuyển vào nhà E rùi! Thế là từ nay ta không phải nhìn thấy lũ vượn ấy nữa! Em bít không , cứ giờ ra chơi là chúng nó ra hết đu cửa lại giật dây điện! Đúng là một lũ không bình thường...." =)) =)) =)) =))
Xem ra D2 cũng hơi giống lớp em nhỉ? Nhưng bọn lớp em không giật dây điện mà là có âm mưu đốt trường :> ! may mà không sao! :) Lớp chỉ bị xếp loại Trung bình chứ không bị đuổi học tập thể :9 :9 :9 :9

Hơ hay nhỉ. Rất hay là khác. Thế em ơi con trai hay con gái đu mới được chứ nhỉ. Nói về D2 bọn anh thì theo nguyên văn thầy Thắng đây nè " lớp này hơi bị hoang dã" =)). Khậc nhưng có điều những mỏ quí thì thường có địa hình xấu em ạ. Cái quan trọng là không có người khai thác thôi :D

Vũ "nhị"

Member
Vinh Biển dạo này thay tâm chuyển tính hay sao mà hạ cố đến Box lớp mình thế này, sao không rủ thêm vài thằng khác vào cho vui??

Còn thiếu : Tụ tập và trêu gái ( Lớp 11) + Làm trò con khỉ (Lớp 12). Toàn những thứ "đặc sắc" thì các anh chẳng nêu ra. Chán!!!!!!

subu_zaizai

không bít thì cứ tưởng anh Vũ Mụn hiền lành, ngoan đạo! Không ngờ cũng cùng một giuộc với lũ con trai :p ! Chẹp chẹp... :> Bất ngờ wá =)) =))
P/s: Sao các anh lại gọi là Hải lớ, Sao không gọi là Hải dớ! Em thấy đứa nào tên là hải cũng bị đặt thế! Nhưng cóc hỉu tại sao :-/ :-/ ! Hỏi thì chúng nó cứ tủm tỉm!Cú thật!!! X( X( X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000