12D2

ptgd

Sỉ nhục nhau thế à? Nhưng mà công nhận A2 học cũng tạm được.
Gunbound hả D2 nhiều đứa chơi lắm, nhưng mà chưa biết guide D2 mặt mũi thế nào, ai lập thế ? Nhưng mà bây h bọn anh bận ôn thi lắm, đợi 2 tháng nữa rồi chiến. :d:

tran hoang long

ptgd said:
Oài, thế thì ông ko biết rồi. D2 đã lột xác. Từ hôm chuyển sang nhà mới tới giờ ko gây ra vụ gì tai tiếng. Bây h mà vào D2 chỉ thấy Tùng thọ, Trí Dũng, Tùng cot, Hải lớ...đang vùi đầu học tập. :))
ah, nick yahoo của mày gì hả Duy ?
em cong nhan anh tung hien gio dang rat cham chi, may hom trươc khi em chuyen trương em thay ca chi anh y den trương cọ don doc the thi anh tung chac cham lam

ptgd

Thi xong rồi tốt nghiệp xong rồi, sướng thật, nhưng vẫn còn "ông trùm đại học" nữa, mệt thât. Không biết bao giờ mới xong.

Vũ "nhị"

Member
Chắc là đỗ thôi, mà nếu có trượt thì năm sau thi thế nào mà chẳng đỗ. Còn Hải thi Kinh tế phải không? Chắc tốt chứ?

Vũ nhị à em đã gặp được 1 bé chơi piano học trường mình lớp D3 dưới mình 1 khóa. Hẹn anh thi xong anh em mình đi gặp bé ấy tèn tén ten ( :>> :q: ) nhưng mà xem ra khó thuyết phục làm chủ nhiệm lắm.
Hix đời quả là bể khổ khi mà thân em liễu yếu đào tơ ( ;) ) mà phải ôn thi DH trọn gói trong 3 ngày ( thực ra là 2 ngày rưỡi ) đã thế hôm nọ bị đè đầu ra cắt tóc nữa. Ôi còn đâu quả đầu cuốn theo chiều gió của em :-(

Sao anh? sao lại phiền to? Mà kiếm ai làm chủ nhiệm CLB bây giờ nhỉ?
À thứ 3 (12-7) lớp mình kéo qua nhà T.Quỳnh chơi đấy ( miẹ xa thế mà phương tiện thì tự túc địa chỉ thì tự mò có chết em k cơ chứ? )

ptgd

Hà hà, Hùng béo cắt tóc nhìn ngon phết đấy chứ ,cool hơn cái đầu classic kia :D. Mà hỏi bác Vũ Nhị nick gì chẳng thấy trả lời gì cả???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000