12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Chuyện !
Linh bây giờ, đâu còn là của ngày xưa nữa...???..
Vãi là chuyện bt !
Hơn tuổi trong con mắt của Linh, cũng vẫn chỉ là Cô bé ! chứ nói gì bằng tuổi, hay kém tuổi?!! aaaa....

nhpn1984

Member
Kiều nữ nhà ta ;)

Không biết các bạn kiều nữ nhà ta đã có "chốn" hết chưa vậy nhỉ, bạn vẩu nhà ta vừa cho tớ biết tin mới( ai biết rồi không tính ;) ), bạn Trang nhà mình đã có "chốn" rùi ;) , mấy sư huynh sư đệ có ai biết thông tin gì mới nữa không :D

Nam đệ sao để ý mấy chuyện này thế? Có "tình ý" với kiều nữ nào của nhà ta đấy? :D (Hi hi)
Tặng đệ tuyệt chiêu "Bó đà công" của huynh này!

nhpn1984

Member
Haha, huynh àh, bấy lâu nay chẳng lẽ huynh lại không hiểu đệ ưh, nếu đệ có "tình ý" với kiều nữ nhà ta thì bây giờ đã ... ;) , đệ bấy lâu nay vẫn đi khắp nơi, du ngoan sơn thủy, cũng đã được gặp nhiều kiều nữ nhưng kiều nữ cho riêng mình thì đến nay nàng vẫn "biệt tăm" :D . Thôi có lẽ đệ sẽ tiếp bước các bậc tiền bối mà tìm đến chốn thanh tịnh tiếp tục dùi mài kinh sử để hẹn sớm có ngày tái ngộ với huynh và các sư đệ bản chùa ;)

nhpn1984

Member
Vũ "đại sư" àh, hihi còn gần 2 tuần nữa thôi, hẹn sớm có ngày tái ngộ với Vũ "đại sư" ;)
Bản chùa của chúng ta năm nay phải "khai giảng" thêm một lần nữa đấy ;)

Nam đệ quả có chí hơn người! Chẳng bù cho huynh suốt ngày chỉ "sướng" luyện :D ở Bách Khoa Tự thôi, công phu chẳng tăng tiến là mấy!. Có vài vị huynh đệ chỉ hết năm nay luyện xong tầng thứ tư công phu là đã hạ sơn rồi. Huynh và các huynh đệ khác tại Bách Khoa Tự phải luyện xong tầng thứ năm công phu mới được xuống núi hành hiệp. Tức là còn 2 năm dùi mài kinh sử nữa cơ đấy!
Đệ cố gắng luyện tập nhé! Huynh mong đệ sớm đạt thành tựu, để ngày tái ngộ sẽ không còn xa!
(Suỵt... Này, ở chốn thanh tịnh của đệ, mà Liên muội cũng đã có "nơi" rồi đấy. Thông tin mật - cấm được khai là huynh báo cho đệ nghe chưa. :D )

Các sư huynh ... Hiền đệ mong sớm được có dịp, tề tựu với mọi người 1 phen !
Dương sư huynh, luyện Back Khoa Chưởng, đến tầng thứ 5 cơ à ?. Thế ắt hẳn, công lực phải đạt đến mức "thượng đẳng " quá . Sư huynh xuống núi muộn, nhưng chưởng bắn ra, ắt hẳn, sẽ mạnh hơn bọn đệ . Sư huynh đừng lo âu quá .!

Nam huynh, dạo này, chụp ảnh sex ... trông cũng ok ra phết nhỉ ? haaa...
Chắc định làm model cho tạp chí playgirl ! đúng ko ?!!!
A`, đợt vửa rùi, mọi người gặp mặt lớp, có vui ko ?? Có ai post thông tin lên tí nào ?!
Cái đợt 24/7 ấy !
Có vui ko thế ?!

Thày Dũng đã có em bé rồi đấy! Theo Đình Long thông báo thì "súng ống đầy đủ". :D Vũ cả Phương có ảnh gia đình thày không, post lên cho lớp đi.

Mọi người dạo này bận lắm phải không? Sắp ra trường hết rồi còn gì!!!

Đình Long có muốn tư vấn tình yêu thì đặt câu hỏi ra nhé! Bảo đảm là thảo luận sôi nổi ngay. :D

Xin thông báo với mọi người là Đình Long lớp ta đang mở cuộc thi tuyển chọn bạn gái. Đề nghị mọi người gần xa hết lòng giúp đỡ để Long sớm tìm được người "nâng khăn sửa ví"! B-)

(Đề nghị Long gõ tiếng Việt nhé - thời đại Unicode rồi, cứ bắt đọc không dấu, mệt lắm!)

Dragon

Gõ 0 dấu đọc mới hay chứ,để mọi người luận haha.Mà sao chú Dương hay lo chuyện bao đồng thế nhỉ,chú lo cho thân chú trước đi rồi hẵng lo cho người khác hehe.

Sao Long lại bảo là chuyện bao đồng? Chuyện quan trọng như vậy, một lớp phó "gương mẫu" ( :D ) như mình sao lại không quan tâm được!

Còn chuyện của mình thì tạm ổn, không có gì phải lo lắng.

(À, lúc nào gửi mail lại cho mình link của diễn đàn 9C nhé! )

Tạm ổn tức là: không bất ổn và không rất ổn. Chứ còn thế nào nữa? :D

Chuyện của mình, cậu cũng biết rồi. Chẳng nên nhắc làm gì. Chán lắm! =((

Bây giờ lo học thôi. :((

Dragon

Học thì vẫn cứ học,người yêu thì vẫn cứ kiếm, đâu có vấn đề gì đâu
Lớp phó phải gương mẫu đi trước trong việc tìm kiếm bạn gái rồi cho anh em học hỏi kinh nghiệm chứ lị

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000