12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Xin gửi lời chào thân ái nhất tới tất cả các thành viên yêu quý của gia đình 12D1 !!!!

Mọi người sau 3 năm giờ thế nào rồi ?? Anh chị em gần xa nhớ dành thời gian ghé thăm diễn đàn này để gia đình chúng ta có dịp gặp gỡ nhé! :d:

Hiền Lang = chú chó sói hiền lành :D

Ngu huynh vẫn đang cày xới kiến thức ở lều "HUT", cũng muốn ra nước ngoài tham quan đây đó cho biết chút ít như Đỗ đệ.
Ngu huynh dạo này... vẫn như dạo ... trước :D , vẫn chăm chỉ đi học, chỉ khác mỗi cái là kết quả học tập toàn ở mức logic thấp thôi.
Thế còn Đỗ Duy Linh đệ dạo này ra sao?

dạ , hiền đệ học hành cũng bt ạ... lâu rồi ko được xem lại nét UY PHONG của hiền huynh..
hy vọng , đệ sớm được gặp hiền huynh, và mọi người...

eu_te_amo

Mấy bác nầy nói chiện giống trong phim chưởng wa'!!! Chắc bị nhiễm nặng rồi, kiểu này chắc là bệnh nan y khó chữa, chậc chậc...

vâng, thưa sư tỉ lớp F, bọn em cùng là đệ tử phái Võ Đang...
Sư tỉ lớp F, lớp Cô Thủy_ Trưởng môn Nami phái, toàn con gái....xấu..nhỉ ?? hee

eu_te_amo

EM rỗi hơi thế, ở box kia chọc ngoáy lung tung CHỊ đã tha cho rồi lại còn sang đây nghịch, cẩn thận đóa!!!!

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, thiện tai thiện tai, thí chủ eu te amo (avec qui???) xin lượng thứ cho tên đệ tử cleopart của bản chùa. Hắn bình sinh tụng quá nhiều kinh phật made in Hongkong nên tàu hỏa nhập ma đã lâu, tính thường điên điên dở dở, thiện tai thiện tai! Hắn hiện đang lưu lạc ở xứ Úc đại lợi, đã lâu không thấy tin tức gì, hóa ra đang ở đây gây chuyện thị phi với thí chủ, cleopart con, con hãy bẩm báo cho sư phụ tình hình của con thì tốt hơn đấy! Nhân đây cũng xin cung kính hỏi thăm Trần đại ca, nghe nói đại ca đang chế tạo các cơ quan phức tạp để tham gia cuộc tỉ thí khốc liệt mà người Tây phương gọi là Robotcon có phải không? Khi nào thí chủ thượng đài thi đấu xin cho bồ câu đưa email để bần tăng cử các đệ tử đi cổ vũ cho thí chủ, thí chủ nhớ nhé!

eu_te_amo

Xin mạn phép cho hỏi là người đang "miệng nam mô, bụng 1 bồ dao găm" kia có phải là bạn Vũ hồi trước "cua" bạn Nguyên của tui ko??? Nếu phải thì...

haa... hay quá cơ !... Tuyệt hảo....
Không ngờ, hôm nay, tại hạ, lại có cơ duyên gặp được nhiều Quần hùng, đến vậy...
Sư phụ ơi, không biết sư phụ, thân chinh, đại giá quang lâm....đệ tử thật lấy làm hổ thẹn.. Thế sư phụ dạo này thế nào ạ ?? Nghe nói, đợt trước, sư phụ luyện 1 bộ chưởng mới, nên đã sang France tu luyện 1 tháng, đúng ko ạ ? Thế sư phụ dạo này, sức khoẻ, thế nào, có "yếu" hay vẫn " khoẻ" như xưa ?? heee...

Sư tỉ Bảo Ngọc ơi ? Làm gì mà nóng thế...hiii... Sư phụ em, chỉ "miệng nam mô, bụng 1 bồ THỊT CHÓ " thôi.. haa... Nhưng , chị ơi, thế cái bạn Nguyên của lớp chị ok lắm hay sao, mà sư huynh Quang Vũ lớp em , lại đi "cua" thế ??

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, thưa eu_te_amo thí chủ, bần tăng từ lâu đã xa rời chốn hồng trần, rũ sạch hỉ nộ ái ố để chuyên tâm tụng kinh niệm phật, những chuyện ngày trước như nước chảy mây trôi nay đã trở thành dĩ vãng, thiện tai thiện tai. Còn cleopark con, sao con biết ta mới đi tu luyện ở chùa Bá Linh xứ Pháp đại lợi? Đúng là ta có rời chùa đến đó trau dồi kinh phật, tìm hiểu lý lẽ sâu xa của môn Tâm kinh ngoại ngữ chưởng, nhưng cuối cùng không thể thành chính quả vì vẫn còn quá nặng lòng với xứ Đại việt của chúng ta. Con ở xứ Úc đại lợi cũng phải chịu khổ nhiều, cần gì cứ lên chuvanan.org mà pot bài, ta ngày đêm ẩn cư nơi đây sẽ cố gắng giúp đỡ con thỏa tâm nguyện!
PS: Thí chủ Bảo Ngọc thân mến, bần tăng ngày nay đã già lão, trí nhớ đã lẫn đi nhiều, không còn nhớ mặt thí chủ nữa. Phải chăng thí chủ là bạn gái đáng yêu (đương nhiên rồi ), tóc dài nhỏ nhắn đúng không, nếu sai cũng xin thí chủ lượng thứ và đính chính dùm bần tăng, cung kính....

eu_te_amo

Xa rời hồng trần mà lên forum post bài trâu thía. Bác già rồi, lại đã chọn nghiệp tu hành, thôi thì biết thân biết phận tu luyện cho xong đi, đừng vương vấn chốn này nữa. Lớp F của chúng tôi toàn những "bạn gái đáng yêu, tóc dài nhỏ nhắn" nên bác hỏi thế làm sao tui trả lời được. Nếu bác đúng là Vũ vẩu của ngày xưa thì xin gửi tới bác lời chào thân ái...

haa... hay quá .. nghe sư tỉ Bảo Ngọc với sư phụ của Đệ " đấu khẩu" thấy cứ như Phim Chưởng thật ấy nhỉ ??..
Sư phụ, nói lời lẽ hay quá..giống thật... Nhưng sư phụ ơi, sao sư phụ "rời xa cõi phàm tục" rồi, mà lên đây , chatting nhiều thế ạ ... Hay là, định "cua" em nào ?? haa...
Nếu sư phụ thích, cứ nói thẳng ra, ko phải "thân hành" làm việc đó đâu ..Để bọn Đồ đệ chúng con, giúp sư phụ là được rồi ....
Theo sư phụ, sư tỉ Bảo Ngọc, có "vừa ý" sư phụ ko ?? haaaa....

eu_te_amo

Trời ơi, đúng là sư hổ mang, miệng nam mô mà lên mạng tán gái như điên. Còn EM đừng có kích đểu, CHỊ ko tha đâu!!!

dạ em đâu có dám kích "đểu" gì đâu ạ ?... hiii...Chị nóng qua', sư tỉ ơi !
Vì, em thấy, sư phụ, với Chị, có "giao tình cũ", nghĩa là, hồi học CVA... nên, em cũng muốn , giúp 2 người "Nối lại tình xưa" thôi mà....
Mà, nếu Chị cảm thấy, sư phụ em "già" rồi, thì cancel người luôn cũng được...
Chị chọn cái lứa Đồ đệ của thầy, cũng ok... đúng ko Chị ... ví dụ, em đây này..haa...
Thầy ơi :--->ko giận đồ đệ chứ ?? Vì, hiện giờ, con Trẻ , Khoẻ , và Đẹp hơn thầy, đúng ko ạ ...hiiii....

eu_te_amo

"tình xưa" hồi nào, EM nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. "tình xưa" của sư phụ EM ko phải CHỊ mà là ai đó kìa... Sư phụ của EM đối với CHỊ là bất khả xâm phạm, CHỊ chưa đủ trình để với tới nên ko dám mơ. Còn lứa đàn em của lão thì CHỊ cũng xin phép rút lui vì cảm thấy mình ko đủ tự tin, EM tha cho CHỊ...

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, Duy Linh con, thầy rất mừng khi thấy con ở xứ Úc đại lợi vẫn không ngừng rèn luyện, không quên câu có công luyện thể hình, có ngày thành cửu vạn! Tuy nhiên ở đời con phải tâm nguyện chữ nhẫn, dù con có luyện đến mấy cũng không thể cao hơn sư phụ đâu :D! Bảo Ngọc thí chủ thân mến, thật sự bần tăng muốn hỏi xem thí chủ là ai vì muốn níu lại chút gì cái trí nhớ già lão vô phương cứu chữa này. Than ôi những ngày bần tăng còn trẻ khoẻ cùng các đệ tử Duy Linh, Đức Minh, Trung Kiên sớm tối giao lưu với Ép phờ động của Thu Thủy lão tiên sinh, đến nỗi tên đệ tử ngu muội Trung Kiên của bản môn lao đầu vào cửa kính máu me đầm đìa, giờ đây mỗi người lưu lạc một phương, Thu Thủy lão tiên sinh của quý động đã ẩn cư nơi Hoàng Hoa Thám đảo, Chử sư phụ của bản môn cũng đã rời Chu Văn An đại quốc để đi lãng du nơi xa, không biết bao giờ có ngày tái ngộ. Bần tăng cứ mỗi khi nhớ lại những ngày tuổi trẻ đó thì các huyệt đản trung, thái dương lại nóng như thiêu đốt, tưởng chừng thất khiếu đều thổ huyết, thật đau lòng quá đỗi! Vì thế bần tăng hỏi thăm thí chủ cũng chỉ vì một lòng tưởng nhớ quá khứ, thật là lòng đã tại phật mà tâm vẫn còn vướng hồng trần, đến nỗi lòng đau như cắt mà thốt thành chữ, thí chủ có thể đọc bài của bần tăng ở phần đầu của chuvanan.org. Bần tăng giờ đã nương nơi cửa phật, đâu còn vương vấn gì chuyện nam nam nữ nữ, vậy kính mong Bảo Ngọc thí chủ lượng thứ!
PS: Không hiểu thí chủ ở xứ Pháp đại lợi đang tu luyện ở Li Ân tự, Bá Linh tự hay Tu Lư tự, vì bần tăng cũng đã từng có may mắn ở đó, chẳng biết có thấy được câu Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ hay chỉ lắc đầu mà ngộ chữ Vô duyên tương ngộ bất tương phùng, vậy kính mong thí chủ xem xét! Thiện tai thiện tai, nhân đây tặng thí chủ mấy câu thơ, gọi là kỉ niệm ngày gặp gỡ:
Il faut savoir la mériter,
Lorsquon vous la donnée,
Cest être là au bon moment,
Quand vos amis ont des tourments !
Cest aussi dire la vérité,
Même si elle doit fâcher.
Cest un sentiment profond,
Que rien ne rompt !
Certains loublient,
Pendant une période de leur vie.
Mais un jour,
La voilà de retour.
Cest comme être frère et soeur,
Si elle part vraiment du coeur.

eu_te_amo

Khiếp quá, bác tu hành đến đâu rồi mà viết dài thía, văn thơ lai láng làm em chả còn đủ dũng khí để đọc tiếp mấy vần thơ của bác. Em có nói gì bác đâu, tại ku đồ đệ của bác đổ tiếng xấu cho bác đấy chứ. Đồ đệ của bác làm sao lại đâm đầu vào cửa kính, ko cưa được em nào lớp em nên phẫn chí quyên sinh à??? Em chỉ có bạn học ở Lyon với Toulouse, còn em thì chọn 1 nơi hẻo lánh để học nhằm tránh những cám dỗ bác ạ

Choáng !!!. Khiếp quá, sư phụ luyện đến mức SIÊU PHÀM thật... Con đọc những dòng thầy viết, mà thấy rằng Hán Ngữ Văn, của thầy cao siêu quá .. Cái này, con ngưỡng mộ thật lòng đấy sư phụ ạ.. Con ko nói "đểu" người đâu.. Siêu quá ...
Thầy lại còn sáng tác Thơ Pháp Chân kinh cơ à ...siêu ..siêu... quá... Đúng là, con thật lucky, khi làm đồ đệ của người ...
Sư tỉ ơi... sư phụ em , cao siêu lắm, đến Sư phụ của phái Chị :"Cô Thu Thuỷ", còn phải ngưỡng mộ nữa là ...
Đúng ko, thầy nhỉ ???

eu_te_amo

Hừm, thơ này chắc đạo ở đâu đây... CHỊ đã từng nghe cô Thủy xinh đẹp "ca ngợi" tài văn thơ của lớp EM rồi. Hôm ý hình như lớp mình được 1 trận cười nghiêng ngả, lần sau cứ nhìn thấy dân D1 ở đâu là soi lấy soi để

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000