10A4 đâu hết rùi nhỉ?

subu_zaizai

Em chỉ hỏi thía thui, vì anh cùng sinh nhật với Phương Anh mà.
Em mún xem xem anh có được như cái PA không thui. Tiện thể em hỏi lun số phận quyển nhật \kí tổ em. Mà anh ngồi bàn nào??? Em hỏi để lên đọc thơ lun :D

ark

Active Member
Sao biết ???
Anh có liên quan gì đến nhật ký tổ em đâu ?

Anh ngồi bàn 4 từ trên xuống của 2 dãy trong cùng, hôm nọ nổi hứng viết cái gì đó lên bàn tổ 3 thì phải =))

haketu

Member
Mà A4 ơi, thành viên thế này thì hơi ít đấy. Vài đứa "nèo tèo". Tưởng con gái A4 máu chát chít lắm mà. hớ hớ hớ...........(ôi ngày mai đến lớp đừng đánh tui nhá, ha ha )......

subu_zaizai

Sao chưa gì tui đã ngứa ngáy tay chân thía này cơ chứ. Chỉ muốn đấm cho cái tên phản quốc này một cái. Trời ơi, chính tả cũng viết sai chứ =P~

smooth

Member
subu_zaizai said:
Anh smooth ơi, anh đã đoc rùi sao khôgn đọc cho chót nhỉ???
Anh có chơi bóng rổ không????
À mà cảm ơn vì đã khen con gái lớp em
:D
anh ko chơi bóng rổ, cũng ko khen con gái lớp em, chắc nhầm rồi.

subu_zaizai

Tên lớp trưởng lớp em xấu tính thía đấy!!! Còn anh sờ mút ơi thế ai đã đi quảng cáo con gái lớp em đấy. Chác anh không nhớ thui> À mà ở đay co ai viết thư ngăn bàn không nhỉ

subu_zaizai

polymetal

Thông tin
Huỳnh Công Đức
Khoá học: 2002-2005
Tham gia từ: Jul 2003

xinh thật đấy chú ark ạ, xinh lắm cơ, anh cũng chả biết gì đâu, chỉ nghe nói thế, ^_^
__________________ em lấy bằng chứng đày đủ nhé(Hơi thừa thì phải) :D

smooth

Member
đấy là khen hay chê cơ, xem lại đi đã rồi hãy nói, em tập thể dục hôm nào ?? phải chỉ cho anh mấy bạn xinh xinh đi thì anh khen thật lòng cho. ko thì post ảnh lên đây cũng được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000