10A4 đâu hết rùi nhỉ?

subu_zaizai

Tao vao lam ve vang lop minh day. Ai can may anh lam ve vang ho. Lop minh dinh cua dinh. Heheheh:D Ma anh hoi hoa khoi lop em lam gi. Lop em co toi hoa khoi co. Anh co du cua khong??? Ma phai la cua may co. Toan dai thu ma
:D

subu_zaizai

Ma em cung la 1 trong nhung hoa khoi ma :D Ma cai anh ZLO2C kia, cung ho thi co gi la la. Sinh nhat anh cung dau co dac bit bang sinh nhat em dau ma keu wa troi vay. Em sinh 31/12 ne. Cong dan vang do. Lop em con co dua sinh 1/1, 14/2 co... Dac bit lam nha :D

smooth

Member
HIx, lần sau viết tiết kiệm, 3 bài gộp 1 thôi em ạ, viết có dấu vào cho người ta dễ đọc.
Sn anh cũng đặc biệt lắm em ạ: 1-5, sợ chưa ??? Anh hỏi em nào hoa khôi để soi thôi, còn ko thích cưa gái, hết. Cưa thì phải hỏi anh BD.

BlackDragon

Active Member
Chú đừng lôi anh vào , anh thì biết cưa kiếc gì đâu , hỏi đề biết thôi , dù sao cũng là lớp của cô Hạnh ( CN lớp mình hồi trước :D)

girlfan_raul07

BlackDragon said:
Chú đừng lôi anh vào , anh thì biết cưa kiếc gì đâu , hỏi đề biết thôi , dù sao cũng là lớp của cô Hạnh ( CN lớp mình hồi trước :D)
anh ơi! thế anh thấy cô hạnh thế nào a? bọn em đang chết nhăn răng vì bài kiểm tra một tiết của cô đây!
còn sinh nhật em tuy ngày không đặc biệt lắm nhưng cũng sắp đến rồi. thấy mọi người khoe nên mình cũng phải khoe! kém miếng khó chịu mà! 4/11 nhé! các bác nhớ đấy! hằng ơi! mày cũng phải nhớ để tặng quà tao nhe!

BlackDragon

Active Member
girlfan_raul07 said:
anh ơi! thế anh thấy cô hạnh thế nào a? bọn em đang chết nhăn răng vì bài kiểm tra một tiết của cô đây!
còn sinh nhật em tuy ngày không đặc biệt lắm nhưng cũng sắp đến rồi. thấy mọi người khoe nên mình cũng phải khoe! kém miếng khó chịu mà! 4/11 nhé! các bác nhớ đấy! hằng ơi! mày cũng phải nhớ để tặng quà tao nhe!
Cô Hạnh có nhiều cái hơi củ chuối nhưng nói chung là cũng tốt và dễ tính .Tha hồ bày trò nghịch ngợm để trêu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000