10A4 đâu hết rùi nhỉ?

ark

Active Member
girlfan_raul07 said:
anh ơi! thế anh thấy cô hạnh thế nào a? bọn em đang chết nhăn răng vì bài kiểm tra một tiết của cô đây!
còn sinh nhật em tuy ngày không đặc biệt lắm nhưng cũng sắp đến rồi. thấy mọi người khoe nên mình cũng phải khoe! kém miếng khó chịu mà! 4/11 nhé! các bác nhớ đấy! hằng ơi! mày cũng phải nhớ để tặng quà tao nhe!
Nhóc này cùng ngày sinh với mình =D>
Bọn A4 này ... hư thân mất nết X-( toàn làm thơ nhăng cuội viết lên bàn =)) làm anh cứ phải ngồi đọc =))

hiepmat

Ông anh không tin thì cứ lên A4 mà xem.Em không dám kể tên đâu,sợ lém.Mấy bà A4 ấy đanh đá khiếp :eek: --->không nên dây vào hỏng người
mấy ông anh này có vẻ thích kưa các em lớp 10 nhỉ :D :D :D

girlfan_raul07

ark said:
Nhóc này cùng ngày sinh với mình =D>
Bọn A4 này ... hư thân mất nết X-( toàn làm thơ nhăng cuội viết lên bàn =)) làm anh cứ phải ngồi đọc =))
chết chết! không biết anh ngồi bàn nào chứ! bọn em có dám viết gì đâu! cứ tưởng mấy ông bà lớp trên viết. mà ai bắt phải ngồi đọc! tự mình ngồi đọc lại còn kêu!

ark

Active Member
Ờ thì chán chẳng biết làm gì ----> ngồi đọc :D
Mà đọc xong thì phải ... viết tiếp ----> đang viết bị bà chủ nhiệm bắt thì đẹp =))

Con gái A4 xinh à :D Xinh trong ngoặc kép hay là .... nháy nháy :D

ấy ơi , cho 1 vài ví dụ cụ thể đi, năm nay khối 10 buổi chiều tớ chẳng thấy bạn nào xinh cả, chỉ được lèo tèo vài bạn, hix thất vọng tràn trề, còn khối sáng thì ko biết, nghe đồn chắc ổn hơn khối chiều.............

girlfan_raul07

dân 10a4 ở đâu hết rồi nhỉ? đây là chỗ cho mấy ông ngồi bàn luận đấy à? xinh hay không xinh là việc của người ta chứ đâu phải việc của mấy ông?
lớp bọn em là gian hàng 21 ở tít cuối, hôm hội trường mong các anh các chị đừng bỏ qua, nhiều thứ hay lắm ạ!

hiepmat

đang vui thì cụt hứng.Đây là topic của lớp A4 ,không nói về A4 thì nói ze` >:p

yên tâm di : gian hàng 21 ở tít cuối--->tui nhớ roai`
thế lớp bà bán gì thế?

girlfan_raul07

a4 mà lại bán cháo lòng à? mấy ông có nhầm không đấy? tui có nhiệm vụ lên đây quảng cáo thui! muon biết bán gì hôm đấy nhớ đến xem, có thể sẽ được giảm giá!

hiepmat

cô Hạnh chủ nhiệm lớp bà cũng quảng cáo rui`---->đứa nào lớp tui cũng phải đến hết--->cứ yên tâm
giảm giá bao nhiêu phần trăm???
100% nhé :D ---->tui đến mở hàng cho

subu_zaizai

Em ít khi lên net lắm nên phải viết 1 thành 3 để tranh thủ câu bài mà:p
còn hôm trước quen tay nên em quên không gõ dấu. Thía mọi người không hỉu chỗ nào thì hỏi đi. Mà sao không ai chúc mừng SN cái Phương Anh thế. Biết rùi mà không chúc mừng thì bất lịch sự lắm :(
Á, tiện thể khoe luôn với mọi người. Sắp sinh nhật tui rùi. 31/12 đó. Chắc chắn là đặc biệt hơn 1/5 đúng không???

smooth

Member
subu_zaizai said:
Á, tiện thể khoe luôn với mọi người. Sắp sinh nhật tui rùi. 31/12 đó. Chắc chắn là đặc biệt hơn 1/5 đúng không???
ko đúng đâu em ạ, 1-5 đặc biệt hơn chứ, ở VN được nghỉ 2 ngày 30, 1 liền. chứ 31-12 có được nghỉ đâu.

subu_zaizai

xin lỗi bạn hiepmat nhé!!! Con gái lớp tớ chơi bóng rổ hơi hăng! Lùn cũng xhơi mà cao cũng chơi. Như tui nè(cao có 1m55 thui)
Mà phải công nhận một điều:" Con gái A4 xinh thiệt ha"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000