10A4 đâu hết rùi nhỉ?

U.F.O

Active Member
Đúng thầy Đức roài, thầy sành điệu vật vã
học thế này ko biết thầy chấm bài ra sao nữa
Ờ . Lão tên Đức .Chủ trì CLB TIN hồi hè thì phở
Thầy dạy nghe như dân chơi xe có hạng . Loại nào có mấy chiếc ,ở đâu ,Hà Nộinhập hồi nào thầy nói được tuốt
Bon tớ còn tư hỏi sao thầy biết ,tớ bảo chắc thày Đi sửa xe dạo nên vừa mục kík sản phẩm vừa hóng hớt được 1 ít.Chết cười .
Rồi thầy còn phân chia cả ngôn ngữ văn học với ngôn ngữ học sinh nữa .Pó chim

haketu

Member
ông đức = tuổi mis hạnh lớp tôi
hôm mình lên clb tin học (hè, cái hôm thi vượt rào ấy...), chỗ nhà bát jac':
Đức: lớp nào thế em???
mình: 11A4
Đức: lớp .....chị Hạnh à......
ặc ặc ặc.....
mình: Vâng ạ....hixxx

haketu

Member
vợ said:
Sao không để đến đúng ngày 21/10 rùi hãy lock. Tròn một năm lun! Còn nếu tính theo sổ bài thì để đến sô 3112 là đẹp nhứt rùi!
Sinh nhật vợ mà, chả đẹp.....=))=))=))
ngày đấy cũng là ngày mà chồng đứng mũi chịu tội pháo bông của lớp, (ặc ặc)......
hixxxxxxxx
không biết vụ ấy chó trắng bị làm sao không nhỉ............

haketu

Member
Mọi người xem cung của em ne`, he he he

Skorpion = Scorpio (Hổ cáp)
24-10 đến 22-11

(chòm sao hay nhất )

Đối với những người thuộc chùm sao này bạn nên gỡ bỏ hết tất cả những gì giả dối. Người này sẽ nhận được ra ngay tức khắc và chỉ cười bạn thôi.
Nếu bạn thấy yêu mến người này, bạn hãy đừng ngại thể hiện ra, vì người này luôn vui sướng như 1 đứa trẻ khi được người khác hâm mộ thực sự. Kiểu nịnh hót linh tinh sẽ bị phát hiện và khinh ngay lập tức.
Người thuộc chòm sao này thường thông minh, sáng tạo và nhanh nhạy. Họ rất hay say mê những gì thuộc ma thuật và siêu linh.
Trong tình yêu, họ rất thật thà và chung thủy và cũng đòi hỏi ở người kia như thế. Họ là những người lãng mạn nhất trong các sao nên rất nhạy cảm với những biểu hiện khêu gợi vd như liếc nhìn...
Nếu đã thích bạn, người này luôn chỉ muốn tìm hiểu được hết mọi thứ sâu thẳm trong đáy lòng bạn, nhưng nếu cuộc nói chuyện kéo dài ở mức nông cạn thì người này sẽ dần dần xa rời bạn. Nếu bạn tạo cho người này 1 cảm giác bí ẩn, người đó sẽ ngày đêm thấp thỏm tìm hiểu về tâm hồn bạn.
Ngược lại, chính người đó thì lại thích giấu nhũng quan niệm của mình và luôn thần bí. Nếu đã nói ra ý nghĩ của mình thì người này luôn nói thẳng, thật, tương đối vụng về và có khi làm tổn thương đến bạn. Nhưng người đó hoàn toàn không có ý gì cả, đấy chỉ là kiểu sống "all or nothing" của họ thôi. Ấy nhưng trong những tình huống này bạn chớ "trả miếng" bằng đúng như kiểu người đấy đã làm với bạn: người thuộc sao này trông rất tự tin nhưng trong lòng thì hay tủi thân lắm...
Ngoài ra, nếu bạn xúc phạm người này 1 cách vô cớ (không cần thiết), người đó khó mà quên lỗi đó cho bạn.

Màu ưa thích: đen

linkinpark

chưa đọc hết nhưng đọc qua thấy chỗ thật thà chung thủy trong tình yêu là đã biết cái này là bói lởm rùi Kế tú ah. =)) ;)
PS:Trung thu chúc cả nhà vui vẻ nhé. :9

haketu

Member
chưa đọc hết nhưng đọc qua thấy chỗ thật thà chung thủy trong tình yêu là đã biết cái này là bói lởm rùi Kế tú ah.
tôi hơi bị chung thủy chong tình yêu đấy.....
nếu yêu thì sẽ khác......

:-(
em vừa đi trung thu về nèng
ướt như 1 con chuột
hắt xì hắt xì...
hic hic hic
chán như con gián
lúc ra khỏi nhà thì trời hơi hơi mưa
lúc sau ra hàng Mã thì..
ôi thôi
phải bỏ giầy đi đất
dẫm toẹt phát vào mảnh thủy tinh
chảy máu
:-(
hic hic hic
khổ wa!!!!!

haketu

Member
dẫm toẹt phát vào mảnh thủy tinh
chảy máu
=))=))=))=))

hôm qua đi chơi TT về===>bị ông bà ja` tổng sỉ vả...nhục quá
"sao h này mày mới vác mặt về nhà..."
"thấy chưa, tao bảo rồi, trời mưa mà vẫn cứ đi..."
mk! chẳng hiểu sao mình mặc áo mưa mà vẫn ướt hết người bên trong===>đang ốm

Emi_girl

linkinpark said:
Ảnh của chị Chi nè mọi người
Lâu ko gặp may` nhớ wa' !!! Trông mày vẫn thế ....nhăn nhăn nhơ nhở .....'
Nhớ mày was trời....
SN mày tao đinh viết card rùi nhưng không đi net được ...
Hum ni chúc bù : HAPPY BIRTHDAY TO Ruanhodethuong :*
Khổ thân may` Chi ạ ..Trung thu năm nay tưng bừng lém...
Noel ma`y về thì cả lũ lại phải cắm đầu vào ôn thi ....chán thía ....

Emi_girl

Oài....Mấy hum được đi chơi TT tưng bừng we' ....
Đội mưa đi chơi rõ khoái ...hehhe
Mưa mà trên phố em vẫn đong zui náo nhiệt lém ...khổ thân mấy bác ở vùng sâu vùng xa không được hưởng thụ ...hehe
Trung thu năm ni zui we'........

hehhehhheh!!! tao đây!!!! ở nhà vui thía!!!! có đứa nào nhớ mua đèn ông sao với cái lắc lắc kêu tiếng cho tao ko??? noel nè tao về ở đấy nhớ mọi thứ và mọi người lắm rùi!!!! tao về cổ động chúng mày ôn thi!!!! ở đây dạo nè đã lạnh rùi!!!! chúng mày ở nhà tốt hông?? tình iu tình báo vẫn tốt cả chứ :x !!! ảnh tao xinh hông??? nhớ in ra để trong ví khoe ảnh bạn Chi đấy!!!! hihihihih!!!

haketu said:
=))=))=))=))

hôm qua đi chơi TT về===>bị ông bà ja` tổng sỉ vả...nhục quá
"sao h này mày mới vác mặt về nhà..."
"thấy chưa, tao bảo rồi, trời mưa mà vẫn cứ đi..."
mk! chẳng hiểu sao mình mặc áo mưa mà vẫn ướt hết người bên trong===>đang ốm
cho chết
:D:D:D:D
ác quá mà
bây h người nhớn trả thù hộ
:D:D:D:D
cám ơn 2 bác ạ!!!