10A4 đâu hết rùi nhỉ?

subu_zaizai

linkinpark said:
Ông Minh từ từ đã,để bọn lớp tôi hội ý ,lock thì phải để cho số tròn một chút như 2900 hay 3000 bài chứ ;)
Sao không để đến đúng ngày 21/10 rùi hãy lock. Tròn một năm lun! Còn nếu tính theo sổ bài thì để đến sô 3112 là đẹp nhứt rùi! :p ;-)

subu_zaizai

1_Ưa nhìn: duyên dáng (không có nghĩa là xinh), dễ nhìn...
2_Học tập: khá giỏi trở lên (nếu mà dốt thì ặc ặc)
3_Đảm đang: nấu ăn, may vá...
4_Tâm hồn: Trong sáng , không vớ vẩn( bậy bạ, lăng nhăng...)
=> Trên đây là tiêu chuẩn cho một hot girl của lũ 05_08! Em trích dẫn cho mọi người nghe! Cứ xét theo kiểu này thì lớp mình...chẹp...chẹp... Riêng khoàn thứ 4 đã chẳng có ai rùi!!

subu_zaizai

ai bảo anh là em trốn học! Tại hum nay cả lớp xin nghỉ Trung thu! Ai dè ông thầy chập cheng đồng ý! Bức xúc wá! Mà từ bé đến h em ko bít trốn học là gì nhá! EM chỉ bùng học thui!

subu_zaizai said:
ơ em này thông minh nhỉ?? Nói mỗi thế mà suy ra được ngày 31-12. EM không bít hả??? Đó là ngày một thiên tài ra đời! :D:D:D:D::D:D:D
:)
tất nhiên là thông minh roài
em là ai cơ chứ
;)
hie hie
à à à
lúc đầu em cũng nghĩ là sn 1 ai đó
nhưng mờ
em lại thấy là ngày cuối năm
biết đâu lại... chả có í nghĩa j!
:D
--> ........
mà sao chị lại sinh sau đẻ muộn thế
em sinh tháng 2 này
trc' valentine 2 ngày
nhớ tặng quà em nhé ;)

evilspirits999

subu_zaizai said:
1_Ưa nhìn: duyên dáng (không có nghĩa là xinh), dễ nhìn...
2_Học tập: khá giỏi trở lên (nếu mà dốt thì ặc ặc)
3_Đảm đang: nấu ăn, may vá...
4_Tâm hồn: Trong sáng , không vớ vẩn( bậy bạ, lăng nhăng...)
=> Trên đây là tiêu chuẩn cho một hot girl của lũ 05_08! Em trích dẫn cho mọi người nghe! Cứ xét theo kiểu này thì lớp mình...chẹp...chẹp... Riêng khoàn thứ 4 đã chẳng có ai rùi!!
áp dụng vào con thì mọi điều trên điều trên con đều trượt lòi mắt

evilspirits999

ruanhodethuong said:
hihhihiih!!!! chú Nam làm chị hơi bị xúc động đậy đấy!!! chị vẫn khỏe!!! ăn ngủ tốt!!!! học hành bt!!! bên nè nhìu BTVN lắm em ạ!!! nói chung thì cũng có đoạn đếch hỉu giáo viên nói ji thì phải về nhà tự đọc lại bài thuI!!! nói chung cũng ko sung sướng ze`!!! em học hành thế nào??? sắp trung thu rùi đi mua cho chị cái đèn ông sao nhớ!!! hehhehe!!!
tuần đầu em học bình thường nhưng đc 1 hôm đc giáo huấn về các dòng xe máy , ô tô cười đau cả bụng. Trung thu em mua cho chị nghìn ông sao ra sân thượng mà xem, khuyến mại thêm ông trăng to đùng ...

evilspirits999

chocomog_257 said:
Các pác A4 ơi cho em hỏi luôn cái này
Topic này vẫn để tên 10A4 thì đúng là chậm update tình hình quá đó
Tớ sẽ lock topic này trong vài ngày tới
vì thêm 1 lý do là tớ cũng ko muốn lặp lại lịch sử mất cả 4000 bài như topic của D3 bọn tớ
lock rồi bạn nào đấy làm cái topic mới cho 11A4 nhé, okie :)
ông anh ĐM nóng tính quá cứ để cái topic này thì đã sao mất mát gì đâu
lock làm gì cho mất thì giờ, cứ để đấy thỉnh thoảng anh em vào tán gẫu thôi
ăn thua gì mấy cái bài pót vớ vẩn

U.F.O

Active Member
tuần đầu em học bình thường nhưng đc 1 hôm đc giáo huấn về các dòng xe máy , ô tô cười đau cả bụng.
Có phải là cái thầy vẫn còn 1 thứ tóc . mặc qoá phông ,quần âu , cắt tóc ngắn 0 hả ấy?
Ông này tiết đầu dạy hay quá. Viết bài mỗi 2 dòng còn lại là nghe ,Thầy chuyển từ xe công nông tới Rôn Roy, chuyển từ bô xe Dream chiến sang xe bus, chuyển từ thuế nhập khẩu sang chiến tranh bộ đội cụ Hồ^_^
Đã vật

chocomog_257

Moderator
evilspirits999 said:
ông anh ĐM nóng tính quá cứ để cái topic này thì đã sao mất mát gì đâu
lock làm gì cho mất thì giờ, cứ để đấy thỉnh thoảng anh em vào tán gẫu thôi
ăn thua gì mấy cái bài pót vớ vẩn
bác này ko đọc kỹ gì cả :p
đã thấy topic lớp tớ mất bài thê thảm chưa?
>4000 bài của cả lớp tiêu sạch sành sanh rồi
mún giúp cho các pác mà chả ủng hộ gì cả

chocomog_257

Moderator
U.F.O said:
Có phải là cái thầy vẫn còn 1 thứ tóc . mặc qoá phông ,quần âu , cắt tóc ngắn 0 hả ấy?
Ông này tiết đầu dạy hay quá. Viết bài mỗi 2 dòng còn lại là nghe ,Thầy chuyển từ xe công nông tới Rôn Roy, chuyển từ bô xe Dream chiến sang xe bus, chuyển từ thuế nhập khẩu sang chiến tranh bộ đội cụ Hồ^_^
Đã vật
Đúng thầy Đức roài, thầy sành điệu vật vã :)
học thế này ko biết thầy chấm bài ra sao nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000