zui zui zui!zo di ba con

mark_ecstasy

Ôi bạn Linh ;-) ;-) ;-)
Lâu quá ko gặp :q: :q: :q: , bạn dạo này vẫn khỏe, vẫn xinh đẹp và vẫn cưa zai như ...ngày xưa chứ :D :D :D
Có zì thì bạn cho tớ cái Y!D để tớ tiện liên lạc cái nhẩy ;-) :D

mark_ecstasy

Ôi bạn Kim :(( :((, bạn làm tớ đau lòng quá :(( , tát chết giờ :q: :q:
Ku này thì chiều 5h kém 10' về nhà bật VTV1 lên khắc biết, hay ra hàng thuê truyện "Bông hồng tóc ngắn" mở ra cũng biết :? :x . Muốn biết xấu thật hay ko thì xem film mới lột tả được hết ;-) , trông freak thế thôi chứ bao nhiêu em fall rồi đấy :* . Tại CVA chỉ cho để 100x100, bé quá phải cut đi, để nhỏ thì ko nhìn rõ mặt X( , chết cũng ko thay :cool: :cool: (tí thay :D)

Sit

Member
tớ ko hứng thú lắm với phim tầm 5h và truyện tranh ;)) tại thấy xấu thì Kim bảo là xấu..:"> sự thật nó lù lù ra đấy...mà ko xinh = bạn Q đâu :D

mark_ecstasy

Uh đóng The Rose đấy :>> :x :* (damn, mỗi tội hy sinh vì film nên tóc tai quần áo nó... :q: )
Bạn Q lớp ấy xinh làm sao được = oppa Kui của tớ =(( :| :q: , có điều nhìn tóc bạn ấy dài dài... :cool:
Đây đính chính đây, bạn Phương Linh thực ra rất ngây thơ, rất pure, rất innocent, rất sweet :x :x ( =)) ). Hỏi bạn ấy zai là gì bạn ấy chẳng biết chứ nói gì đến "cưa" :| :-O :q: ( =)) )...

mark_ecstasy

À ừ =)) =)) , khổ quá, tại ở trên cứ thấy Q nên tưởng =)) =))
Bạn Q kia hả :>> :>> :>> , cute nhưng mà vẫn chưa bằng oppa của tớ :x :*

Sit

Member
Q này còn với tới được,chứ chờ đấy mà với được đến oppa của ấy,ấy chỉ được cái mơ là giỏi,kiểu này lại đọc nhiều truyện tranh roài

kin_0027

hơ,có lẽ là thế đấy ;-)
bạn nào tốt bụng chỉ hộ cách chèn ảnh vào chữ kí cái,cảm ơn và hậu tạ

Sit

Member
;-) có thật ko đấy,để tớ biết đường mà nhớ ấy cho ấy đỡ điên :) =))
đưa nick đây làm cho ;-)

U.F.O

Active Member
to Trấn (b)áo quần :Bạn vào 'Chức năng " nhá >rùi vào "sửa chữ kí"
Đến đấy chắc bạn tự biét làm chớ ?
.Chúc vui !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000