Yoyo...Vẻ đẹp học sinh CVA...có gì mới^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Vu_Thang_D2

Member
Ờ đúng rùi ,D2 bị như thế đấy !Khổ thằng Trung lên đến sân khấu cứ bị BGK nhìn nhìn+chỉ chỉ+cười cười làm ló mất hết tinh thần +quên hết kịch bản(mà ông í vừa nghĩ ra trong đầu) ,cuối cùng ....kq thế nào các bạn đã rõ !

Tình hình là tuấn tới nghỉ học liên miên nhở bà kon nhở...hết kéo co...lại Lí Tự Trọng...cắm hoa...roài chung khảo HSTL...chòi...mờ toàn là khối chiều được nghỉ...còn khối sáng thì...vẫn bình sờ thường:(:)((
Chung khảo HSTL háo hức nhất khoản trình diễn trang phục;);)

Vu_Thang_D2

Member
Hic ! Tiên sư mấy đứa tung tin vịt !LÀm mình cứ tưởng sư khảo phải thi thời trang thật làm mình tay xách nách mang bao nhiu quần áo đến cho chúng nó mượn

cheryl

Nhưng mừ nói chung là ko thi thời trang vòng sơ khảo cũng đúng thoai ... nếu mà thế thì tốn kém nắm, àm ko được vào lữa thì ... xót xa nắm T.T Chắc nà vì thía lên BGK chờ đến vòng sau mới thi cái lày :p

Vu_Thang_D2

Member
Nói chung sơ khảo thi ít là đúng rùi ,nếu có thêm 1 lần thi loại nữa giữa sơ và chung khảo thì nhét thời trang vào đấy là tốt nhất ,còn chung khảo nên để thi ứng xử thui !(giống kiểu thi Miss World í !)

Khiep....D2 lam' tien` qua hay sao ma` mau me lam Thoi` trang thia;););)...kiki noi dung day'...mat tien mat cong xong oi` ko dc vao` vong` trong...do? hoi dau:)):))

linhvip_lachip_D6

Gemini said:
phan` gioi thieu cua d6 tớ kết lém:x
ban trang ly dan chuong trinh` bon lop to deu khen de xuong ah`:)
Ầy dà thật ko đấy.Hehe mình vào 4rum chỉ mún tìm lại bài này hỏi xiem sao kết fần bỉu diễn của lớp L thía.Nghe mà sướn....:"> :"> :"> Ko đc vào vòng trong cũng chẳng sao.Hehe:x

cheryl

Ừa ... phần chào hỏi thik mỗi đoạn nhảy múa ^.^ ... đáng lẽ ra là phải kết hợp giới thiệu tên lớp cho nó đặc sắc chớ, 3 người đứng im nói tên tuổi ko thôi là ko ổn roài ^.^
Mình đứng bên cạnh thấy mấy pha va chạm của D6 :p

cheryl

Đâu có sao đâu, bao nhiêu tiết mục hay cũng ko được duỵêt, những tiết mục được duyệt cũng ... bình thường thôi :p
Mà có phải mỗi BGK xem đâu, khán giả cũng xem và cũng có ý kiến chớ :p Khen sướng thía mà còn chê à ^.^

Hờ hờ hờ...hum nay tập văn nghệ thấy các bạn A3 đang chơi...đồ chơi=))...à nhầm...thí nghiệm cái giề tên lửa đạn dược í:.:>:>....thía mờ...các bạn í gọi cho câu: "em lớp giề đấy em oai"...:|:|:|...câm nín...đùa chứ...đã lớp 10 òi mờ còn ai kém tuổi nữa mờ đòi làm anh:p:))

:">:">:">:">....eeeee.xi' hu? qua:"> :)):))...sozzy cac' anh....tai vi` bon. em thay' lam` thi' nghiem....lai tuong? la` thi' nghiem. Hoa' cua? 10A3:):):):)...choi`...nham` nhot. sang trong` trot. mat oi`:(:))):))...cho em sozzy nhiu` nha:):):):):)
Nhung mo` em thay' mi' anh "bom xe dap" den la` bun` cuoi`:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000