Yoyo...Vẻ đẹp học sinh CVA...có gì mới^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Giống lớp Hoa thía...3 người í là 2lớp phó...một kiêm bí thư...một bí thư kiêm quản ca:)):)) (đại khái toàn chức tước:)))
Năng khiếu thi kí rì í hử...chả bít...đã chuẩn bị gì đâu:):):):):)

Anh Linh nói thía...cóa fải là anh cũng thi HSTL ko:-/....
Hichichic...vất quá...D4 fải thi tầm 12h-1h30:(:)((...thía nài thì...học xong 3 tiết biết làm gì...:(:)((

tuankazzan

Member
10 A1 thi đầu tiên mong các bạn cổ vũ nhìu,chúng tôi sẽ mang đến nhiều thú vị trong phần thi của mình,GOOD LUCK!#_#

Good luck to...ai:)):))..ừa thì nào good luck to everybody who thi HSTL:):):)
Ừa nhở...chắc là ko dc nghỉ đâu chị Linh ạ:(...lớp chị lúc nèo..:)...D4 fải thi lúc..đói:(:)))

Chòi...thía là thi sau lớp em òi...lớp em thi ca trước đấy...ko bít là có ở lại cổ vũ được không...vì sau đó fải học mờ:):)...nhưng mờ học ở trường...chắc là vẫn ngó được:)

chuabietgi

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Anh Linh nói thía...cóa fải là anh cũng thi HSTL ko:-/....
Hichichic...vất quá...D4 fải thi tầm 12h-1h30:(:)((...thía nài thì...học xong 3 tiết biết làm gì...:(:)((
hehe , anh thì thanh lịch cái nỗi gì !!! :(

A2 năm nay sẽ làm mọi người kinh ngạc !( bất ngờ - thú vị)
đã ko làm thì thôi , đã làm phải khác người !
đợi nhé mấy em, PL mày xem đấy !!! hehee

chuabietgi

Member
Lịch thi :
khối chuyên : 9h - 10h30
khối 10: 10h30 - 12h
khối 11: 13h - 14h30

BGK gồm 5 thấy cô giáo trẻ + 2 MC mới !
Địa điểm : Hội trường

okie ?????

BGK gồm 5 thấy cô giáo trẻ + 2 MC mới !
:-O:-O...rõ ràng là cô Mai Anh bảo là thứ 4..tức là hum nay tức là trùng với hum thi HSTL vòng sơ khảo (cũng tức là hum nai:)))...mới có quyết định chính thức của MC mờ...chòi...sao thấy ló khó hỉu thía lào í:(:)
Mờ chán nhở...thi như thía thì nên cho học sinh nghỉ học để...cổ zũ tinh thần chớ:)
@Anh Linh: chòi...nghe khối 11 quảng cáo hoành tráng quá:)...rất chi là tòa moà:):)

chuabietgi

Member
soi_hoang_g5d4 said:

:-O:-O...rõ ràng là cô Mai Anh bảo là thứ 4..tức là hum nay tức là trùng với hum thi HSTL vòng sơ khảo (cũng tức là hum nai:)))...mới có quyết định chính thức của MC mờ...chòi...sao thấy ló khó hỉu thía lào í:(:)
Mờ chán nhở...thi như thía thì nên cho học sinh nghỉ học để...cổ zũ tinh thần chớ:)
@Anh Linh: chòi...nghe khối 11 quảng cáo hoành tráng quá:)...rất chi là tòa moà:):)
ack ! Em cóa nhèm hum đấy??
tít cẻ cái hum ni của em phải đổi thành ngày mai hít !
hum ni mí lè thứ 3 mừ ???

Thì có quyết định MC 1 cái là 2 MC đó vào BGK lun em ah.
Mà ngày mai thứ 4 khối chiều đc nghỉ mà em. Có em học khối sáng nên phải chấp nhận thôi ! Nhưng khối 10, thi giờ đó thì cũng sắp tan học roài, cũng cổ vũ đc mà !!!

CHúc mấy em thành công !!!

Lớp anh kế hoạch tuyệt vời đã bị phá sản, do không có đủ time , thôi thì đành lui lại đến vòng chung khảo (nếu đỗ) vậy !! chẹp !!!

lion_heart90

mai thi roài mà 3 thằng con trai D2 đi thi vẫn ko chịu chuẩn bị dek gì cả,,,ở lớp cũng chưa bit bọn nó định làm gì,,,chiều nay mới bắt đầu tập,chả biết mai có kịp ko,,đến bó tay mấy chú roài:(

chuabietgi

Member
hic! lại còn có màn tổng duyệt cơ ah ??
hoành tráng nhỉ !!!
heheh!
tập chiều nay còn sớm !
Lớp anh sáng mai bọn nó mới tập :(:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo