Yahoo ! 360

Grenouille_vert

Moderator
BATDAN said:
CVA dởm là loại gì hở em, anh loại 'dê già', Toán CVA 72-75 có thuộc loại đó không em. >:) >:) >:)
Anh (hic, có khi mình phải gọi là chú, là bác ý chứ) có phải anh (or chú, bác :() Trọng đc giải QTế ko? CVA dởm là CVA ở ... Gia Lai, Đắc Lắc gì đó, em thấy mấy cái blog như thế rồi :D ! Còn CVA thì cũng chưa đến mức vinh quang để đc bọn nó khai man đâu (anh nghĩ thế) ;)

BATDAN

Member
Grenouille_vert said:
Anh (hic, có khi mình phải gọi là chú, là bác ý chứ) có phải anh (or chú, bác :() Trọng đc giải QTế ko? CVA dởm là CVA ở ... Gia Lai, Đắc Lắc gì đó, em thấy mấy cái blog như thế rồi :D ! Còn CVA thì cũng chưa đến mức vinh quang để đc bọn nó khai man đâu (anh nghĩ thế) ;)
Ờ, cái gì đã qua không quan trọng. Tất cả chỉ là trò chơi.

Anh thắc mắc hỏi bởi vì không thấy chỗ cho các năm cổ lai hy trong mục các năm học.

Grenouille_vert

Moderator
Ồ anh không về Việt Nam à, thật là đáng tiếc. Ạnh cùng lớp với cả Trương Gia Bình đúng không ạ? Thế hệ xa xưa như anh hầu như làm gì có ai, anh thích giao lưu thì cứ giao lưu với bọn em luôn này, sắp tới 100 năm CVA, liệu anh có về được không?
Hỏi chuyện 360, có ai biết cách del 1 friend mình đã invite nhầm không? Giờ cứ thấy trong cái friend list, ngứa mắt quá!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Có cách nào ngăn 1 ng` ko thể vào page của mình ko ?!
ví dụ ng` ý vào trang của bạn mình cũng ko thể nhìn thấy mình trong list
(chủ nhiệm lớp kik hoạt blog rồi :(:)(( )

DarkTemplar

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
Có cách nào ngăn 1 ng` ko thể vào page của mình ko ?!
ví dụ ng` ý vào trang của bạn mình cũng ko thể nhìn thấy mình trong list
(chủ nhiệm lớp kik hoạt blog rồi :(:)(( )
Đã làm 360 thì phải chấp nhận công khai thôi....Không thì viết Blast: "Ai tên là Nguyễn Văn A..đọc trang này thì làm con...cún" =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000