Xin chào !Ai yêu vật lý nhào vô!!

una-rapina

Moderator
moonriver said:
ý sao sướng thế .thế mà thầy Hậu lại chỉ bảo "các em cứ đọc thui chứ tôi thấy khó lam với tôi cũng là rất khó ........." hoàn toàn ko có như thế .mà sao báo vật lý mỗi số về dc 1 lớp co mấy tờ thế thì ai đọc ai nghỉ đây .chán!
Ừ thì mỗi lớp A2 được 4 tờ một số :p
thế là tốt rồi, nhà trường có quan tâm:D

moonriver

Member
anh Thành said:
Ừ thì mỗi lớp A2 được 4 tờ một số :p
thế là tốt rồi, nhà trường có quan tâm:D
hic hic thảo nào ít thế nhưng hình như là hơn 4 tờ dấy anh ạ .thế các khóa trước có được thế ko ? ( khóa 00-03)

mimanchi

Member
frozen3101 said:
Chi thú ở đâu ra mà vào đây post bài đấy khích đểu bạn Quách đấy... chúng ta về lớp buôn đê... mà bạn Chi nhá, có yêu Vật lý không mà dám nhẩy vào đây buôn hả...B-)
tại Chi thấy Nguyệt vào nên Chi cũng vào >:)
Mà làm ơn đừng đặt tên cho Chi ở ngoài như thế, trong topic lớp thì còn chấp nhận được, lớn đầu rồi, lũ trẻ nó cười cho. Chi có bao giờ gọi Nguyện bằng tên khác đâu mà Nguyệt làm thế?

moonriver said:
hic hic thảo nào ít thế nhưng hình như là hơn 4 tờ dấy anh .thế các khóa trước có được thế ko ? ( khóa 00-03)
K, A2 00-03 và trước đó chẳng bao giờ biết mặt mũi cái tờ báo ấy ra sao cả! :(

mimanchi said:
tại Chi thấy Nguyệt vào nên Chi cũng vào >:)
Mà làm ơn đừng đặt tên cho Chi ở ngoài như thế, trong topic lớp thì còn chấp nhận được, lớn đầu rồi, lũ trẻ nó cười cho. Chi có bao giờ gọi Nguyện bằng tên khác đâu mà Nguyệt làm thế?
He he, sorry bạn Chi... hi vọng bạn Chi đọc được bài spam này trước khi bị mod xóa >:)

Pikachu

Member
uh,mình cũng chưa được nhìn thấy mặt tờ báo đó ra sao????báo của trường ah???
yêu cầu Chi và Nguyệt thôi ngay đi nhé,về lớp mà khích bác nhau.

moonriver

Member
quá ít mỗi lần 1 người trong tổ được cứ thế theo chu kì này có lẽ 12 tờ nữa mới đến lượt em .tự mua mà đọc vậy

Pikachu

Member
thôi xin ông chim ri...đừng có mà câu kéo linh tinh.Anh có cả tập đề luôn em moon a.có gì cứ gặp trực tiếp anh cho hết

moonriver

Member
Khongbietyeu said:
ờ để hom nào free một tí anh post cho!
Mà bây giờ lớp 10&11 bỏ thi rồi mà!
không phải post hôm nào anh gửi anh Hưng cho em cũng được .bỏ thi thì thui .thử sức thui mà !

teddybear

Member
vào thấy mấy em hỏi mượn đề nhau, có chuyện gì đâu mà góp... hic hic.. tập đề ngày trước kỉ niệm cho đứa con cô bạn mẹ rồi....

moonriver

Member
una-rapina said:
OK! KHi nào được anh gửi cho;)
Cố lên!
đến trước ngày thi anh mới gửi cho em .còn chưa kịp nhìn .hic .nhưng dù sao cung làm bài tốt........................chúc mừng tất cả mọi người ( vô nghĩa quá )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000