Xin chào !Ai yêu vật lý nhào vô!!

moonriver said:
báo cáo bác detucaibang là web của bác ko vào được nhé!
Ừ,có thể link bị down.Hôm trước anh đã check rồi mà.Được rồi,để mấy hôm nữa anh tìm mấy trang khác xem thế nào.

Pikachu

Member
moonriver said:
cảm ơn đóng góp của anh detucaibang về web Thí nghiệm Vật lý trực tuyến
http://www.bachkim.com.vn/products/e...3d/Physics.htm

vâng thì em cũng xin làm quen với cả anh nữa ! còn về Mai Phương thì anh tự đi mà tim hiểu nhưng em ko hiểu "KẺ MÀ AI CŨNG BIẾT LÀ AI ĐẤY " là sao? có gì đó ko bình thương ở dây thì phải ?he he he .anh học khóa 00-03 là bác Liên chủ nhiệm phải ko? bác thật là một người tuyệt vời đấy !
em không phải quan tâm đến mấy câu nói hâm hấp của thằng đấy làm gì,nó thích nói những câu khó hiểu mà...
Em đã được học thầy Liên bao giờ chưa???sao lại biết là tuyệt vời???
Thắng,nói cho em ý biết cảm giác học bác Liên đi....

Pikachu

Member
detucaibang said:
Đối với chúng mày thì tao không biết.Nhưng đối với tao thì thật tuyệt!Tao rất nhớ thầy!
tao ngồi cạnh mày 3 năm lận...và tao biết đây là những lời nói...không thật lòng....hehehehhehe

una-rapina

Moderator
MOD đâu hết rồi vào đây xóa hết mấy người đang câu bài đi! Chỗ này nên đổi là "XIN CHÀO! AI THÍCH CÂU BÀI THÌ NHÀO VÔ!"!

moonriver

Member
Pikachu said:
em không phải quan tâm đến mấy câu nói hâm hấp của thằng đấy làm gì,nó thích nói những câu khó hiểu mà...
Em đã được học thầy Liên bao giờ chưa???sao lại biết là tuyệt vời???
Thắng,nói cho em ý biết cảm giác học bác Liên đi....
hic hic .anh ko biết là mình đang được hân hạnh nói chuyện với ai đâu ? cẩn thận ko em mách bac Liên dấy .nhưng em thấy bác ấy rất cưng học trò nhất là khóa 00-03 của các anh đấy.
@anh Thành : sao anh nặng lời thế ??????????

Thầy Liên là một người thầy mãu mực đấy chứ... N rất quý thầy, thật đấy...
Mà chuyển cái này qua khóa 00-03 buôn tiếp đê... buôn ở đây có nguời bức xúc rồi kìa:))
Bạn Tất Thắng và bạn Tuấn... tớ nhớ hùi xưa thầy Liên cũng quý các bạn lắm mà>:D<

Pikachu

Member
detucaibang said:
Nói gì thì tao cũng rất quý thầy,quý luôn cả câu nói "Đỗ đại học nhé!"
uh,thầy chỉ quý tớ cho đến năm lớp 11 thôi....nhớ hồi đấy cả lớp kiểm tra,mình không thèm làm mà thầy vẫn cho 9...thế nhưng lên lớp 12 thì...hu hu hu hu...
nhưng dù sao thầy vẫn là người mình rất quý vì sự tận tâm,nhiệt tình ngoài sức tưởng tượng....

Pikachu

Member
cupid said:
biến về lớp đi ... chúng m làm các e ý bực rồi !!! 4 cái topic ở lớp chưa đủ ah :D
thằng PID nhé...đây là topic của các học sinh yêu thầy Liên...mày không yêu thầy hả????phắn đê

nữ tặc

Member
trời trời
sao nặng lời thế
đúng là A2 00-03 và A205-08 có mối liên quan mật thiết nhỉ
thằng quý tử của thầy Liên cũng học lớp em đấy!

moonriver

Member
nữ tặc said:
trời trời
sao nặng lời thế
thế sao bà ko kể cả cô con gái nuôi dễ thương của thầy Liên là tôi thế hả Phương?

nữ tặc said:
trời trời
sao nặng lời thế
Thế hả em? Con thầy Liên học có giỏi không em?

moonriver said:
thế sao bà ko kể cả cô con gái nuôi dễ thương của thầy Liên là tôi thế hả Phương?
Sao em không kể luôn con rể nuôi dễ mến của thầy là anh thế hả Phương?Tất nhiên không phải lớp A2 05-08 rồi.

cupid

t đâu có nói t k yêu thầy :| tại thấy topic thì yêu Vật Lý mà mọi người (a200-03) toàn nói về thầy thì t góp ý là về lớp thui... có chú khongbietyeu gì đấy phản đối mà.. còn nói về thầy thì có vô số điều để nói :D
@Thắng: m dạo này cũng nhí nhố phết nhỉ ??? vụ con rể nuôi này hay đấy..Tết này đến t se hỏi ý kiến thầy :)

moonriver

Member
con thầy Liên học cũng dc chị ah nhưng sao chị ko hỏi con nuôi thầy học có giỏi ko ? huhuhuhuhuhu
detucaibang said:
Sao em không kể luôn con rể nuôi dễ mến của thầy là anh thế hả Phương?Tất nhiên không phải lớp A2 05-08 rồi.
hic, làm em tưởng bở ^_^ .thế thầy còn có con nuôi nữa ah?

una-rapina

Moderator
Xin lỗi mọi người: đúng là tôi có hơi nặng lời thật!
Vật lý phổ thông, nhất là lớp 10-11, đúng là chẳng có gì để bàn luận!
Chúc mọi người vui vẻ:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000