^^^XẢ XẢ XẢ^^^

AAAAAAAAAAAAAA...điên lên mất, chỉ vì hai thằng hâm nào mà topic của mình mới ra nông nỗi này.
Phù...hét lên hết tức roài...bạn Trung với bạn Sơn vừa vừa thui, ko cấm nhưng những chuyện tế nhị như thía thì...về nhà đóng cửa bảo nhau:) :) .
Chấm dứt, đề nghị Trung (vâng chính ông) không nói gì thêm:D :D :D

trungvb

Moderator
:cool:
OHBGV-GM3007 said:
Chỉ nhớ hồi đó cả lũ hè nhau chụp ảnh tao lúc chuẩn bị tắm thôi:p
=)) =)) =)) ,,,tao nhớ rồi máy ảnh hôm đấy tao mang đi sau đưa cho papa mày xem không phải là lúc chuẩn bị mà lúc đang....=)) =)) ....sau đây bị papa sơn bảo đưa cho bạn gái xem chứ j...=)) =)) ...lúc tối sau khi ra,,,,:cool: ....mang về cho bà Trang 1 đống chiến lợi phẩm...và đc cái hôm đấy thằng nào cũng chạy như điên..=)) =))

OHBGV-GM3007 said:
Ai biểu ấy ko chịu post bài nào hàm xúc 1 tí :p
Ai biểu ấy post đúng dạng bài tớ định post:-( :-( :-( . Mà hai ông phải kiềm chế chứ nị, để mọi người còn đọc và post nữa chứ, hai ông cứ hùng hùng hổ hổ lên thía sao coi cho được;-) ;-) ;-)

Anh ui dau kho? qua', chi. i' lai. goi. dien. cho em, hoi? em ve` chuyen hom qua. Sao anh khong chiu. giai? thich' cho chi. i' hieu the', chi kh? em thoi:-( :-( :-( :-( . Tu` gio` em the` khong bao gio` lam` qua^n su* nua~:-S :-S :-S

Làm quân sư cho đôi nào, mỗi khi có trục trặc thì lãnh đủ, hồi trước mình cũng làm quân sư cho 1 thằng, bây h tuyệt tình đến mức ko nhận nhau làm bạn bè chỉ vì xin nó cho mình 1 chút bình yên để lo cho cuộc sống của mình

OHBGV-GM3007 said:
Làm quân sư cho đôi nào, mỗi khi có trục trặc thì lãnh đủ, hồi trước mình cũng làm quân sư cho 1 thằng, bây h tuyệt tình đến mức ko nhận nhau làm bạn bè chỉ vì xin nó cho mình 1 chút bình yên để lo cho cuộc sống của mình
Đấy, bỏ thì thương mà vương thì tội...thía có khổ tui không cơ chứ nị, mà lại còn mấy đôi chứ có fai một đâu:-( :-( :-(

Volodia

Member
Hơ, môi giới tình cảm cũng là cả một nghệ thuật, có phải ai cũng làm được đâu? Người mai mối phải hội đủ nhiều yếu tố thì mới có thể đưa tình cảm đến cho hai người kia. Còn nếu ko thì ...

Thôi dù sao thì trong mấy đôi em môi giới cũng có mấy đôi xong roài...xong là xong theo chiều hướng tốt đẹp...:) :) :)
Mà có chuyện zui zui mún giãi bày với mọi người...tối qua em đi nghe...hát...tiếng anh+rap;-) ;-) ;-) ...h...a...y..l...ắ...m...ạ...không biết nên khóc hay nên cười nữa:-S :) . Đêm về không ngủ được, trằn trọc thao thức bâng khuâng (chít nhiễm Văn roài=)) =)) =)) ). Giờ thì em đã hiểu muốn trở thành ka sĩ nó khó khăn như thế nào:) :)

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Hồi trước bố mình môi giới cho 1 đôi, zai 48, gái 32, thế mà ông kia chê cô kia già, mắng bố mình 1 trận, từ đó chừa tật môi giới tình củm =))
=)) =)) =)) .....chắc lão kia kén chọn quá đây,,hay do bác H nha` ta không biết cách nên chữa lợn lành thành lợn què...=)) =)) ..bây h con nói tiếp chuyền thống của cha...:q:

OHBGV-GM3007 said:
Toi' qua mat' phong do^. qua', chac' he^t' tho`i tha^t. ro^i`, hat' nhu viut. :((
Biet dc thia la con` may man lam;-) ;-) ;-) . Nhung thui ko sao, lan sau chac la se do~ hon;) ;) ;) , chi? can....ko hat' ve de^m la dc:) :) :)

Hom nay cuc ki` la` phuc tap. Lam` bai` ktra nhu do hoi, nhung ma con hon lan` trc, cha? hieu ba` Toan' ra de` kieu? gi` nua.
Hom nay gap. mat. be' Anh' roai`, ve` nha` thi` lai. cai~ nhau, cha'n chua tung` thay'
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA A

blue eyes

Moderator
ko go duoc dau',
TO Hoa: ay' oi, neeu' to' ko nham`thi`. ay di quan su cho mot nguoi con trai, va bi nguoi yeu cua ay hieu nham` la` ay.........nguoi con trai kia?? dung' ko
Xin loi~ moi nguoi`: bay gio` 4r dang chua on? dinh., viec cau bai` la` het' su'c toi' ki. toi' ki.:D

Hic hic giãi bày tâm sự mà cũng bị coi là câu thì bó tay:( :( :( , mờ thôi không sao vì cũng đang muốn del cái bài í:D :D :D
@Ngọc: oài chắc ấy biết rõ chuyện ấy roài đúng không, báo cho ấy biết là mọi chuyện không rắc rối như ấy nghĩ mà đâu vào đấy roài:D ;)

X( X( X( X( ở đời cáu nhất là bị lừa, lại còn bị hợp lực lừa thì càng đau hơn. Đau lắm, cú lắm, tức lắm, tức nổ đom đóm mắt mất.
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

trungvb

Moderator
=)) =))
soi_hoang_g5d4 said:
X( X( X( X( ở đời cáu nhất là bị lừa, lại còn bị hợp lực lừa thì càng đau hơn. Đau lắm, cú lắm, tức lắm, tức nổ đom đóm mắt mất.
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
sướng nhất trên đời là đi lừa người khác,,,,=)) =)) HAHHAHAAHAHAHAHAHAHAH.............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000