^^^XẢ XẢ XẢ^^^

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Tối qua em đã chia tay..... em cũng biết mọi chuyện sẽ rất khó khăn cho cả 2 người, em đã chuẩn bị tinh thần.... ko ngờ em đã làm cho MH đau khổ và cả em cũng ko hề sung sướng gì khi thấy MH như vậy :(( Cả ngày hôm nay bọn em gặp nhau đến gần chục lần, cả 2 đã nhìn thấy nhau, cả 2 đều ko muốn nhìn mặt nhau và cứ thế bước đi, bỏ lại sau lưng 1 người đã từng gắn bó tha thiết với mình .... Tối nay lẽ ra bọn em học thêm với nhau, nhưng MH chỉ lặng lẽ đứng dưới nhà 2h đồng hồ, ko lên học ... có lẽ vì ko muốn gặp em. Bình thường sau mỗi buổi học em sẽ phõnge bám theo sau xe bố MH đang đèo MH về, nhưng hôm nay... em chỉ theo 1 đoạn.. rồi tỉnh ra rằng bây h hành động này của em ko có ý nghĩa gì... và em đành cắn răng phóng thăngr đi, MH biết rõ em đang đi theo, biết rõ cái thằng vừa vượt lên là thằng Hoàng Sơn....
MH đã nói với em " anh đừng nói những lời giả dối nữa, có lẽ anh sẽ là người cuối cùng em yêu thật lòng, cảm ơn anh đã cho em biết trên đời này ko có tình yêu thực sự.... ", nghe xong những câu này... em đau lòng lắm !!! :((
=)) =)) =)) ......bố thằng ku...chuối cả nải....=)) =)) ....có cái j mà buồn đau thế nghe yếu ớt wa'....mà MH là ai thía có phải cái e hôm đi dự party không...chả thấy báo anh e 1 câu....;-) ;-) ...dù sao cũng chia buồn...>:D< >:D<

Hic hic, thằng Trung kia, bạn bè với nhau như thế đấy à, MH là MINH HÀ 10 Anh 2 ams, từ ngày đầu tiên bọn tao thick nhau tao đã nói với mày mà bây h mày còn hỏi 1 câu như thế à !!!!
@ Ánh : vâng , đã over, over hoàn toàn rồi !!!
@ Linh : Linh nói đúng, MH chưa y ai như đã y S !!! S có thể chắc chắn đấy là sự thật, nhưng thật sự,,,,, càng ngày S càng nhận ra S ko còn y MH nữa, tình cảm của S với MH bây h... chri như với 1 đứa bạn thân thôi, S giấu đã lâu, nhưng thực sự tối hôm qua S ko thế giấu nữa !!! S chán phải sống trong cái vỏ bọc giả tạo này rồi !!! Sau tết vừa qua, sau những hôm như hôm đi offline, S càng ko thể chịu đc... nên đã phải cắn răng nói thẳng thắn như tối qua :(

trungvb

Moderator
=)) =))
OHBGV-GM3007 said:
Hic hic, thằng Trung kia, bạn bè với nhau như thế đấy à, MH là MINH HÀ 10 Anh 2 ams, từ ngày đầu tiên bọn tao thick nhau tao đã nói với mày mà bây h mày còn hỏi 1 câu như thế à !!!!
@ Ánh : vâng , đã over, over hoàn toàn rồi !!!
@ Linh : Linh nói đúng, MH chưa y ai như đã y S !!! S có thể chắc chắn đấy là sự thật, nhưng thật sự,,,,, càng ngày S càng nhận ra S ko còn y MH nữa, tình cảm của S với MH bây h... chri như với 1 đứa bạn thân thôi, S giấu đã lâu, nhưng thực sự tối hôm qua S ko thế giấu nữa !!! S chán phải sống trong cái vỏ bọc giả tạo này rồi !!! Sau tết vừa qua, sau những hôm như hôm đi offline, S càng ko thể chịu đc... nên đã phải cắn răng nói thẳng thắn như tối qua :(
=)) =)) ,...chít chít...thie à..tao chỉ biết là H thui có biết Minh Hà đâu là lỗi kĩ thuật vì không nói cả họ và tên,,B-) B-) B-) ,,,
mày sơ múi hôm đi off thía mà không mặc cảm mới lạ,,,=)) =))
mà chắc chuyện này nên dao này thấy Ku hay on muôn....:x

Cái ông Trung này, sao mớ cứ xen ngang như dở hơi thía hử:))...lại còn tưởng nhầm tưởng nhọt vớ vỉn quá, không thể chấp nhận được:))
Công nhận chuyện của S giống hệt í xì đúc chuyện của H 5 6 tháng trước...cũng cái cảm giác như thía...nhưng mờ roài thì mọi chuyện nó cũng sẽ qua, cái gì đến sẽ đến, cái gì đi thì sẽ fải đi...không nên suy nghĩ nhìu vì chắc chắn một thời gian nữa, khi nghĩ lại S sẽ thầy mình sao dở hơi nếu S nghĩ quá nhìu và đặc biệt lại còn nghĩ linh tinh:D
P/S: hờ hờ hờ, sao mờ lại "như hôm đi offline" :(:)))

Hôm nay giao lưu cấp 2 ams, chuẩn bị tập luyện gần 1 tháng trời cho 1 ngày hôm nay, mọi chuyện kết thúc tốt đẹp, vừa vui lại vừa buồn, bây h hết mục tiêu để cố gắng rồi, mọi chuyện lại trở lại bình thường, lại lao đầu vào học, 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chuyện cũ đã qua~~~thiếu j` em xinh,nhất là ở cva^^thôi nhé....
em đừng có buồn nữa
nhìn mình le te,vô duyên thế này thực ra lại nhẹ nhõm~~~chả bù cho mấy chị em~~..sorry nhé!

Oài thì em vẫn biết CVA có nhiều em xinh, ;;) em còn lạ gì nữa ;;), nhưng chả hiểu sao đây lần đầu em cần nghỉ ngơi vì chuyện tc ???

una-rapina

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Tối qua em đã chia tay..... em cũng biết mọi chuyện sẽ rất khó khăn cho cả 2 người, em đã chuẩn bị tinh thần.... ko ngờ em đã làm cho MH đau khổ và cả em cũng ko hề sung sướng gì khi thấy MH như vậy :(( Cả ngày hôm nay bọn em gặp nhau đến gần chục lần, cả 2 đã nhìn thấy nhau, cả 2 đều ko muốn nhìn mặt nhau và cứ thế bước đi, bỏ lại sau lưng 1 người đã từng gắn bó tha thiết với mình .... Tối nay lẽ ra bọn em học thêm với nhau, nhưng MH chỉ lặng lẽ đứng dưới nhà 2h đồng hồ, ko lên học ... có lẽ vì ko muốn gặp em. Bình thường sau mỗi buổi học em sẽ phõnge bám theo sau xe bố MH đang đèo MH về, nhưng hôm nay... em chỉ theo 1 đoạn.. rồi tỉnh ra rằng bây h hành động này của em ko có ý nghĩa gì... và em đành cắn răng phóng thăngr đi, MH biết rõ em đang đi theo, biết rõ cái thằng vừa vượt lên là thằng Hoàng Sơn....
MH đã nói với em " anh đừng nói những lời giả dối nữa, có lẽ anh sẽ là người cuối cùng em yêu thật lòng, cảm ơn anh đã cho em biết trên đời này ko có tình yêu thực sự.... ", nghe xong những câu này... em đau lòng lắm !!! :((
TỐT lắm chú:))
Phát huy nhé=))
Sory!:))

@ Ánh : tại sao như thế mới là đàn ông ??? Ko hiểu ???
Em chả biết bao h em mới đc bình thường lại :), nhưng thế này cũng tốt, có ny rồi thì rắc rối lắm, em đã có 1 baif học để đời, từ sau em sẽ ko bao h quyết định quá ẩu và vội vàng, sẽ làm nhiều người đau khổ :)

Oài chả hiểu sao từ ngày chia tay người iu, đúng là em chả biết làm gì cho qua những ngày đau khổ, chỉ biết spam, tập break và HỌC thôi :(, tuy đôi lúc thấy cuộc sống như thế hơi nhạt nhưng cái gì cũng có mặt tốt, bằng chứng là hôm nay em đã nhảy tốt hơn hẳn những ngày tập và đc 1 điểm 10 Hóa - môn em đã từng học cực kjì bê bết :)

Cũng ko hẳn là tốt đâu chị ah, ko vấp ngã thì ko trưởng thành đc, chị chắc đã chứng kiến nhiều cuộc tình, begin, over, break up, get back .... nhưng chưa chắc chị đã hiểu đc rõ đâu :)

ăck, nhìn mẹt anh Thành hôm đi off có đến nỗi nào đâu mờ..ko ngờ...trình độ cũng ngang ngửa bậc đàn em:)):))
@Sơn+Ánh: hichichic, hai chị em cứ tự an ủi nhau như thía tốt lắm đấy:):):)...cứ thía mờ phát huy:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000