welcome 11A2 !!!! new pix !!!

gipypy_9x

Member
e muốn làm wen với anh Linh , có phải anh MC ko nhở:"> :"> , cho e làm quen nhớ ^^
Bài sad này có lời việt và người hát tiếng việt đấy , hay wa :p

gipypy_9x

Member
Monté Cristo said:
nick nó nè em : mafianguyen89 làm quen đi, gái chuyên văn hợp với mày quá rồi còn gì, thằng Link đâu rồi =))
ÚI úi em chỉ xin Y!M mà anh , chứ hợp hay ko thì .............ai biết :"> chỉ sợ trình cao quá ko với tới :))
@ em ÁNh : hot gì mà hot , em ko đc tuyên truyền linh tinh nhớ , người ta lại oánh giá chị ;-)

chuabietgi

Member
gipypy_9x said:
e muốn làm wen với anh Linh , có phải anh MC ko nhở:"> :"> , cho e làm quen nhớ ^^
Bài sad này có lời việt và người hát tiếng việt đấy , hay wa :p
nghe danh em đã lâu, nay mới có dịp diện kiến !
Hân hạnh hân hạnh !
Mà em có bài này lời Việt ah ???Không biết có hay như bản gốc không nhỉ ! Người Việt chỉ giỏi làm hỏng bài hát gốc thoai ! :( Có thì gửi cho anh cái Link nhé !thanks em

chuabietgi

Member
mày với em Ánh ghê nhảy ! còn biết pass của nhau nữa !!
# Em Ánh :
Tối nay có đi ko em ????
thấy toàn tiếng Pháp, chẳng hiểu gì cả !

gipypy_9x

Member
chuabietgi said:
nghe danh em đã lâu, nay mới có dịp diện kiến !
Hân hạnh hân hạnh !
Mà em có bài này lời Việt ah ???Không biết có hay như bản gốc không nhỉ ! Người Việt chỉ giỏi làm hỏng bài hát gốc thoai ! :( Có thì gửi cho anh cái Link nhé !thanks em
.
Loi` Viet cung~ hay lam' , em co' nho' 1 doan la`: Dung` buon` em hoi~ hay~ co' vui va` dung` uot' mi >>>> hoa` nhip. theo con gio' se~ co' anh thi` tham` hat' len khuc' ca yeu nguoi` , ngan` nam van~ vay tinh` anh ko nhat phai ....................
Co' 2 bai` theo nhac. nay` co nhung e mat' link rui` , bao h tim` se~ gui? a sau ;-) .... Hy vong se co dip giao luu voi a nhieu` hon :>

chuabietgi

Member
Loi` Viet cung~ hay lam' , em co' nho' 1 doan la`: Dung` buon` em hoi~ hay~ co' vui va` dung` uot' mi >>>> hoa` nhip. theo con gio' se~ co' anh thi` tham` hat' len khuc' ca yeu nguoi` , ngan` nam van~ vay tinh` anh ko nhat phai ....................
Co' 2 bai` theo nhac. nay` co nhung e mat' link rui` , bao h tim` se~ gui? a sau .... Hy vong se co dip giao luu voi a nhieu` hon
Nếu vậy thì chắc hay rồi ! Hôm nào tìm đc gửi cho anh !
Cái chuyện giao lưu nhiều hơn thì em không cần hi vọng đâu :) chỉ sợ nhiều lại chán thôi :)
:p

gipypy_9x

Member
ua? anh dang online ma` sao ko vao` chat voi e :( , hum nay nhin` anh tren cai cua? so? .............................:):):) trong ...........that la` ..................:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
khỉ thật!!!!!!!!!!!!!
tối nay mấy chị em em đi hết mà! thik xem hàng thì nhớ đến chứ??! anh linh nhớ đến đấy!

lão hiếu thay lại avt ngay!!!!!!!!!!!!ko thấy anh linh cũng khen à??!

chuabietgi

Member
gipypy_9x said:
ua? anh dang online ma` sao ko vao` chat voi e :( , hum nay nhin` anh tren cai cua? so? .............................:):):) trong ...........that la` ..................:))
ack !!! dấu "3 chấm" ấy em định điền gì thế ??:(:(:(
Mà thấy em tung tăng trên sân trường .... trông cũng thật là ( chưa tìm ra từ ...trông hay hay !!! nhí nhảnh kinh )

uhm, cái av đấy đẹp !!! nhìn thoáng qua tưởng em nào, hóa ra thằng Hiếu !!! haha !

tối nay mấy giờ nhỉ ??
7h đc ko ???

chuabietgi

Member
sắp biết mày ah !!!!
:))
Mà đùa xem tụi nó tổng duyệt đúng là ko hiểu gì hết cả !!! :( Toàn bắn T Pháp !!!
chắc mình phải nhờ phiên dịch đi cùng !!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000