website truong minh kin tieng qua

Thui khỏi bàn nhìu về chiện mod miếc, hình như cả 2 bác đều ko để ý là 4r mình chưa có mod ư? Nói chung la bao giờ có mod đã rùi hãy mắng các mod vô trách nhiệm sau nhé!

Ui sao chưa có , tưởng là có rùi cơ mà .nếu chưa có thì cũng phải nhanh chóng mà lập thui chứ để mà còn quản lý nữa chứ .....hay là tổ chức bỏ phiéu để lập đê ....Nhanh lên mới được

cả nhà ui cho hỏi thăm cái đê ...sao tui có đứa em cũng đang học Chu, cũng đã đăng kí được vào website trường mình rùi ...và khi đăng nhập cũng đã thành công . nhưng muốn viết bài thì lại ko được là sao ??đại khái là có hiện lên 1 thông báo là ko được viết bài trong chủ đề này ...mà vào mấy topic dều bị vậy cả ...vậy nghĩ là sao hả các bác .... :( :( :( :(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đấy là vì em ý đăng ký chưa đúng quy định. Chắc chắn em ý đã nhận được PM của nhóm admin thông báo về vấn đề này. Nick của em ý là gì thế em?

nick của em ấy là girl-chuvanan chị thử check lại hộ em cái nhé .Thế có thể làm cái phấn hướng dẫn ở trang đầu tien của website rõ ràng hơn được ko hả chị ? Vì nhứ vậy sẽ rõ ràng hơn với những bạn lần đầu vào webiste ... :lol:

mà có bác nào biết web trường mình sắp hoàn thành chưa vậy ???có đẩy nhanh được công việc ko các bác ...vì chỉ như vậy mời thu hút được đông đảo các bạn học sinh tham gia --->làm cho web phong phú và có tiếng tăm hơn ....mà các bác , các cô các chú có ý kiến gì thì cũng nhau thảo luận cái nhể .... :rolleyes: :rolleyes:

Deathknight

Active Member
công nhận web site trường mình kín tiếng thật
may mà sáng nay tui trốn khai giảng (trời mưa mà)
chạy vô chỗ tập thể hình
thấy film hình chiếu mới biết trang chủ chính thức của trường ta là đây

Hê lô các bác , em vẫn đang học trong trường mình nhưng cũng mới biết trường mình có web thui . Mà những đứa 12 như em thì lấy đâu ra thời gian mà vào thường xuyên viết bài được , thỉnh thoảng đá gà đá vịt mấy chữ thui . Còn trong trường cũng ít người biết trường mình có web lắm , mà quan trọng là phụ thuộc nhiều vào công tác quảng cáo như thế nào nữa cơ, phải ko ạ? <_<

nhưng đến trường em cũng vẫn phải quảng cáo đấy nhé ...thê mọi người mới biết được chứ bộ ...hay em nào đang học ở trường thì dán 1 cái bản thông báo ở các bảng tin ( dãy nhà nào trường mình mà chẳng có 1 cái bảng tin ) thông báo về cái Website trường mình ..như vậy có lẽ sẽ có hiệu quá đấy chứ ... :rolleyes: :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000