website truong minh kin tieng qua

hc hic hic...truong minh co website tu bao gio vay??sao ma chang may nguoi biet vay chu...cac ban thu so sanh website cua truong minh voi truong Ams xem sao?Neu noi 1 cach cong bang website cua ho co nhieu nguoi den tham du hon website cua truong minh rat nhieu.....hoc sinh CVA dau co kem gi hoc sinh Ams dau.....Nhung tui cam thay website cua truong minh kin tieng qua co...chung ta hay di tiep thi cho website cua truong minh de...........de cho nhieu nguoi con biet den website cua truong minh chu.........de bay gio ban hoi 1 hoc sinh CVA , xem ho co biet truong CVA co website chinh thuc ko???chac nhieu ban se ngac nhien va duoc hoi lai truong ta co website sao??? :unsure: .....sap vao nam hoc moi rui moi nguoi hay den quang cao cho website cua truong de.....de cung xay dung website cua truong CVA noi tieng...va cac ban da va dang la hoc sinh CVA hay tap trung vao day di....cung xay dung website cua truong minh..... B)

Thì ai mà chả mún web của trường mình có nhìu ngừi bít đến, mỗi tội là chưa vào năm học nên việc quảng cáo cho web này chưa thuận lợi lắm. Vào năm học mới rùi mọi ngừi cùng cố gắng mè, yên xâm đi!!!!

thank you nhieu nhieu.....nhung ma cung con may ngay nua la den nam hoc moi dau....ma de nghi voi ban giam hieu cho in rui phat to roi quang cao website ...nhung chac biet la truong minh co chiu lam ko.....( nhieu luc ki bo qua ) thui hoc sinh chung ta cung dong tap vay.....de chuyen mom con nhanh hon y chu he he he...... :rolleyes: .....ma phai sang cac room khac goi dan CVA ve voi que huong thui....de nhung dua con lac dan mai the nay la ko dc.... :p

he he he...thank chi nhieu nhieu...... ;) .ma website truong minh den khi nao moi chinh thuc vay ha chi???chu sao ma sua lau qua vay.....de nhung ai la hoc sinh CVA con vao tham duoc nua chu......va con de di quang cao nua chu he he he....moi nguoi nho quang cao cho website truong minh nhe..........

Lười kũng đã ghé wa 4rum kủa Ams, nói thật, ........ kảm thấy khá xô bồ..., đâu kứ phải kó số lượng mới phản ánh chất lượng đâu hè

Nhưng mè dù sao cũng khá hơn của trường mình, với lại chẳng qua web này mới bắt đầu đi vào hoạt động nên ít ngừi bít đến thui! Có đìu iem thấy 4r mình có 67 members nhưng thực ra chỉ có vài ngừi tham gia thui è, ko hỉu mí ngừi kia họ mất công đăng kí nick để làm cái gì nhỉ?

Lười kũng đã ghé wa 4rum kủa Ams, nói thật, ........ kảm thấy khá xô bồ..., đâu kứ phải kó số lượng mới phản ánh chất lượng đâu hè

Biet la so luong chua chac da phan anh chat luong , nhung cung phai noi them la su tham gia cua thanh vien trong website cua Ams van hon truong ta rat nhieu......Dong y luon voi y kien cua Buon Tenh truong ta co them nhieu nick dang ki nhung thuc su la van chua co bao nhieu nick tham gia hoat dong trong cac forum cua web ....cung ko the trach cac ban ay duoc.....vi moi nguoi da vao nhung website truong minh chua co nhieu cai dac sac de thu hut moi nguoi( chung ta cung phai nen cong nhan khuyet diem cua minh va cung khong len di nhan xet cac web khac lam gi ca)..... moi ca website truong cung dang trong thoi diem di vao hoat dong chinh thuc nen chung ta cung nen hoc tap kinh nghiem cua cac website di truoc( trong do co ca website cua Ams ...vi day la website cua 1 truong nhu website cua truong ta ma lai co su tham gia kha dong dao cac khoa hoc sinh......va chac chan la ho phai co 1 "bi quyet" nao do...va neu thay that su phu hop chung ta cung co the hoc tap co ma....vi muc dich cua tat ca chung ta deu muon xay dung website truong CVA that tot dep.....dieu do ko co gi la sai ca. :)

HIc...đầu tiên là Bùn tênh mún "có ai bít tui hông" đánh telex giùm cái, đọc dã man quá à!!!
Mà thực sự thì đó, Bùn tênh cũng đã nói rùi mè, 4r mình hơi nhàm chán, ko bít có phải là vì 1 ngày BT vào 4r tới vài chục lần hay ko, hay là vì 4r chẳng có gì đặc sắc. Nhưng mà níu cứ típ tục tình trạng này thì...sợ 4r sẽ chẳng có mí ngừi tham gia cả. ADmin xem có nên thay đổi chút chút ko? Làm cho 4r vui vẻ và hấp dẫn lên 1 chút! Nói vậy thì dễ nhưng mà 1 mình admin thì cũng sẽ chẳng làm gì được, cần sự đồng lòng của tất cả mọi ngừi nữa cơ, nói chung là túm đi túm lại được 2 cái túm là ai có ý kiến gì hay thì cứ nêu ra và đóng góp đi, sắp vào năm học mới rùi, hãy làm sao để cho học sinh CVA có thể tự hào về trang web của chính chúng ta nhé! (He he, sao nghe giống diễn văn quá à!)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em ơi ! Vào năm học này nhà trường sẽ chính thức công bố website này cho tất cả học sinh biết.Nhưng để chính thức thì chắc là đầu tháng 11 cơ em ạ,vì đó là ngày thành lập 95 năm trường mình mà.Bởi vậy trong thời gian này cần sự đóng góp và ủng hộ của mọi người.Mọi người hãy tiếp tục giới thiệu website đến các học sinh và cựu học sinh trường mình nhé !

Thật ra ,....... ko phải là tviên kủa CVA ..., kũng ko tiện nói.... , nhưng nói thật...... kái làm cho 1 4rum trường học bị nhàm chán hay nói kách khác là "ế" chính là kụm từ "trường ta",.......
Luời ko học ở CVA, tự sẽ kảm thấy lạc loài, Ams tuy đông nhân, nhưng nhìn wa nhìn lại, xung sức vẫn toàn là kác kô kác chú hết việc, kông thành danh toại rồi post bài,...... kòn lại, hầu như ko kó 1 ng ngoài nào tích kực vì kảm thấy lạc loài. 4rum này nếu kó thể dẹp bỏ khái niệm trường mình truờng ta, chưa chắc đã gọi là kém thành kông hơn Ams đâu

hic hic hic....truoc het muo hoi bac Buon Tenh cai sao ma tui chang chuyen duoc sang font tieng viet gi ca.....nghe dau kho qua co... :( .Cum tu truong ta...no chi la 1 cai gi do goi la be ngoai...nhung cung co the day 1 ly do de truong ta it co su tham gia....nhung cai ngueyn nhan that su thi phai noi la cai thuc chat....do la chung ta chua co gi that su dac sac de thu hut cac ban hoc sinh.....lay ngay 1 vi du the nay nhe....tai sao cai form chuvanan ben ttvnol.net....day la 1 web co rat nhieu forum....chac cac bac o day ai cung da vao forum cua ta ben day,cung da nhan thay that su la cac topic cua chuvanan hoat dong ko duoc soi noi.....so bai viet hang ngay rat la it.....ly do la vi sao???cung biet la forum cua truong ta se chinh thuc duoc cong bo va hoan tat truoc dip hoi truong....nhung de web cua truong ta duoc hoat dong co hieu qua va duoc su tham gia cua nhieu cac ban hoc sinh sau do thi chung ta phai co 1 cach nao do...ma that su noi bat va doc dao.....chung ta thu cung nhau ban bac de xem co 1 cach nao do xay dung va quang ba web cua truong ta de co nhieu su tham gia cua cac ban , thi tu do chung ta moi co nhieu cai moi me va tim duoc khuyen diem duoc....

Mod miếc kủa khu này ăn lương để làm gì mà ko giúp ng ta 1 tay, sửa hộ 1 vài bài rùi pm chỉ kách type tiếng Việt....., chứ kứ 3 hồi kó 1 nhân mới là lại thắc mắc loạn kả lên làm topic lộn xộn lung tung ra hết thế thì kwản lí thế nèo đuợc,... mong xem xét

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Aug 26 2003, 10:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Aug 26 2003, 10:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Luời ko học ở CVA, [/b][/quote]
Vậy bạn học trường nào thế :D

Em chả thấy gì là lộn xộn cả, chỉ cần đọc là bít ấn F9 để chuyển sang telex thui mè, với lại bác thử đọc kĩ các topic xem, đã có mụt topic nói về chuyện lập mod rùi! Với lại làm mod chứ đến admin cũng chả được ăn đồng xu nèo đâu bác ạ!

he he giờ dùng đã được rùi ko mấy hum nữa mọi người lại phải đến viện mắt khám rưi về forum đòi tiền thì chít .... :p .Thì mọi người cũng thông cảm cho các bác tham gia quan lý web chứ...các bác ấy cũng bao nhiều công việc..mà việc tham gia thề này của chúng ta cũng chỉ vì tình cảm giành cho mái trường cũ thui mà ....mọi người tham gia nhiệt tình trên web và cùng nhau quảng cáo cho web truờng thì đó sẽ 1 điều tuyệt vòi trong thời điểm web trường ta đang đi vào hoạt động chính thức ....

@Bùn tênh: nói vậy là sai rùi kưng, quyền lợi lớn đi chung với trách nhiệm lớn, vẫn biết ko ai bắt, kũng ko ai wi định Mod hay SMod phải làm gì......., âu kó t/g lên đây chit chat chắc là ko bận...., thật ra đã là Mod thì NÊN làm những chuyện gì đó cho 4rum đuợc ngăn nắp gọn gàng, vì 4rum thật ra là kủa kưng chứ kủa ai....., chứ kứ để ra sao thì để, thấy kái gì thích thì del, sai nơi post topic thì move, ...... vậy 1 tháng vào 1 lần, bỏ nguyên ngày ra đọc kũng đuợc rùi. Rõ là bít Mod ko ăn đồng nào..., nhưng mang kái mác là Mod chẳng lẽ ko thích hơn sao, tự nhiên kó kái Mod CP làm được nhìu trò ngta ko làm đuơc, vào đuợc restricted area ko phải là hơn ng rùi sao??
@Teddy, Lười học kấp 3 ở SG, t/tin trường lớp trong profile, futher question, plz ask in my "hello topic"

Làm được nhiều điều mà người khác ko làm được đó chính là Mod ,nhưng những bác làm Mod đâu phải bác cũng có nhiều thời gian để mà nên thường xuyên và liên tục ....chúng ta cũng phải thông cảm cho các bác ấy chứ ...cũng vì việc xây dựng web tốt hơn nên chúng ta cùng giúp đỡ nhau những việc nằm trong khả năng để các bác làm Mod còn giành nhiều thời gian cho những công việc khác để củng cố web tốt hơn chứ .....
Có vấn đề nho nhỏ xin đươc đóng góp cái lúc mới vào trang web đó ...trừơng mình lại ghi :"Hien hay Website Truong PT Quoc Gia Chu Van An dang duoc. xay dung va sua chua " nên cò nhiều bạn có ý định tham quan web thì lại nghĩ là ko vào đươc nên tui nghĩ mấy bác Mod nên sữa lời NOTE và có hưỡng dẫn mọi ngườ cách vào trong khi web đang chờ hoàn thiện .các bác thấy thế nào về vấn đề nho nhỏ này .....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000