We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Sit

Member
ày con Linh xí xớn thế,trêu zai D1,lại là dân CVA II.
lớp D1 ngoài bạn Quang Anh lớp tao ra tao chả thấy ai hơn cả :)

baby love

Moderator
Hiếu trẻ con bỏ xừ nhưng cũng biết hút thuốc không phê và gào trong toa let vì nhớ em :):):)=))=))
Nhưng tất cả các nick ảo đều không qua nổi mắt tớ đâu
:D

ginyumeika

mark_ecstasy said:
D1 câu kinh nhỉ :D, zô chơi zới

>>>> My nhớ Hạnh ko :D :D :D ???
Cái tin có bạn A2 jet bạn My tớ nói với bạn ý rồi mà bạn ấy ko tin mới đau chứ :q: :q: . Ko tin để tớ sang A2 hỏi hộ nhé, tin này lâu rồi mà ;-) , có điều bạn My chưa yêu ai thôi :D
Hey, lau lam moi thay!!!!!!!!!!!!

ginyumeika

baby love said:
Hiếu trẻ con bỏ xừ nhưng cũng biết hút thuốc không phê và gào trong toa let vì nhớ em :):):)=))=))
Nhưng tất cả các nick ảo đều không qua nổi mắt tớ đâu
:D
Eo oi!, Hieu khiep the co* a'?.

Sit

Member
bupbelight said:
bạn quang anh cấp 1 học cùng tớ,thế mà mình chào thì bơ,ko thèm nhận mặt bạn bè cũ :(
:-O thế bạn Huyền có học cùng nóa lớp 4-5 ko???có học bán trú ko??

Sit

Member
bupbelight said:
to' hoc. cu`ng no' lop' 3,4,5 hoc. ban' tru' chu',hoi` day' ai chang? phai hoc. :D hoc lop' C hehe :D
hehe :D trong lớp 5C học bán trú có con Hồng Minh,con Trang,1 bạn tên Châu,có bạn Quang,bạn Hưng,..

p3yeu

Member
uầy sao ấy biết rõ thế :D tớ cũng ko nhớ hết chúng nó hehe :D bạn tên châu là cái con nhỏ nhỏ bé bé,còn hòng minh hay choi* voi' chau^ dung' ko :D
than`g quang thi` va^n~ nho' ro~ lam' :D hoc. chu van an bi h thi` phai? :D sao bi h trong^ no' # the' nhi? :-S :-S ah` ay' hoc lop nao` the' ???

Sit

Member
con Trang vơi con Hồng Minh là 2 con bạn thân của tớ,suốt ngày nghe bọn nó kể về hồi cấp 1
Quang với Hưng bây giờ học D*,cùng lớp với tớ
à còn thằng Đức Anh với thằng Huy nữa,1 đứa bây giờ học PDP
cấp 1 tớ học Thăng Long cơ,đek phải lớp mình mà biết nhiều thế nhỉ :>> chỉ nghe hơi nồi chõ thôi :>>

p3yeu

Member
:eek: :eek: :eek: o* the' ah,eo oi*,bao? chung' no' to' nho*' chung' no' lam' nha' :D
lop' ay' co' ban. Trinh nu*A~ dung' ko,hoc. cu`ng to' lop' 1,2 day' :D
:D thang` duc' anh voi' huy hoc. PDP ah,:( cha'c bi h chung' no' chang? nhan. ra to'
:D hoa' ra min`h quen nhieu` ban. d8 phe't,hihi

thôi các bác ơi
nói chuyện khác đi các bác
nói chuyện gì mà đất của d1 mà d1 chẳng hiểu gì cả
lại một ngày nữa trôi qua rồi
sáng ra bờ sông gọi tên em mãi mà chẳng thấy em trả lời T_T

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000