warmly welcome to a2 class

ark

Active Member
Xà phòng nào tẩy nổi cái mùi .... ô oế chứ :D
Chắc Trang bắt Xoài bỏ mũ ra được đó :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 1 2004, 08:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 1 2004, 08:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xà phòng nào tẩy nổi cái mùi .... ô oế chứ :D
Chắc Trang bắt Xoài bỏ mũ ra được đó :lol: [/b][/quote]
Trang thích mấy cái ô uế đó à :D

Làm gì mà bác Xoai nóng thế, các bạn ý chỉ trêu tí xíu thôi mà. :)
Với lại cái mũ của bác làm gì mà ô uế lắm đâu, chỉ hơi hơi thôi. :lol: Ấy bác đừng giận tôi nhé. :rolleyes: :)
Đấy là một phong cách riêng của bác Xoai nhà tôi đấy mấy bạn ạ, thiên tài cũng phải đặc biệt chứ. Tôi cũng ko mượn nổi cái vật bất ly thân đấy của bác Xoai đâu. :unsure: :lol: :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Mar 3 2004, 08:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Mar 3 2004, 08:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Làm gì mà bác Xoai nóng thế, các bạn ý chỉ trêu tí xíu thôi mà. :)
Với lại cái mũ của bác làm gì mà ô uế lắm đâu, chỉ hơi hơi thôi. :lol: Ấy bác đừng giận tôi nhé. :rolleyes: :)
Đấy là một phong cách riêng của bác Xoai nhà tôi đấy mấy bạn ạ, thiên tài cũng phải đặc biệt chứ. Tôi cũng ko mượn nổi cái vật bất ly thân đấy của bác Xoai đâu. :unsure: :lol: :lol: [/b][/quote]
Sao ấy mượn được :D , chỉ bẹn Thu Trang là lấy nó ra được thui^^

ark

Active Member
Sao admin lại xóa bài của mình nhỉ :D chắc là bênh Xoài :D

Ai có thông tin gì về Trang ko :D cho tớ với :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 4 2004, 04:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 4 2004, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao admin lại xóa bài của mình nhỉ :D chắc là bênh Xoài :D

Ai có thông tin gì về Trang ko :D cho tớ với :lol: [/b][/quote]
ark có âm mưu mờ ám rùi :p

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 5 2004, 07:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 5 2004, 07:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, chỉ trêu Xoài 1 chút thôi mà :D [/b][/quote]
bức xúc wa', :D , ark trêu làm gì, làm tới luôn :p

<!--QuoteBegin-ark+Mar 5 2004, 07:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 5 2004, 07:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, chỉ trêu Xoài 1 chút thôi mà :D [/b][/quote]
TRÊU ÍT THÔI THÌ CÒN ĐƯỢC CHỨ NHIỀU QUÁ NGƯỜI TA DỖI RỒI ĐÓ

<!--QuoteBegin-ark+Mar 4 2004, 04:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 4 2004, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao admin lại xóa bài của mình nhỉ :D chắc là bênh Xoài :D

Mấy bạn đững có dụ dỗ tớ nói ra họ tên của bạn Nguyễn Thu Trang chứ. Mà tớ làm gì có thông tin gì đâu.Ông xoai này kín tiếng lắm.

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Apr 14 2004, 12:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Apr 14 2004, 12:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ark+Mar 4 2004, 04:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 4 2004, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao admin lại xóa bài của mình nhỉ :D chắc là bênh Xoài :D

Mấy bạn đững có dụ dỗ tớ nói ra họ tên của bạn Nguyễn Thu Trang chứ. Mà tớ làm gì có thông tin gì đâu.Ông xoai này kín tiếng lắm. [/b][/quote]
Hớ, tớ bít tên, trường, lớp và .... mặt :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000