Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

babyshock

chai` ko co`n ai ban` luan tiep a` .............. Lop em choi het CUU GIANG than`g cao nhat thi` 90... co`n em ke'm moi co 79+ 1 NGA MY 60 hi hi hi hi
Ko hieu cac' anh ntn :D

Chim Sẻ

Member
Eros1982 said:
A ơi, a đánh ngũ độc mà dùng chu cáp thanh minh thì bao h monster trên Lâm Du Quan nó mới chết? :>> :-O
Thế cái Bách Độc Xuyên Tâm a để chơi à? ;)
Sợ e nói linh tinh thì a tẩy tủy rùi test ở mấy cái cọc gỗ là bít liền. ;-)
Good luck! :d: :D
Bắn chu cáp cho đẹp. Bách độc tăng lên 15 đánh tốn mana vãi lít ra. Mà bây giờ thì em đang luyện Âm Phong Thực Cốt. Mới sắm con bí kíp 3000v. Luyện cả ngày hum qua lên được 3 skill :( :(
Đang đánh 1 ẻm Thiên Nhẫn nữa. Đến tháng 2 năm sau là boss vàng được thả liên tục :) bây giờ con Thiên Nhẫn của tao mới 63. cỡ vài tháng nữa chắc là lên kịp :">

Reaxxa

Anh em CVA chuyển hết sang Server mới Tương giang đi, lập 1 bang CVA lun
hiện tại đã chiêu mộ được kha khá anh em vào Tương Giang rùi

nick mình : thicgianam
server hiện nay : cửu giang, sắp sang tương giang

Reaxxa said:
Anh em CVA chuyển hết sang Server mới Tương giang đi, lập 1 bang CVA lun
hiện tại đã chiêu mộ được kha khá anh em vào Tương Giang rùi

nick mình : thicgianam
server hiện nay : cửu giang, sắp sang tương giang
Chuyển sv kiểu gì hả đại ca:-/

aadder27

Member
ku Nam,đánh nhau với tao ko,cái bang 6x cho phát độc là die (hehe) ,đánh mãi chả ra cái thủy tinh quái nào cả,bọn vina game lừa rồi

evilspirits999

aadder27 said:
ku Nam,đánh nhau với tao ko,cái bang 6x cho phát độc là die (hehe) ,đánh mãi chả ra cái thủy tinh quái nào cả,bọn vina game lừa rồi
cái dạng bại tướng ,đỡ nổi 1 phát chưởng của tao ko , cầm đơn đao ,sinh lực có 500 yếu như gián , đíu đủ để tao hít 1 phát

cloud1812

Member
trường mình có ai 10x chưa nhỉ, có rùi thì post ảnh lên cho mọi người coi!!
Hình như ở lớp 11A1 có thằng bạn em chơi ở Đông Giang nó có con Thiếu Lâm 10x rùi vãi lúa
Em chơi nhìu ACC lắm nên toàn 5x-6x thui :|
Nếu mà Hà Nội mở Server mới, em có í kiến là trường ta chuyển hết vô đó rùi làm quả bang CVA cho nó kêu ;))
Nếu như mà có đợt chuyển thì chắc phải 1-2 tháng nữa mới có, lúc đó em sẽ vào thông báo trước cho mọi người để chuyển!!!!:D

cloud1812

Member
bí kíp j hả mày, rao mua bằng VND í, kiểu j chẳng có thằng bán, mà mày lv nhiu rùi mà đòi mua bí kíp???
hay ra Games Đạt mà hỏi, chắc có thằng bán đó, mày đánh bổng hay rồng, chắc là rồng hả??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000