Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Deathknight

Active Member
chắc cả bọn này đập chết được Lam Trường, văng đồ ra, Lam Trường lúc thấy sắp chết tức quá Phone cho VinaGame, bảo nó cắt đường truyền tới Server, nhưng do ko ra tay kịp nên Lam Trường vẫn bị KS, có điều hội đấy ko kịp nhặt đồ. Lam Trường tức tốc từ chỗ hồi sinh chạy nên nhặt,lúc này cả Server bị cắt đường truyền nên chỉ còn mình anh,.. đúng lúc đó ông bầu gọi đi diễn
thằng bé thế mà có phúc

Ice_Fire

Member
Ai bảo Lam Trường pk cao =)) <--- hiếu sát [-( nên mới bị văng đồ :))
Ngày hôm nay tổ chức cả quán nét đi nhặt rác rồi , ông nào cũng Chiếu Dạ nhặt cho nhanh , mua sẵn 10 cái TĐP cho thoải mái :))=)) ...

shiva_4ever

Member
mua full TĐP cho nó lành , cưỡi Chiếu Dạ , đi giày 40 , max hoạt bất lưu thủ , đớp phi tốc hoàn =)) nhặt rác siêu nhanh ---> siêu nhân thùng rác =))

NOBODY

Member
Hình như may mắn tùy vào người nhặt chứ ko phải người đánh.

Thằng vứt ra nhìn nó chỉ là cây bổng dòng cuối + tl 2 nhưng thằng nhặt thì khác. :D

cloud1812

Member
server hương giang hay hồng giang thế anh mà 117 hạng 119.
hôm nọ thấy có ông hương giang 113 hạng 300 :-S
mình 111 thanh giang hạng 693 :(

Ice_Fire

Member
Hương Giang em ạ , anh cày từ khi mới mở , hạng cao nhất lên được 26 :( , rồi chúng nó chuyển sang + luyện Skill nên tụt :-<

cloud1812

Member
hôm nọ mới đổi con VD 98 max kiếm chưa tẩy tủy lấy TL 108 max đạt ma,11 đao, cả 2 con đều xác ko.
Như thế có đc ko nhỉ :-/
Ko bít đạt ma và nhân kiếm pk bằng cấp thì ai thắng nhỉ :-/
Mặc đồ như nhau, TL mặc TGC 120% :-S, TGLC 80%

Ice_Fire

Member
Tùy theo kiếm của VD chứ em , mà cũng tùy cách tăng Đạt Ma như thế nào , bây giờ vẫn bao nhiêu người cãi nhau nên để tp bao nhiêu , nhưng Đạt Ma + BDMV thì ăn thừa sức VD kiếm

cloud1812

Member
BDMV tăng max hả anh, hay tăng bao nhiu là vừa, Thiếu lâm em tăng 125 thân pháp :D:D.
Hiện nay đang vào max có skill 3x, tên là j thì quên rồi :p
Mà ko bít ngũ hành công kick damg có to ko nhỉ, thấy ai cũng kêu là khỏe mà mình 10 skill rồi thấy vẫn íu, mạnh hơn mỗi Hàn Long :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000