Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
aadder27 said:
Hay mấy anh em cao thủ mình trong võ lâm ở Chu Văn An chọn 1 cụm server rồi lập thành 1 guild đi giết bọn nó,yêu cầu đẳng cấp >= 30.ok chứ mấy sư huynh
Ok, anh đồng ý. Nhưng giờ chẳng biết nên chọn serrver nào cả, vì mỗi người một serrver thì biết thế nào mà lần !

imagineT_T

Member
nên chọn Tuyết Sơn vì đây là server mới, khá ổn định, và vì mới nên chưa có nhiều cao thủ như các server khác. Vợ em ở Ngũ độc lv31, em cái bang lv 30 có thể kéo mọi người.
Mà lv trên 30 trừ khi vào Ngũ Độc không thì giết người khó lắm. Cái bang thì phải đến lv 55 trở lên thì mới mạnh được .

Deathknight

Active Member
dưới 30 , Ngũ Độc chỉ giết được gà thôi (tao 27 rồi)
nó cứ chạy ngang mặt là ăn c.. ngay
hôm trước mình và 1 thằng ngũ độc chạy với nhau
lúc đầu mình khôn hơn nên chạy vòng qua mặt nó , mình dính 1 phát thì kịp cho nó 4 phát rồi, ngờ đâu thằng này nhiều hóa máu, cuối cùng nó cũng khôn ra , kết quả 2 thằng chạy vòng tròn với nhau :(
* trên 30 thì giết người vãi đái , VHĐ ko cần phải đứng lại để xuất chiêu, chỉ cần con Bạch Mã khoẻ, hơi lướt qua 1 tí là Die , bọn Hàng Long Bất Vũ của Thiếu Lâm gặp chiêu này mất điện

evilspirits999

các đại ca có ai ở Hành Sơn vào kéo em với
em Ngũ Độc lv 23 nick [link]
có ai biết cách cộng point và skill của Ngũ Độc ko chỉ giáo em với

NOBODY

Member
Zô Kim Sơn đê. Kim Sơn mới mở nhưng đông khủng khiếp nhưng tui chắc là sau khi hết double exp thì mấy đứa kém sẽ lượn hết. Mà mấy thằng đứng đầu chỉ có dưới 6x thôi. Easy!

aadder27

Member
Em đề nghị chọn Tuyết sơn,vì chưa đến nỗi quá tải,sư huynh nào đồng ý luyện công ở tuyết sơn cho biểu quyết luôn,rồi hôm sau mấy sư huynh đệ hẹn nhau tái xuất giang hồ

chocomog_257

Moderator
VLTK đồ họa chưa là cái gì cả
Cách chơi cũng khá nhàm, giống các MMORPG đời trước
Bây h em thấy mỗi PT là được
À đã bác nào chơi thử RYL II (Con đường đế vương) chưa???

NOBODY

Member
Mỗi người 1 tiêu chuẩn. Đối với tôi thì PT và TS rất chán. Nhất là TS, hình gì mà cứ vừa lùn vừa xấu. Tui chỉ thích người thật thôi. Nhân vật hoạt hình thì nhàm lắm.
RYL II nghe bảo hay lắm, nhưng tui chưa chơi vì ko có :D ,nằm trong top 10 game được ưa thích nhất trên thế giới chứ có phải vừa đâu. Trên vnn.vn có link downwn đó. Bác nào có thời gian thì thử đi. :g:

imagineT_T

Member
thế mog thích chơi game online đồ họa đẹp rồi cuối tháng bán nhà trả tiền cước ADSL hả ? Như Gunz ấy, 1h = 200 mb download :( dek dám chơi luôn

ark

Active Member
imagineT_T said:
thế mog thích chơi game online đồ họa đẹp rồi cuối tháng bán nhà trả tiền cước ADSL hả ? Như Gunz ấy, 1h = 200 mb download :( dek dám chơi luôn
Cái này là trong Connection status , ko chính xác đâu :-? ngồi đánh star khoảng 5-6 tiếng là cũng 250 MB ngay =))
Risk Your Life II bản Inter thì hay lắm , chỉ kém Guild War , World of Warcraft , mỗi tội về VN thì thành bull sh!t hết :-(

Mà ai biết cái VLTK này tên tiếng Anh là gì ko :-/ tìm con bot chạy vài đêm rồi lập Guild CVA :cool:

Deathknight

Active Member
Ngồi Tù rồi , anh em ở Tuyết Sơn nào có Ngân lượng thì cứu tôi ra đi :((
tôi đang ngồi ở Biện Kinh PK=max (10) -> 20 tiếng ngồi tù :((

imagineT_T

Member
pk= 10 => 10x10x10.000 = 1000000 lượng đút lót. ai có thì cho nó ra đi =))
ark said:
Cái này là trong Connection status , ko chính xác đâu :-? ngồi đánh star khoảng 5-6 tiếng là cũng 250 MB ngay =))
Risk Your Life II bản Inter thì hay lắm , chỉ kém Guild War , World of Warcraft , mỗi tội về VN thì thành bull sh!t hết :-(

Mà ai biết cái VLTK này tên tiếng Anh là gì ko :-/ tìm con bot chạy vài đêm rồi lập Guild CVA :cool:
thằng nhóc ark này, cái đấy là đo từ Download meter đấy em ạ. Cứ dùng thử đi thì biết thật hay giả

NOBODY

Member
Ôi zời ơi. Tự làm tự chịu. Tui chả bao giờ mún gít người cả, cùng lắm thì dọa cho nó biết sợ mà chạy thôi. Giết tăng PK khổ lắm, cứ nơm nớp sợ mất đồ xịn.
To ark: Tên trò chơi này bên TQ là Jx online, chả biết có phải tên TA hay ko. :D

chocomog_257

Moderator
imagineT_T said:
Heheh nhà em lại là chuyện khác bác ạ ;)
Cước cứng 500k/tháng, cứ thế mà trả :) Lại có ông anh tốt bụng bao hết nữa chứ :D
Gunz em chưa down về chơi bao h, hình như cũng giống kiểu HL đúng ko nhỉ :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000