Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Ice_Fire

Member
Hê , giờ anh bán con TL bên Tương Giang rồi :) , giờ mới chơi lại Thiên Vương Bang , 2 ngày lên 6x :) hứa hẹn lên 9x trong 1-2 tuần nữa :D
Con TL 114 là của bạn anh ở Lệ Giang , anh lên con TVB này 9x rồi bán acc + mua lại acc khác bên Lệ Giang lun ;)
Tương Giang chán lắm em ạ :(

cloud1812

Member
oạch TG mà chán ạ??? Mình toàn chơi ở Tương Giang, Lệ giang chả chơi, 2 ngày 6x TVB, anh ơi có cày thuê ko, cày cho em với :D:D, em có 1 con VD 4x đang cần cày, ông anh giúp em với :D:D, ko thì tạo cái ACC mới cũng đc

Ice_Fire

Member
Auto cả ngày lẫn đêm :)) , TVB lại là trùm Auto nữa :D . có 1 Nga Mi 4x đi theo sau + mặc đồ phục hồi sinh lực , tối về + điểm , sáng dậy lại cộng tiếp :))

KID14122

Member
Ice_Fire said:
Hê , giờ anh bán con TL bên Tương Giang rồi :) , giờ mới chơi lại Thiên Vương Bang , 2 ngày lên 6x :) hứa hẹn lên 9x trong 1-2 tuần nữa :D
Con TL 114 là của bạn anh ở Lệ Giang , anh lên con TVB này 9x rồi bán acc + mua lại acc khác bên Lệ Giang lun ;)
Tương Giang chán lắm em ạ :(
---> 2 ngay d.c 6x thi em dap dau vao tuong chet mie luon . Ngay xua em cay` 24/24 ( 3 nguoi ) , 1 tuan moi len 6x d.c anh dzai ah .

cloud1812

Member
KID14122 said:
---> 2 ngay d.c 6x thi em dap dau vao tuong chet mie luon . Ngay xua em cay` 24/24 ( 3 nguoi ) , 1 tuan moi len 6x d.c anh dzai ah .
như chú này thì cũng đập đầu vào tường vì noob, 1 tuần mà cày 24/24 mới đc 6x thì quả là quá noob, vì chỉ cần 1 ngày 24/24 có người kéo thì cũng đã đc 50.
Còn ông anh Tiến mà tự đánh thì em ko tin lém, 1x-4x lên si vưu, rùi sau đó auto trong Thiên Tâm động thì rất có thể, nhưng mà ko cộng skill với máu thì đánh sao đc nga mi 4x thì chưa max MĐ mà :|:|

Ice_Fire

Member
Cũng phải có đồ + Nga Mi theo nữa chứ em ,cũng ăn vài bình TTL nữa , ko thì cũng phải 3 ngày
Anh để Auto + bạn anh cũng để Auto + anh chơi + bạn anh chơi ...
Hiện giờ đang là 65 :D
Chỗ anh chơi còn 1 anh chữ trắng . cày từ 1 ---> 87 ( chuyên đi theo ) trong vòng 1 tuần

cloud1812

Member
oạch đi theo mà lên đc tận 87 trong 1 tuần, chắc cái ông đấy phải vào bệnh viện hồi sức cấp cứu vì suy nhược mất ko thì tuổi j mà lên đc thế, may ra là ăn bánh trưng :|:|

Ice_Fire

Member
Để hôm nào anh mượn nick pót ảnh cho :)
Server Lệ Giang , nick là Hằng Xoăn , đầu top ẩn sĩ cao thủ :D
1 tuần ---> 87 :)

cloud1812

Member
:D:D, làm j mà nóng thế, cần để buff thui mà, ông anh cất hết đồ đạc đi, em có làm cái j đâu, luyện skill mãi chả xong mệt ghê

cloud1812

Member
oạch, 4x lv nhiu rùi anh, >45 em lấy liền lấy cái mộng điệp và từ hằng phổ độ là chính thui mà, chả cần j :D:D, hix suốt 2 tuần mà đc có 8 skill bổng chán hẳn

TVB ma anh chan wa anh chac em fai bo vltk mat em bi bon cho no hack do 2 lan roi` ma hum gi em vua moi an duoc con boss vang hoang kim duoc cai that lung va vlmt the ma` gio day.Tay ko chang tay lai ve ko

hohonganh

cloud1812 said:
oạch, 4x lv nhiu rùi anh, >45 em lấy liền lấy cái mộng điệp và từ hằng phổ độ là chính thui mà, chả cần j :D:D, hix suốt 2 tuần mà đc có 8 skill bổng chán hẳn
chán thế , tao bây giờ mới có 6 skill chưởng:(
vào Cán viên động đông vãi
đại ca nào biết chỗ nào đập skill vắng chỉ em

cloud1812

Member
oài! thế mà tao cứ tưởng :-S
sao trường mình ít pro vào đây thế nhỉ, thấy dân CVA nhìu thằng chơi kinh lém cơ mà, như thằng Mão chẳng hạn :), đúng ko Nam

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000