Viết cho người mình yêu ...

Chưa hết thời gian thử thách,nhưng em vẫn phải nói câu chia tay! Lần thứ 2 rồi đấy, em ko biết em làm thế này có đúng ko nữa, nhưng mà nhiều người cho là như thế đúng.Em sợ, sợ nếu yêu anh rồi 1 ngày nào đó, anh sẽ bỏ em, bỏ em đi vì 1 ai đó....điều đấy có lẽ là em ko chịu đc.Em chia tay anh nhưng vẫn yêu anh, anh biết điều đó đúng ko?Vậy h đây, mình chỉ là bạn anh nhỉ, bạn của nhau.Xin anh nhìn thấy em đừng đùa giỡn em nữa, nó chỉ càng làm cho em thêm đau mà thui ..............................

MinhTrang_711

....lâu lắm rồi mới lên 4rum..chỉ muốn viết vài dòng cho anh, những dòng không bao h được gửi ,,.như những cái email không lời,những thứ không thể viết trên blog.. ..đêm qua..em lại khoc'...khóc một cách ngu ngốc đến không thể chấp nhận..chẳng biết vì lý do j`..nhớ và thương anh..một cảm giác la, rất lạ...mà không ..phải..là quen với em sau chừng ấy thòi gian..nhg giờ hình như chai lì và cứng cỏi lên nhiều lắm'..em lại đang nghe cannon in D...nhg ko khóc nữa...có ánh sáng em lại là em mà thôi..đến bao h em mới được là chính mình?...la` chính em khi còn anh và Bi bên canh...là em được yêu thương...cái cảm giác ấm nóng giữa mùa hè..giờ, với em...mọi thứ bận rộn và hào nhoáng quá anh ah..em lại muốn được ngồi sau xe anh, dựa vào vai anh..lặng thinh mà yên ả..em đang mong..một hy vọng đến vô vọng uh...nực cười qua'...anh à, cô' lên nào..sao anh lại buồn đến thê'..anh làm cho em cũng buồn..em đã noi' anh phải hạnh phúc cơ mà, phải cố lên...nắm lấy tay ty đi...mùa đông lanh lắm'..và mùa đông bàn tay của anh luôn ám áp mà......đồ >>>> ngốc nghếch, đến bao h em mới không phải khóc cho anh nữa đây, anh a`...em nhớ anh, nhớ lắm, anh ah...

bumbi_bebe

…chưa bao giờ em nghĩ sẽ có lúc em phải xin lỗi trước thế này.em luôn ngạo mạn,ích kỷ và hiếu thắng nhưng lần này em sai thật rồi anh à…chỉ vì nắng quá gắt mà em chẳng thể núp bóng anh được…Bỗng dưng có một sớm tỉnh dậy em thấy không còn anh trong tim nữa…thế rồi chỉ cách có mấy tiếng đồng hồ,khi em vừa quay lưng đi thôi em lại tháy yêu thương chất chồng nguyên vẹn,nghẹn ứ trong mắt..nổ tung…vỡ oà…Anh quay mặt đi chỗ khác,chắc anh thất vọng lắm.Làm thế nào bây giờ hả anh?Em ko có quyền yêu cầu nữa,nhưng em được phép hi vọng chứ?Hi vọng anh hiểu được rằng có đi em mới có cái để mà so sánh và mới hiểu được rằng với em anh là vô cùng quan trọng và không thể thay thé…Chỉ có điều bây giờ đi rồi,hiểu được rồi em ko còn đường quay lại …đến bao giờ anh mới hiểu,yêu thương và một cơn nẳng khác nhau đến nhường nào…

Em tiếc đến thắt long một nụ cười của anh,một cái nắm tay mà vài hôm trước em sẵn sằng vứt bỏ,một nụ hôn phớt đầu mũi và một cái ôm xiết…

Em xin lỗi…thật lòng đấy..em còn yêu anh rất nhiều…

Pirate

Member
e hèm..dân D2 ý , đã viết là sẽ viết na ná thế lày lày :D

Gửi em yêu :x ,

Anh nhận ra em khi đang lướt trên sân ga và thấy rằng em là site duy nhất để anh truy cập đến. Em biết không, từ lâu lắm rồi anh rất cô đơn và đang phân tích lỗi lầm của chính mình :-?. Có thể em sẽ là người debug thực sự cho anh.

Không có em đời anh như một chương trình dang dở, không tạo được mã thực thi và trở nên vô dụng.

Em không chỉ có giao diện đẹp mà còn có tư thế phòng vệ ActiveX thật dễ thương trước đám con trai lố nhố. Nụ cười tươi sáng của em đã làm anh thấy mình thật mạnh mẽ, một sức mạnh tương đương với hàng nghìn vi xử lý gộp lại.

Tối qua, khi em ngước mắt nhìn anh, anh thấy tất cả các module chương trình trong anh chạy êm ru và mang lại kết quả thật khả quan - một cảm giác trước đây anh chưa từng có.

Anh viết thư này chỉ là để thổ lộ một điều rằng chúng ta hãy liên kết lại với nhau. Anh sẽ mang lại cho em mọi thứ cần thiết để sống cuộc đời không có lỗi hay trục trặc gì hết. Em đừng lo về firewall mà bố mẹ dựng lên vì anh hack rất giỏi, anh sẽ phá được password của họ để họ chấp nhận đám cưới của chúng ta.

Anh mong rằng chưa có ai lọt vào cơ sở dữ liệu của em để đoạn mã của anh có thể liên kết được. Nếu không, anh sẽ phá hệ thống của chính mình đến mức không hồi phục được thì thôi. ~x(

Hãy hiểu cho lòng anh và dành cho lá thư này một vị trí ưu ái trong inbox nhé em. :D

huyentrang

Member
anh yêu,bỗng nhiên hum nay em thấy nhớ anh quá.dù đã nói với lòng mình nhiều lần rằng fai quên anh đi nhưng rất nhiều lần,bất chợt trong cuộc sống,em thấy nhớ anh da diết...vừa nãy xemchuwowng trình "chúng tôi là chiến sĩ" có 1 cô gái đã gấp 1000 ngôi sao cho người mình yêu với tất cả niềm tin,tình yêu và hi vọng dành cho người yêu,em chợt nhớ lại chuyện cũ,cách đây 2 năm ,em cũng giống côgais ấy,cũng miệt mài ngồi gấp 999 ngôi sao với biết bao tình yêu va niềm hi vọng gửi đến anh......hic 1 kỉ niệm buồn ,em thật ko muốn nhớ lại nữa....em đc biết tình cảm của anh và chị ấy đang rất tốt đẹp,chị ấy quả đúng là người anh cần khi có thể làm anh của em thay đổi...hic em buồn thực sự....anh có biết rằng trong sâu thẳm trái tim em vẫn còn yêu anh rất nhiều....có lần anh nói với em,nếu yêu anh em sẽ khổ bởi anh có rất nhiều điều xấu mà chỉ khi nào yêu nhau em mới biết đc...anh ơi lúc đó em chỉ muốn nói thật to với anh rằng:em yêu anh,em sẵn sàng làm tất cả và em yêu mọi thứ thuộc về anh.....nhưng em đã ko đủ can đảm.......bao lần trong giấc mơ,em đã mơ ước cho thời gian quay trở lại,cho anh và em đc làm lại từ đầu.....hic giờ đây em chỉ biết nhớ đến anh trong những giấc mơ và hài lòng với cuộc sống với những kỉ niễm đã có giữa chúng ta...anh ,sao em lại yêu anh nhiều thế này????

hôm nay, ko chính xác là cách đây mấy hôm rồi, đã biết đc sự thật về anh.Về con người anh và cả tình cảm mà anh dành cho em.Giờ không muốn anh dính vào cuộc đời em nữa, ko muốn nhìn thấy anh.K muồn nghĩ tới những j anh đã làm với em.Thật buồn phải ko anh !!Biết rằng anh ko yêu em sao anh lại đòi quay lại với em ??? Đó có phải là tình yêu hay là anh đang suy nghĩ 1 điều j đó ?Anh thật là khó hiểu.Nhưng dù j thì em cũng vui mừng rằng đã làm đúng với anh, ko quá đáng.Chắc h anh đề phòng em lắm, đề phòng vì những j của anh đều bị em phát hiện ra.Em xin lỗi nhưng mà ko nhờ có điều đó thì làm sao mà em có thể hiểu đc anh như thế nào .......mong rằng thời gian sẽ làm quên đi hết những j em với anh đã từng có :D

winter09

Moderator
@Chị Trang: chị lại ngốc nghếch rồi. Mùa đông năm nay chị vẫn ấm áp đấy thôi, bạn bè, nhất là pé Rùa vẫn bên cạnh chị, sao mà lạnh đc. Đừng quên nhưng đừng giữ nó lâu trong lòng như thế chị ạ :) Ko tốt cho chị yêu của em đâu :)

@Chị Trang: chị lại ngốc nghếch rồi. Mùa đông năm nay chị vẫn ấm áp đấy thôi, bạn bè, nhất là pé Rùa vẫn bên cạnh chị, sao mà lạnh đc. Đừng quên nhưng đừng giữ nó lâu trong lòng như thế chị ạ :) Ko tốt cho chị yêu của em đâu :)
hehe lâu rồi anh ko vào box này
nhớ lại 1 thời cũng thấy vui vui :">
đã là một kỉ niệm

mà em hôm nào lựa lời khuyên chị trang cho anh vs nhé

....lâu lắm rồi mới lên 4rum..chỉ muốn viết vài dòng cho anh, những dòng không bao h được gửi ,,.như những cái email không lời,những thứ không thể viết trên blog.. ..đêm qua..em lại khoc'...khóc một cách ngu ngốc đến không thể chấp nhận..chẳng biết vì lý do j`..nhớ và thương anh..một cảm giác la, rất lạ...mà không ..phải..là quen với em sau chừng ấy thòi gian..nhg giờ hình như chai lì và cứng cỏi lên nhiều lắm'..em lại đang nghe cannon in D...nhg ko khóc nữa...có ánh sáng em lại là em mà thôi..đến bao h em mới được là chính mình?...la` chính em khi còn anh và Bi bên canh...là em được yêu thương...cái cảm giác ấm nóng giữa mùa hè..giờ, với em...mọi thứ bận rộn và hào nhoáng quá anh ah..em lại muốn được ngồi sau xe anh, dựa vào vai anh..lặng thinh mà yên ả..em đang mong..một hy vọng đến vô vọng uh...nực cười qua'...anh à, cô' lên nào..sao anh lại buồn đến thê'..anh làm cho em cũng buồn..em đã noi' anh phải hạnh phúc cơ mà, phải cố lên...nắm lấy tay ty đi...mùa đông lanh lắm'..và mùa đông bàn tay của anh luôn ám áp mà......đồ >>>> ngốc nghếch, đến bao h em mới không phải khóc cho anh nữa đây, anh a`...em nhớ anh, nhớ lắm, anh ah...
bây giờ vẫn còn hoài niệm ư ?

Gemini

có người nói rằng những lúc thấy mệt mỏi trong tình yêu bạn hãy nghĩ lại những giây phút tuyệt đẹp đã có, đừng để 1 phút bối rối mà dập tắt đi hi vọng, tình yêu, cũng như những kỉ niệm hạnh phúc dù ít hay nhiều ta bên nhau
...

MinhTrang_711

bây h đang ol..ma` ko thể vào đc Ym!..ko nói chuyện được cùng chị..ko nói được với chị tuần vừa qua em gái của chị đã cố gáng nhiều như thế nào..ko nhìn tháy nick cua ban sáng vì tớ có ol được đâu...thì tớ lại viết vài dòng cho bạn..bạn yêu của tớ ...HN đang nóng lên, hình như lòng người cũng thế...đến lúc hay chẳng đến lúc..đôi khi tớ thấy bạn ngay canh, cười với tớ mà đầy lo lắng..vì tớ chưa đủ để phân biệt bạn là ai ..sẽ lại là ai trong tớ bây h..vẫn thấy nhớ bạn thật nhiều khi một cơn gió bất chợt ùa qua...nhưng tớ biết đấy chẳng còn là tình yêu nữa..hoặc chưa bao h là cái thứ cao sang đấy...tớ bỏ tay ra rồi....tớ quên bubu thật rồi .., bubu hâm đơ ạ..~!~...mùa đông sắp qua thật rồi....

sweet_candy

Member
....Dao. nay` nhie^u` suy nghi~ cho^ng` cheo' de^n' fat' kinh le^n...ngo~ ngang` khi thay' minh` kho^ng buon` giai thich' cho nhg~ hie^u? lam` day` met. moi?...La` sao the^ nhi???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000