VideoClip Mr.C 2007 của lớp sử ( HOT HOT HOT )

Pirate

Member
bí thư lớp mình làm gì còn cái vị gì trên lớp nữa [-( bùng "máu" hơn hội dota thì biết rồi đấy [-(

cái anh mà vẽ vẽ cái j đấy gặp rùi :)), e gặp ở phòng tập thể hình hồi tháng 8 năm ngoái ...... =)) Ngày đó anh mới bước vào, trông thật ngây thơ :-j

U.F.O

Active Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 3 (3 thành viên và 0 khách lạ)
Trần Quang Thiện, Đinh Hoàng Hải, Ngô Nam Chung

ko phải ngây thơ kụ anh ạ :-??, hôm đấy trông ngây thơ kiểu ngu ngơ anh ạ :-ss. Anh ý hôm đó mới vào buổi đầu thì phải :-d,ko có người hướng dẫn, tập mỗi thứ 1 tí, nhưng ko tí nào là hoàn hảo [-X , nên lại sang tí khác.. em ko rõ nữa vì lúc sau em về :)), hôm sau thì ko thấy anh ý ra nữa

Pirate

Member
sáng nay thấy profile của Trần Quân [-( phát thất vọng...trông chả ra làm sao cả...xấu hơn cả ngoài đởi 8-}

Pirate

Member
ko biết mức độ công phu ra sao nhưng xem clip của D2 03-06 năm ngoái vẫn thấy ấn tượng hơn :p clip này chuyển cảnh hơi phô...

VnDevil

Member
ko biết mức độ công phu ra sao nhưng xem clip của D2 03-06 năm ngoái vẫn thấy ấn tượng hơn :p clip này chuyển cảnh hơi phô...

[-X Mỗi năm nó một khác chú hiểu không, mấy ông D2 năm trước nó phải dùng mã nguồn tạo clip hoặc có một cách khác nhưng quên tên rồi , làm nói chung là cũng giỏi , cũng pro .

Còn công bằng mà nói các clip mR CVA năm nay ý mà :( ... hix , các clip lớp khác cộng vào xong nhân 10 lần lên may ra bằng nửa CLip lớp Sử |-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000