VỀ ViỆc ĐỘi Nam

nenu_aloha

Member
tại thằng Sơn... mày đánh bóng đập vào mồm tao đập vào răng để nó cắn vào lưỡi nên bây h tao không thể ăn thịt và rau đc....... thế này thì sống kiểu j... chết đói đi là vừa.... bi h chỉ biết ăn cơm trắng và húp nc canh.... đau lòng quá!!!!

BanNaNna

Member
thương chị my thế ? thoai thì thiết nghĩ cho việc a sơn đã rất xuất sắc tỏa sáng trong ngày hôm nai nên e tuyên bố a sơn trắng án
=))

H

HoangPhiHong

Guest
Linh bị bắt chặt wa,toàn làm mồi cho thằng Sơn.12 điểm,wa ít.tham thiết wa

bố.. người hùng là kiểu ko cần được bít đến nhưng có đóng góp to nhớn B-) tuy bố ko ghi được nhìu điểm nhưng wan trong bố là tình yêu thúc đẩy anh sơn ghi điểm thế là được :"> =))
HoangPhiHong said:
Linh bị bắt chặt wa,toàn làm mồi cho thằng Sơn.12 điểm,wa ít.tham thiết wa

H

HoangPhiHong

Guest
basketball_no_1 said:
bố.. người hùng là kiểu ko cần được bít đến nhưng có đóng góp to nhớn B-) tuy bố ko ghi được nhìu điểm nhưng wan trong bố là tình yêu thúc đẩy anh sơn ghi điểm thế là được :"> =))
mày hỉu bố quá Giang à,ko tốn tiền mày ăn học của bố rùi con gái.Tinh yêu nồng cháy của Linh w con hàng Sơn đã đưa nàng công chúa này lên 1 tầm cao mới,thật xúc động

Khà khà, đội ta giờ họ hàng kinh phết nhờ, nhưng vẫn thua Thơ roài, em xin thông báo là em vừa nhận thêm 1 con chắt dâu..........Vô đối!!!!!!!!!!!!

Hot boy sợ gái kiêm ôsin của CVAteam, có mỗi thế thôi mà hỏi đi hỏi lại. Tội nghiệp thằng bé, chắc bệnh trĩ nó chạy lên não nên ngớ ngẩn tới mức ko bít mình là ai=))

H

HoangPhiHong

Guest
ai cho chúng mày chửi đội trưởng tương lai và người làm jau cho 8p hả.a sẵn sàng đưa e quyền lực tối cao của CVAteam với tài sản của e TRí a

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000