vẻ đẹp học sinh Chu văn an!!!!

cheryl said:
Có phải các anh chị D8 thi tài năng là mấy chị lên nhảy đúng ko nhỉ :-/ Em thik cái tiết mục đấy nhất :) và hình như thấy BGK cũng cười tươi với tiết mục đấy kêu là : lạ với cả độc đáo ^.^
Hehe dung'em a! Nhung ma` BGK keu la` nhay the' ko phu` hop. voi' cuoc. thi a.ca.c

unni_x

Active Member
caphedang said:
post luôn danh sách 9 lớp được vào cho bà con biết
12A4,12D2, 11A2,A3, A4, S,D6,10A3,10D3
con ơi, thiếu giải phụ =)) giải " Phong cách cổ động viên" của lớp mẹ đâu rùi =))

cloud1812

Member
hix mình chả xem nên trả bít j mà bình luận :|:|. Con PL thui mày, thua rùi thì tốt nhất là chịu khó đừng nói nữa;);). Mà sao 26-3 trường mình ko đi tham quan à, nếu mà ko có là hết rùi, lớp 12 đâu còn đc đi nữa:(:(. Hồi đầu năm mình đã ko đi đc rùi. Như thế là cả đời học cấp 3 đi tham quan đc đúng 2 lần lớp 10 thui sao :((, bất hạnh wa :((

minhngocd8

Member
chẳng làm gì chẳng mệt làm thì hoàng tráng cuối cũng lại bảo cho 1 câu ko hợp với cuộc thi thì thì làm gì cả lớp thêm thất vọng

chocomog_257

Moderator
hehe,,, lớp mình được jải Phong cách >:) - 2 màn đầu thể hiện quá xì tin B-) mặc dù ko đc vào vòng trong nhưng 11d3 vẫn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của các lớp khác :">

chocomog_257 said:
hehe,,, lớp mình được jải Phong cách >:) - 2 màn đầu thể hiện quá xì tin B-) mặc dù ko đc vào vòng trong nhưng 11d3 vẫn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của các lớp khác :">
Thôi đê, chẳng wa ko bít nhét cho giải gì thì mới cho giải phong cách>:) Trường mình...., thôi, chẳng nói nữa, chánX(

redfeeling

Troi` oi sao moi. ngu`oi` co' ve? ha`o hung' voi' cai' cuoc. thi nay` vay?
Lop minh` tap qua loa cho xong ai de` lai. phai? vao` chung khảo đây...Muốn rút cũng không xong...
Hix

chuabietgi

Member
mọi người chuẩn bị thế nào rồi ??????????????:-/ :-/ :-/
chuca thành công ( tự chúc lớp mình ah !!):"> :p :? B-) B-) B-)

gipypy_9x

Member
anh lam` MC cho chuong trinh` nay` thi` dan~ cho lop' anh hay phai? bit :D , tiec wa lop minh` truot thang? >>>>>>>>>>>.thanh` cong bi tri hoan :))

chuabietgi

Member
Em có vẻ tiếc nuối nhiều về lần này nhỉ ?
tất nhiên cũng đúng thôi, nhưng còn nhiều dịp, em đâu nhát thiết phải ... như thế !

Anh biết một chỗ đi học nói chuyện trước công chúng và MC hay cức, có gì ra YM nhé !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000