van tho nhanh chong quen

mdzphuong

Minh la Minh Phuong hoc sinh khoa chuyen van nam 2000-2004 nhung minh chi hoc voi truong va lop 1 nam roi di du hoc o NZ:( :( .Gio da hon 1 nam troi qua va nhung gi minh nho ve truong ve lop la nhung khi niem vui dua cung cac ban ,nhung gio hoc thu vi cua co va cac ban dac biet la nhung chuong trinh lop minh lam ,1 tap the lop toan con gai ko co 1 bong con trai nao : :lol: :lol: .Cac ban co the hoi minh bat minh ke lai nhung ki niem lop nhung neu cac ban hoi minh ve van tho thi minh minh chiu thua :( :( . vi da hon 1 nam roi minh song voi 1 dat nuoc toan noi tieng Anh ,tieng Viet hau nhu minh ko dung may trg cai dat nuoc nay ,co nhieu tu minh dien dat dc trg tieng anh nhung ko biet cach dien dat the nao trg tieng Viet noi gi den van tho nho cua tieng viet nua.Nhung du sao minh van ko bao gio quen dc lop truong va thay co Chu Van An ,1 nam troi day ki niem do dau. : :lol: :lol: .Minh hi vong cuoi nam nay minh ve se day vui ve va lai them nhieu ki niem cho minh : :lol: :lol:

teddybear

Member
Chào em,hình như lớp em không có ai lên đây hay sao ý.Cô Tuyết chủ nhiệm lớp em phải không?Cô ý dạy hay nhỉ.
Có lẽ khoảng 1 năm nưa chị sẽ sang Anh,hi vọng chị em mình gặp được nhau nhỉ!Chị cũng chưa rõ là chị sẽ học ở đâu nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000