>>>VĂN HÓA HIP HOP:MẢNH ĐẤT CHO NHỮNG CON NGƯỜI CÁ TÍNH<<<

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankazzan

Member
Ai cũng biết là VH hip hop được chia thành 4 mảng là:Graffiti,DJ,Breakdancing và Rapping.Bây giờ,khi nhạc hip hop đã bắt đầu hip hop đã bắt đầu hết hot ở trên thế giới cũng như VN còn rock thì nổi lên như một hiện tượng thì số người khoái hip hop có vẻ như ít dần.Tôi thì lại thấy đó là một dấu hiệu tốt,rõ ràng là có ko ít người khoác lên người cái gọi là hip hop chỉ với mục đích là cho bằng bạn bằng bè,hoặc để khỏi bị mang tiếng là lỗi thời.Nay khi trào lưu hip hop đã qua đi thì những con người nhu vậy lại chuyển ngay sang nhạc Rock,chỉ có những người thực sự thích hip hop mới tiếp tục đi cùng đường với nó.ngày càng có nhiều người thích hip hop(trứoc đây) và rock(bây giờ) là vì đó là những dòng nhạc có cá tính mạnh.Vì lẽ đó,những con người khoái hip hop,những B-Boy và Fly-Girl hãy cùng nhau nói chuyện về những thứ chứng ta ưa thích,yup???

gipypy_9x

Member
Cái topic này lạc đề rồi , phải vứt nó sang chỗ khác chứ nhey :D:D:D , mà người ông tuấn gầy thía thì hip hop gì =)) nghĩ đến lại chết cười :D

tuankazzan

Member
Chẹp chẹp 52kg thì nó ko gọi là gầy,gọi là hơi thiếu cân thôi.Hip hop nhé TuanKazzan chả chịu kém ai,thích Rapping hay Popping đều cân được nhé.Ko thích hiphop thì cứ vào câu bài cơ,Trâu lặn đi cho nứoc nó trong #_#
Này thì Gra này ai thích Gra nào:

Made in Vn 100% của linkinpub HN

Chắc trong mí cái ông Tazzan đưa ra kết mỗi Gra với cả Rap thoai:D:D:D...cũng chỉ là thik thoai:D...cái Phương lớp mình chắc cũng nghiền mí cái này:D...để lôi kéo nó lên đây:D...hum nọ vẽ tặng cô Toán chữ Gra đẹp fết:x...để hum nào mượn lại cô up lên:)):))

chocomog_257

Moderator
hip hay rock hả, thik cả 2 mỗi thứ 1 ít :)) >> lý do tại sao anh nghe LP mãi đến bây h chưa chán :D chứ cứ xoay hết trend này đến trend khác vừa chóng mặt lại vừa chóng cháy túi. Trào lưu gì cũng chỉ là trào lưu, vấn đề là kết thúc sớm hay muộn thôi ^^

Vu_Thang_D2

Member
Mấy cái grafiti bác Tuấnkazzan trông vãi hàng nhẩy ? Nhứt là cái cuối cùng !! :D Àh cái linkinpub nó cách nhà em có 20 bước chân thui :D

chiplove_skate

tuấn ơi tui là tui khoái nhứt cái ne` đấy ~~~~~~~~~~~~>may mà ông lập ra kekeke ^_^
có gi` vô đây bàn bạc cho zui
ông định đi học HIPHOp hả cần tui chỉ chỗ cho ko ????????????*_*

chiplove_skate

XUONG HAY LEN DAU^ CO QUAN trong mine la minh co' thich that^ ko hay la chi? theo trao` luu ^_^
toi nay minh` di xem nhay? ne`~~~~~~~~~>ko hieu sao rat ket xem nhay? hay that
chi? mun' het that to de? co? vu~ nhung nhin mi' nguoi ben canh chang ai the minh lam 1 minh cung~ hoi ham^!!!!!!!!!!

Hizzzzzzzz...kết quá đi>.<...hé hé...Tazzan kiếm đâu được cả thời trang HH nữa thì ổn;):)):))...vào đây dc cái ngắm sướng cả mắt=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000