tum co dua nao 11 F 0306 nhay dzo day. moi de tai vo cung nong hoi ne

WildBodom

Member
hô hô, ngộ ủng hộ tất cả các chi, xong nhớ post ảnh lên nhá.....
mà Cẩm Tú có tham gia ko?? ko bít cô bé này có thay đổi gì ko, chắc bi giờ trông sành điệu lém đây..... :q: :q:

phuonglinhyeu29

unni_x said:
ý, hum nay Un cũng thấy bạn bí thư 11F nói về CTM < bạn ý tên là gì nhỉ, mắt đẹp không chịu nổi :>> > nhưng mè tình hình là rất tình hình, vì ngày 14/2 đẹp quá thành ra 2 lớp F và A5 đang tranh nhau cái ngày này...lí luận bên nào cũng sắc sảo.... :?
11F : có lý do chính đáng hơn là vì đăng kí trước
nhưng lại đăng kí nhầm ngày :cool:
11A5 : mặc dù đăng kí sau
nhưng lại đăng kí đúng ngày :cool:
giải quyết mãi không xong, thui, các bác đi bàn bạc với nhau nhé :(
thui thui un ui nể tình bạn bè lâu năm un tác động thêm cho lớp phờ lờ được làm vào cái ngày đẹp giời ấy đê. chuẩn bị hêt rùi. bí thư lớp phờ lờ là Nguyễn Họa My đấy. công nhận mắt đẹp đúng không. hum trước Linh bẩu là đôi Kiên My lớp Linh trong cái vụ lovers 0306 đấy. nhớ hun?

phuonglinhyeu29

:D

ổn rùi. em cũng mún tham khảo giá cả khắp nơi xem chỗ nào hợp lí nhứt. hehe năm nay tính rủ em citu tham gia nhưng hết tuần này là citu chuyển lớp rùi. D5 chuẩn bị chào mừng em citu nhá. mà kể cả mời có catse thì ku citu cũng không hát hò gì đâu nữa là biểu diễn thời trang. lớp iem dự tính có tiết mục thời trang ma.
cũng bít la âm thang quan trong nhứt thía nên chúng nó mới cuống cuồng cuồng tìm khắp nơi hi vọng sẽ ổn. thía nhưng mà cại vụ chọn ngày chưa xong thì làm seo ma diễn được vì lên chương trình chủ đề hết rùi muh

fruit NHO

Active Member
thế đấy,làm CTm là hay vướng vào cái đấy!
1laf vấn đề nan giải chọn ngyaf để chọn chủ đề
2 là ko kêu gọi đc hết nhân tài
!!!!chán!!!!mún làm mà vẫn ko ai ủng hộ cả!

Haiz

Ha ha đây là lần đầu tiên lớp F trong khối F,anh ủng hộ các em.cố lên nhé làm rạng danh lớp F không người ta tưởng lớp F toàn những thành viên không ra gì :D

unni_x

Active Member
phuonglinhyeu29 said:
thui thui un ui nể tình bạn bè lâu năm un tác động thêm cho lớp phờ lờ được làm vào cái ngày đẹp giời ấy đê. chuẩn bị hêt rùi. bí thư lớp phờ lờ là Nguyễn Họa My đấy. công nhận mắt đẹp đúng không. hum trước Linh bẩu là đôi Kiên My lớp Linh trong cái vụ lovers 0306 đấy. nhớ hun?
ý, Un cũng đi nói chuyện với cả 2 lớp rùi, theo quan điểm của Un thì lớp nào đăng kí trước thì làm trước thui, nhưng chủ yếu vẫn là các bác bàn với nhau, chứ Un đâu có quyền gì :)
bạn Kiên thì Un bít, bạn nì hùi trước học lớp pháp NSL thì phải, mà Phờ lờ cũng học lớp đấy đúng không :D

smooth

Member
BlackDragon said:
Hôm ấy chú Smooth nhớ chuổn bị máy ảnh nhé :)) Mà làm cả 2 buổi cơ à ? Máu thế :D
hehe, cái vụ này là đương nhiên phải có rồi. ảnh có sẽ post lên ngay phục vụ đồng bào, nhất là đồng bào xa tổ quốc.
to PL: chủ đề chả quan trọng gì đâu, năm ngoái lớp anh làm lấy tên ct siêu chuối, nội dung thì chẳng ăn nhập gì với chủ đề, vẫn ổn đấy thôi :D

BlackDragon

Active Member
Đúng rồi, chủ đề cũng chỉ là tên chương trình thôi. Nội dung thì làm kiểu j` chẳng được (miễn là phải được duyệt :( )

WildBodom

Member
ko được duyệt thì bảo tui, hmm hmm, tui là tui khủng bố, hô hô :q: :q:
Hồi xưa lớp F vẫn hay khủng bố mà, haha hehe hihi hôhô :q: :q:

Đanglangthang

khiếp

khiếp!ông cơ ơi,toàn khoe rún cho ng ta xem! :>>
vấn đề này thì ủng hộ hết mức có thể mà vượt mức cũng được! :D
sống chết j thì 14-2 cũng ze trường.<mờ hôm ấy hình như trường nào cũng bắt đầu năm học mới thì phải!>

Haiz

Ủng hộ thì vẫn ủng hộ là cái chắc rồi lớp F mà.....không biết là hôm đấy minh mà không xem được thì nên cười hay nên khóc đây hà hà

WildBodom

Member
dù gì cũng nhớ chụp nhìu ảnh vào nhá, post lên đây cho tui coi với, huhu,
xa tổ quốc, thân ta xa tổ quốc
muốn quay về nhưng chẳng thể bỏ tương lai
(đặt bút thành thơ, tiên sinh WildBodom)
Hô hô hô hô :q: :q:

hieukhacle

Member
trời ơi, tui cũng muốn làm CTM nhưng mà hình như hết ngày rùi, không biết chọn ngày nào, cụ chủ nhiệm cũng máu lắm rồi

phuonglinhyeu29

uh hehe nhưng muh thông báo lại cho các bác là lớp em nếu có làm sẽ làm dzô 21-2, sở dĩ iem nói nếu có làm là vì hiện giờ ct CTM của lớp 11F đang bị ban PH phản đối kịch liệt vì sợ mất tg. hix hix help làm thía nào bi h. chúng nó mấu lém roài

fruit NHO

Active Member
hix....d1 thì cô phúc dễ quá rùi...căn bản là lớp em hơi phức tạp nên làm cũng khó...xong vụ này đã,có gì tính sau!!!!
bao giờ d1 làm?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000