Tứ hải giai huynh đệ_Chào các iem

Khơ khơ chào các đệ ,các muội,
các huyhn thì biến đi cho tui nhờ!
sau 1 thời gian bôn tẩu giang hồ,nay ta trở lại có lời nàm queng với mọi người
ai muốn nâng chén kết tình bằng hữu nào
(mấy thằng D2 không được vào đây làm loạn nhé,để ta chăn dắt các em hè hè)

Nhoc_Maruko

Member
ah
tỉ tỉ xin chào hiền đệ .... :lol: :lol:
chúng ta cùng kết nghĩa tỉ đệ nhé :rolleyes:
đồng í thì cắt .... bánh ăn thề !!! :lol: :lol: :lol:
ok ? :blink:

blue eyes

Moderator
ho ho ho ho chào đồng chí !!!!
đồng chí mấy xuân rồi ???đồng chí học d2 ah? cho hỏi có ai tên là LE NGOC TOAN ko????

Hơ...Ko gọi là đệ thì gọi là "cháu" nhé:rolleyes: Hì, thôi, mọi ng ai lại thấy "bé" vào đây lèm wen muh bắt nạt :lol:...Tội nghiệp wá ^^

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-tieu su muoi blue eyes+Apr 8 2004, 04:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tieu su muoi blue eyes @ Apr 8 2004, 04:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ho ho ho ho chào đồng chí !!!!
đồng chí mấy xuân rồi ???đồng chí học d2 ah? cho hỏi có ai tên là LE NGOC TOAN ko???? [/b][/quote]
Ặc, ignore đi nếu em còn muốn học hành :lol:
đừng có nói là anh bảo nhé, lão giết anh mất :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-CongtuULinhKybk42+Apr 8 2004, 01:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (CongtuULinhKybk42 @ Apr 8 2004, 01:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khơ khơ chào các đệ ,các muội,
các huyhn thì biến đi cho tui nhờ!
sau 1 thời gian bôn tẩu giang hồ,nay ta trở lại có lời nàm queng với mọi người
ai muốn nâng chén kết tình bằng hữu nào
(mấy thằng D2 không được vào đây làm loạn nhé,để ta chăn dắt các em hè hè) [/b][/quote]
Cho hỏi tên thật của anh có phải là Bùi Doãn Minh ko??? :p :p :p :p :p :p :p :p

HIC HÍ
tên ta hả
đúng đó
có sao không hé hé
tên nghe quá mịn
khơ khơ
các iem bắt nạt ta hả ,không sao ,cứ đợi đấy
cho anh hỏi
bác Mão nhà mình dạo này còn hay "A lo ,123,phòng phát thanh đang thử máy .."
không dzay

Hihi..............lâu lâu không vào thấy for mình cũng nhìu người mới wa' nhỉ :rolleyes: :rolleyes: ..............Thía bác này từ đâu vào đây anh anh em em ngọt xớt thía hả...............chẹp chẹp...........có bít bao nhiu vị bô lão ở đây ko mà chả thấy quà cáp biếu xén chi hết zay. <_< <_< ................thía là không đc đâu nhá..............Đề nghị bác Death với bác WC chuẩn bị luôn phần ma chay của đồng chí này đi............hmm..........À..........còn một cách để chuộc tội........ B) ...........bác tham gia vào Nữ nhi hội nhá :lol: :lol: :lol: há há há

Co be vo tu

Member
To huynh đệ: Tha cho các em nó còn sống. Máu giang hồ quá hen ^-^

bác Mão nhà mình dạo này còn hay "A lo ,123,phòng phát thanh đang thử máy .."
không dzay
Hình như bác Mão nghỉ hưu rồi, đỡ bị đau tai :rolleyes: :p

To tieu su muoi blue eyes: Hơ bạn Toàn béo học lớp chị. Hỏi làm chi zậy...muốn "nàm" wen à ,để chị giúp :lol: :D

<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Apr 12 2004, 12:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Apr 12 2004, 12:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hihi..............lâu lâu không vào thấy for mình cũng nhìu người mới wa' nhỉ :rolleyes: :rolleyes: ..............Thía bác này từ đâu vào đây anh anh em em ngọt xớt thía hả...............chẹp chẹp...........có bít bao nhiu vị bô lão ở đây ko mà chả thấy quà cáp biếu xén chi hết zay. <_< <_< ................thía là không đc đâu nhá..............Đề nghị bác Death với bác WC chuẩn bị luôn phần ma chay của đồng chí này đi............hmm..........À..........còn một cách để chuộc tội........ B) ...........bác tham gia vào Nữ nhi hội nhá :lol: :lol: :lol: há há há [/b][/quote]
Hix...Baf chip còn dọa nạt đồng chí mới này kinh hơn tui nữa :rolleyes: Xứng danh là mem kì cựu của nữ nhi hội :lol: :lol: :lol: ...Nào "cháu bé" kia...Có vào nữ nhi hội ko thì bảo... <_<

chậc chậc ta tuy là TND nhưng đáy là ngoại hiệu thôi ,còn thực sự thì ta đã ngoài 19,đã già.Còn hơi sức đâu mà tham gia hội đàn gà các người,
ê các người mới lớp 10 mà đã bắt nạt thế này ,để vài năm nữa chắc là...

Chết chết..."Cụ già" ơi :p :lol: Bọn em nào dám bắt nạt bác chứ <_< Ko bít bác "tuổi già, sức yếu" nên mới "chào đón" vậy thui :rolleyes: ..."Cụ" ko vào hội nữ nhi thì còn nhìu hội để chọn lém <_< Điển hình là PD hội (có tên nữa là lưỡng tính hội) và nam nhi hói( hay hôi thì cũng thía).................. :p Ko bít ý bác định "hạ cố" vào nhóm nào :blink: :rolleyes:

ha ha
phải rồi ,hội nào cũng ngon hết trừ hội vịt giời
cho anh hỏi
trường mình có ai tên là Hà Thư ,hồng hà,mai chi không

<!--QuoteBegin-CongtuULinhKybk42+Apr 14 2004, 12:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (CongtuULinhKybk42 @ Apr 14 2004, 12:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ha ha
phải rồi ,hội nào cũng ngon hết trừ hội vịt giời
cho anh hỏi
trường mình có ai tên là Hà Thư ,hồng hà,mai chi không [/b][/quote]
Sozzy...Ở đây ko có chỗ nào tên là hội vịt giời cả <_< Trừ phi mọi ng gọi nam nhi hội như thía :p
Anh hỏi Hà Thư, Hồng Hà, Mai Chi thì trường mình chắc là có rùi... :rolleyes: Sơ sơ 2000 học sinh cơ mè <_< Nhưng cái chính là học lớp nào ấy chứ :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000