Trung sex, hàng độc mới về

Pan_Kut3

Member
Đây là bức ảnh có 102 mà nhiếp ảnh chuyên nghiệp Lê Phương Anh đã liều 1 fen chụp trộm được vào hồi 11h ngày 30/7/2006....... Vạch mặt 1 mod của 4r với tội danh thành lập "tuyên truyền văn hóa fẩm đồi trụy".... Yêu cầu anh Trung vb fải làm đơn từ chức ngay để làm gương cho member =))=))=)):)):)):))

vipruby

ặc ặc !!! ;) ;-) ;-)
ghê wa' ja sư ơi . mới thi xong = cử nhân abc học và thi lấy = giáo sư , tiến sĩ tâm lí học đã khoe tài rùi à . kinh wa ' thế này trò ko theo kịp ruồi ,:( hix:(

KFC_HANOI

Member
Đâu đâu thằng này phải khép vào tội dụ dỗ trẻ vị thành niên chứ =))
Quả này mày đi tù mọt gông Trung ạ ,khôn hồn nhường chức lại đây tao bảo em gái del cho >:)

Úi chòi vb lập hẳn topic nè:x:x..thía thì fải đóng góp cái...hehe..cái này xuất thần cực...em chộp đc hơi bị hoành tráng>:D<

CÁi ảnh này cười hơi bị kết:x:x:x

KFC_HANOI

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Úi chòi vb lập hẳn topic nè:x:x..thía thì fải đóng góp cái...hehe..cái này xuất thần cực...em chộp đc hơi bị hoành tráng>:D<

CÁi ảnh này cười hơi bị kết:x:x:x
Ơ ơ giống cái thằng gì Vịt Đực dẫn Hugo í nhỉ yêu chế cơ :D

Pan_Kut3

Member
Ực... Nhìn anh trung đẹp zai quá ;-);-), trông manly khủng khiếp:x:x.............. Công nhận mình thật đỉnh cao, chộp được quả hơi bị shock

Hé hé ảnh em chụp mờ:>:>..chất lượng nhứt:x:x..
Hé hé sao càng nhìn cái kỉu cười í càng iu chế ko bít:x:x...chắc là 100 năm nữa cu cậu cũng chẳng cười lại đc như thía:-S:(:)))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000