Trò chơi kể truyện dây truyền

Status
Không mở trả lời sau này.

trungvb

Moderator
nhưng KFC lại đem lòng tương tư thầm yêu trộm nhớ cô diễn viên đóng phim con heo....ice_fire....=))=))
,..thân hình nẩy lửa và cái đầu không tóc....ice fire đã tạo nên một cơn sốc về phim truyền hình heo...trên khắp chuồng lợn....mỗi khi xem ice_fire đóng phim lòng KFC đau như cắt..bởi anh cảm thấy bất lực trước sự quyến rũ của nàng......anh quyết định đi tìm pháp sư lam nguyễn....để khôi phục là 2 viên công lực..........

Tiếc thay..... khi gặp Lam Nguyễn... 1 tên dê trùm sò của cái pho zum này.... KFC ko những ko khôi phục đ.c 2 viên công lực mà mất luôn cả nòng súng của mình :)) Amen

KFC_HANOI

Member
meomunsatthuA7 said:
Tiếc thay..... khi gặp Lam Nguyễn... 1 tên dê trùm sò của cái pho zum này.... KFC ko những ko khôi phục đ.c 2 viên công lực mà mất luôn cả nòng súng của mình :)) Amen
Ặc ặc thôi ngay không em méc éc min đó :((

Pan_Kut3

Member
ặc toàn kể truyện linh tinh câu bài thôi, có cần em gọi mút ra xóa ko :-w
Truyện tiếp theo:
Ở 1 hành tinh nọ: các sinh vật có 1 mắt, 3 tay và 5 chân... Mọi người hòa thuận, ko bao giờ có xung đột nên ko biết đến chiến tranh, ko biết đến vũ khí, ko biết đánh nhau luôn. Cho tới 1 hôm, người trái đất tới...

thôi để tớ kể câu chuyện mới cho
ngày xửa ngày xưa có 1 hành tinh ở đó sinh vật có hình dáng rất giống con người gồm 2 chân 2 tay nhưng nhìn tổng thể lại có 6 chân....... kể típ đi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000