top ten câu bài

Ice_Fire

Member
Hóa ra mình ko phải là người hay câu bài =))=))
Xếp 16 , toàn bài chất lượng đã qua sàng lọc :> , tính tổng số bài bị del thì có lẽ phải gấp 3 cái số 2222 :D

À vâng , kiểm tra lại thì chỉ còn 2170 , hôm qua đến giờ là bị del > 60 bài nữa :))

Hix cứ nhìu bài thì là câu à:-S (hờ chắc câu chỉ đóng góp có 1 fừn 3 trong số đó thoai:D)
Chẹp...hum nọ bị vb nói xí trc mặt anh Lam là "anh xem, mod giề mờ câu khiếp chế"...hé hé chìu hum sau đã đc làm thêm mod 0609 òi:))=))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
@ Ánh Anh với em tập đếm số bài post 1 dòng nhé
Ý anh cứ bài ngắn là ko có nội dung?!
Anh nhầm
nếu thế có thể set tự động del nh~ bài ngắn rồi.
Em ko thik kiểu dài dòng văn tự, nếu ko cần thiết trình bày
Em thấy nh bài ngắn gọn nh súc tik,thâm thúy thì gây ảnh hưởng n` hơn đấy

Ice_Fire

Member
smooth said:
sao ko có topten del bài dành cho mod nhỉ, thi xem mod nào del được nhiều bài nhất :))
Hiện nay có khoảng > 10 mod ko hoạt động ; click vào tên toàn thấy lần cuối xuất hiện đã khoảng vài tháng trước ; đề nghị thay B-)
Mà làm mod 05 08 như anh thì cũng đến nghỉ ; mấy tháng trời ko thấy mặt đâu :| ; lại còn xóa chữ kí của thằng bạn em 1 cách vớ vẩn :-S

ark

Active Member
Mod làm gì có quyền xóa chữ kí
admin thì chắc chắn ko làm rồi
----> chắc lỗi forum hoặc lỗi mạng =))

Ice_Fire

Member
Ko bít được :-?? , đã làm mod bao giờ đâu
Thằng bạn tôi nó chửi loạn quán lên đó chứ ; nó còn ý kiến gửi thư cho anh smooth mà ; anh nhể :> ; anh thôi làm mod 05 08 đi anh nhá

smooth

Member
Ice_Fire said:
Ko bít được :-?? , đã làm mod bao giờ đâu
Thằng bạn tôi nó chửi loạn quán lên đó chứ ; nó còn ý kiến gửi thư cho anh smooth mà ; anh nhể :> ; anh thôi làm mod 05 08 đi anh nhá
:)) ngày nào anh chả có mặt, topic các lớp thì ko thích xen vào del, chỉ đọc bài ở mấy topic đã đánh dấu lên thôi. Bài ở 0508 phải đáng xóa hơn 1 nửa :p

rikku

Active Member
@ em Ánh: :D em chỉ cho anh ví dụ về những bài ngắn và thâm thúy ấy đi ^^

Thay vì câu bài, mọi người nên học tập một số kỷ lúc khác ấy, như KO BỊ DEL BÀI BAO GIỜ, etc. .

Ice_Fire

Member
smooth said:
:)) ngày nào anh chả có mặt, topic các lớp thì ko thích xen vào del, chỉ đọc bài ở mấy topic đã đánh dấu lên thôi. Bài ở 0508 phải đáng xóa hơn 1 nửa :p
Thế mà anh để cho bao nhiêu " thần câu đại hiệp " lộng hành vậy hả ; như alo picatxo ; meomunsatthu ; Ice_Fire ; super_baby ... mấy người này mod lớp 10 đâu dám del bài :-S
Thôi anh nhường em làm mod đê :>

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
rikku said:
@ em Ánh: :D em chỉ cho anh ví dụ về những bài ngắn và thâm thúy ấy đi ^^
anh thấy như thế là lạ à ?! :-j
Đấy là kiểu trình bày ý kiến của anh Việt, anh Naps, Nhật Anh etc.....
Nh~ ng` viết bài có ảnh hưởng, ít ra là em thấy
Anh có thấy cái danh ngôn hay câu quote nổi tiếng nào mà lại dài lê thê hay trình bày lằng nhằng ko?!

Ice_Fire

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
anh thấy như thế là lạ à ?! :-j
Đấy là kiểu trình bày ý kiến của anh Việt, anh Naps, Nhật Anh etc.....
Nh~ ng` viết bài có ảnh hưởng, ít ra là em thấy
Anh có thấy cái danh ngôn hay câu quote nổi tiếng nào mà lại dài lê thê hay trình bày lằng nhằng ko?!
Chuẩn :D ; ngắn gọn ; xúc tích ; dễ hiểu ; dễ đi sâu vào lòng người :))>:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Sao?! đọc cho kĩ từ đầu nhé!
Vì có 1 số ng` ko tiếp thu đc nh~ lời quá súc tik! Tôi mới buộc phải "trình bày"
Mà vẫn có kẻ còn ko hiểu nên vừa phải chim lợn cơ mà
ko hiểu nói ngắn gọn có nuốt đc ko hay lại cú đểu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000