tôi muốn nói với 1 người

Status
Không mở trả lời sau này.
<!--QuoteBegin-1001ccd+Oct 19 2003, 08:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Oct 19 2003, 08:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đây chỉ là bàn luận thôi mà có gì đâu mà nghiêm trọng thế, co gì đáng phải gay gắt thế mấy anh mấy chị ơi!
&nbsp; Nhưng tui thấy bạn Thúy Hường lớp tui xinh thật đó, kô tin&nbsp; cứ đến ngó mẹt mà xem! [/b][/quote]
Ờ cũng nghe mọi người nói lớp D8 có chị xinh lém........thui.........hôm nào chỉ nhá chú 1001ccd :) Bù lại Chip chỉ cho bạn " ba chấm"

Tú Anh 10D6 hả?Đửng đụng vào,hình như là bạn gái của một bạn tên là Hòang Nhật bên trường Lương Thế Vinh thì phải?Trong số nhà ta có ai dể ý Tú Anh thì rủ tất cả anh em Đam Pắc "Quây" thằng Nhật kia thôi.Tôi biết địa chỉ của nó.Mà Tú Anh vẫn còn thua "Yuna" của tôi một quãng khá xa đấy...hình như là 1 số KM. Bạn Xòai có biết "Yuna" của tớ là ai không?Hỏi lexuscva lớp bạn là biết ngay.
Tú Anh hả?Quá rẻ tiền.Gầy như que củi ý.
:D :p :lol: ;)

Tán thành ý kiến của bạn eminem superman.Tôi xin bổ sung:hơi teo tóp Đúng là người xinh nhất không fải là Tú Anh,mà là ngu9o92i khác, đó chính là một bạn ở một trường khác , biết ai không?"Yuna" của tớ đó,thích thì khi nào đó tớ cho xem mặt,ngất ngây con gà tây luôn các bạn ạ.
----------------------------

topti9

Sao muh năm nay chẳng thấy mọi người nhắc đén 10A4 ri` cả..........zí zụ như bạn Giang lớp em................ hic.............. xinh thía còn mún thía nèo nữa :blink:

1001ccd

Member
Xinh mà nói chuyện chán thì cũng vất, xinh mà lùn thì cũng chẳng để làm gì!Mà tui thây' lớp 10 năm nay bé hơn năm trươc thì phai? (i' tui là nhìn tổng thể y', chứ kô phải cá nhân đâu)

<!--QuoteBegin-1001ccd+Nov 22 2003, 10:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Nov 22 2003, 10:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xinh mà nói chuyện chán thì cũng vất, xinh mà lùn thì cũng chẳng để làm gì!Mà tui thây' lớp 10 năm nay bé hơn năm trươc thì phai? (i' tui là nhìn tổng thể y', chứ kô phải cá nhân đâu) [/b][/quote]
Thế anh TRí Anh đã nhìn cá nhân đc em nào rùi hả..............hihi..........cái ông này mà đã khen thì...........hihi...........xinh phải bít..........nhỉ

topti9

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Nov 21 2003, 02:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Nov 21 2003, 02:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> A3 không có ai xinh hết... :unsure: :(
chà... Giang a`... mắt hơi trố thì phải... hình như còn PTrang và Mi miếc gì cơ mà nhỉ
Topti9 đích thị bạn My 10A4 đấy ạ... :lol: :D [/b][/quote]
sao bạn wc lại làm lộ bí mật của topti thía nhỉ...............ng ta đang đinh quảng cáo cho 10A4 mừ.............lộ hết cả bí mật rùi................hum nào chat sẽ cho bạn wc một trận ......hehe....cứ đợi đấy <_<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000